ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Post ใครเซียน ไอโฟน S มั้งช่วยผมที่ครับผม

คือว่า อยากจะลงเกมมันๆ ที่เห็นโพสกันอะครับ ผมโหลดมาแล้วนำไปลงเครื่องได้เลยป่าวครับ
    แล้วต้องเจิลเบรคอะไรนั้นไหมครับ

คือว่าโหลดเกมที่แจกไปลง ในไอโฟน4S ยังไงอะครับขอวิธีด้วยนะ

แล้วๆ เกมที่แจกเป็นตัวเต็มใช่ไหมครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    -.-ตอบแบบที่ฟังเพื่อนๆมานะ
    ต้องเจิลเบรคครับ ถ้าเล่นจนเครื่องดับเกมส์หายหมดมั้ง 555+
    สรุป รอผู้มีความรู้มากกว่านี้มาตอบแล้วกันครับ

Ryu&BaiFern
    กล่าวขอบคุณ
    897
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,998
    Blog Entries
    1
    ตอนนี้ iP 4S ยังไม่สามารถ เจลเบรคได้อ่ะครับ ต้องรอทางต่างประเทศปล่อยตัว เจลเบรค 4s กับ pad 2 iOS 5.0.0 - 5.0.1 มาอ่ะครับ ใครยังเป็น 4.3.3 ก็เจลเบรคได้ ที่เว็บ jailbreakme.com (ไม่รับรองผลนะครับ เครื่องเป็นอะไรไปไม่รับผิดชอบนะ ถ้ากล้าก็ทำ)
    i3 3.10 GHz - RAM 4 GB - P8H77-M LE - HD7770

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เจียงฮาย เชียงราย
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    s อะไรครับ 3GS 4S

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Live in NOTEBOOK!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เจลได้แล้วนะครับ สำหรับ iphone 4s
    "ขอบคุณครับ"

กล่าวขอบคุณ
    472
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    555 ผมไม่กล้าเจลกลัวหมดประกัน อหมดประกันก่อนค่อยเจล
    keroooooooooooooooooooooooooooooo

กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,988
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ @TaNgTaI@ อ่านกระทู้
    555 ผมไม่กล้าเจลกลัวหมดประกัน อหมดประกันก่อนค่อยเจล
    กลัวทำไมครับ จะเอาเครื่องเข้าศูนย์ก็ restore เครื่องกลับก่อนสิครับ แค่นี้ก็หมดปัญหา มันไม่ได้มี log บันทึกไว้นิครับว่าเราเจลไปตอนไหน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Jailbreake iPhone 4S ได้แล้วนะครับ ตามลิ้งนี้เลย>>>>> http://www.iphonemod.net/jailbreak-i...-4s-ipad2.html
    หรือ >>>>> http://hitech.sanook.com/946045/5-%E...8%B1%E0%B8%A7/ หลังจาก Jailbreake แล้วก็โหลดไฟล์เกมส์ จะได้เป็นไฟล์ ipa ก็เปิด iTune เพื่อ add Apps เข้าไป จากนั้นก็ Sync กับ iPhone ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NapsteRGuyz : 24th January 2012 เมื่อ 13:00

กล่าวขอบคุณ
    3,833
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    ios 5.0.1 Jailbreak ได้แล้วนะ แต่4s เป็น A5 รุ้สึกว่ายังJailไม่ได้ครับแต่อีกไม่นานมันจะได้แล้วล่ะอดทนนิส

Live in NOTEBOOK!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onisuke อ่านกระทู้
    ios 5.0.1 Jailbreak ได้แล้วนะ แต่4s เป็น A5 รุ้สึกว่ายังJailไม่ได้ครับแต่อีกไม่นานมันจะได้แล้วล่ะอดทนนิส

เจลได้แล้วนะครับ ลองไปศึกษาที่เว็ปนี้ดู http://www.iphoneapptube.com/2012/01...-absinthe.html
    "ขอบคุณครับ"