ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 525

[ PC ] Rhythm Zone เห้ย!! กีตาร์ฮีโร่เพิ่มเพลงได้ [ MF ] [ 234.67 MB ] { ไม่ครอบลิ้งค์ }

รีวิว
    ฮร้า ~~~!! เกมส์นี้ สนุกมากครับ สีสันอะไรๆ ต่างๆ ถือว่า OKมากๆ ส่วนปุ่มกดก็ ใกล้ๆกัน กดไม่ยากเกินไปครับ มีลูกเล่นไม่เยอะ

เเล้วชอบระบบ เพิ่มเพลงมากๆครับ เค้าสร้างมาดีมากๆ ระบบเพิ่มเพลงคือ เพลงอะไรก็ตามที่นามสกุล .MP3 เพิ่มได้หมดครับ เเละรองรับภาษาไทยด้วย

เเละตัวนี้เป็นตัวเกมสดๆเลยนะครับ ไม่มีเพลงอะไรเลย เล่นเควสไม่ได้ครับ เล่นได้เเต่ เพลงที่เพิ่ม ลองเล่นดูครับ วิธีเพิ่มเพลงอยู่ใน อ่านก่อนครับ

ผู้ที่มายืนยัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ windownoname อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่กด Add song แล้วเลือกเพลงเรียบร้อยแล้วแต่ไม่ขึ้นอะไร

ให้ลบโฟลเดอร์ Thinstall ออกนะครับผม แล้วเข้าใหม่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rufiorocco อ่านกระทู้
    เล่นได้ 1000% ครับมันส์!! มาก SS ยืนยันครับ !!

วิธีเพิ่มเพลง MP3 ของคุณเอง
    -เข้าที่ PLAY
    -เลือก PLAY MY MUSIC >>>> Add Song
    -เลือกไฟล์เพลง แล้วกด Open (ตรงนี้รอนานหน่อย ประมาณ 2 นาทีเพราะมันวิเคราะห์ว่าเพลงที่เรา Add มันมีจังหวะยังไงเพื่อให้ตรงกับปุ่มที่เราจะกดครับ)
    -กด OK >> YES
    -เลือกเพลงที่พึ่งเพิ่มเข้าไป แล้วกด START เล่นได้เลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icehayha อ่านกระทู้
    ยืนยันเล่นได้แน่นอน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poolpool อ่านกระทู้
    ขอบคุณนะ

เล่นได้ 100% คับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiolj อ่านกระทู้
    เล่นแล้วมันมากครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thotsawat555 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ ขอบคุณมากครับ

มันส์จริงๆ คีย์ตรงใช้ได้เลย แต่เกมส์ทำไมใช้แรมตั้งเกือบ800Mb เล่นแล้วมันแลคเป็นช่วงๆอะ แก้ให้หน่อยสิ ซีพียู3หัว แรม4Gb ยังเอาไม่ค่อยอยู่เลย

--แนะนำให้เล่นเพลง Intition ของ CNBLUE นะครับ เพราะเพลงนี้ดนตรีหลักเป็นกีตาร์อยู่แล้ว เอาเข้าเกมส์ประมาณ30วินาทีเอง เอาเข้าไวกว่าเพลงอื่น ดนตรีเข้ากันมาก แนะนำลองดูครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ®Th£ VÎŘuS™ อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วครับ กำลังเบื่อ ฮ้าๆๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spicky อ่านกระทู้
    ยืนยันให้เลยครับ เอ้ย! นั่งยันเลยดีกว่าว่าเล่นได้ 100% ครับสนุกมากด้วยครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 88999892 อ่านกระทู้
    ขอตอบสำหรับคนเเลคนะครับ

เป็นปกติสำหรับคนที่เเลคครับ เพราะผมก็เเลคครับ เนื่องจากเอฟเฟคเยอะจัด 555+
    SS สกรีนช็อต

วิดีโอ จาก Youtube

Dowload ดาวน์โหลด

Part 1 190.73 MB Part 2 43.93 MB

Part 1 = http://www.mediafire.com/?1wdipwq7qft1f1i

Part 2 = http://www.mediafire.com/?rmaeizu9p8m39qa

เพจ ติดตามการอัพเดทของผม คลิก!!! >> ติดตามการอัพเดท บน Face Book (เพจติดตาม) คลิกเลย !!! เเละ Face Book ของคนอัพ คลิก!!

ท้ายที่สุดผมขอบอกไว้ว่า ขอคอมเม้นท์ ยืนยันสัก หน่อย
    เเละ

ห้ามนำไปใส่เเผ่นขาย เด็ดขาด!!!

Pass พาสเวิร์ด

= ไม่มีพาสครับ

THANK ก่อน ( ไม่ต้องก็ได้ )
    คอมเม้นก่อน ( ไม่ต้องไม่ได้ )
    เข้าไป ดูในเพจก่อน ( ไม่ต้องก็ได้ )
    กด Ctrl + a เเล้วขึ้นไปดูตรงพาส ( ไม่ต้องไม่ได้ )
    เเตกไฟล์ ( ไม่ต้องไม่ได้ )
    ลองเล่น ( ไม่ต้องไม่ได้ )
    มายืนยัน ( ไม่ต้องไม่ได้ )
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 88999892 : 16th January 2012 เมื่อ 19:40

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สำหรับคนที่กด Add song แล้วเลือกเพลงเรียบร้อยแล้วแต่ไม่ขึ้นอะไร

ให้ลบโฟลเดอร์ Thinstall ออกนะครับผม แล้วเข้าใหม่

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    เล่นได้ 1000% ครับมันส์!! มาก SS ยืนยันครับ !!

วิธีเพิ่มเพลง MP3 ของคุณเอง
    -เข้าที่ PLAY
    -เลือก PLAY MY MUSIC >>>> Add Song
    -เลือกไฟล์เพลง แล้วกด Open (ตรงนี้รอนานหน่อย ประมาณ 2 นาทีเพราะมันวิเคราะห์ว่าเพลงที่เรา Add มันมีจังหวะยังไงเพื่อให้ตรงกับปุ่มที่เราจะกดครับ)
    -กด OK >> YES
    -เลือกเพลงที่พึ่งเพิ่มเข้าไป แล้วกด START เล่นได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    ยืนยันเล่นได้แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    ขอบคุณนะ

เล่นได้ 100% คับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poolpool : 16th January 2012 เมื่อ 13:48

กล่าวขอบคุณ
    246
    สนุกโคตรๆครับผมใส่เพลง ห้ามใจ live in kram โน๊ตออกมาตรงมากอะแจ๋วมากครับเกมนี้ให้ไปเลย9/10 อีก1คะแนนคือเกมมันไม่มีไรเลยแค่ใส่เพลงที่ตัวเองอยากเล่นเท่านั้น theam พื้นหลังก็อาจทำให้เบื่อๆได้แต่ แกัะโน๊ตได้ดีมากครับ

Avenged Svenfold
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ตัวโน๊ต ไม่ตรงหน่ะซิครับ บ่ได้อรรถรสชาติ -*-
    AVENGED SEVENFOLD Album Fucking Nightmare

กล่าวขอบคุณ
    246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kyokyosa132 อ่านกระทู้
    ตัวโน๊ต ไม่ตรงหน่ะซิครับ บ่ได้อรรถรสชาติ -*-
    ตรงมากๆครับลองโหลดมาเล่นดูครับเชื่อผมเกมนี้สนุกโคตรๆแล้วตูจะปั้มกระทู้เพื่ออะไรหว่า

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    น่าสนแฮะ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอคุณนะจ๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เล่นแล้วมันมากครับ

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ผมเคยโหลดมาเล่น มันมาก แต่ดันลงวินใหม่ ก็เลยต้องหาอีกที 55+ ได้แล้ว Thank!!

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    Blog Entries
    1
    เกมแบบใส่เพลงเองมันจะนับจากเสียงที่ดีงที่สุด เด่นชัดที่สุด มาเป็นตัวโน็ต มันไม่ไปตามเมโลดี้อย่าง Guitar Hero นะครับบางคนเล่นอาจจะเสียอรรถรส

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    เล่นได้ 100% ครับ ขอบคุณมากครับ

มันส์จริงๆ คีย์ตรงใช้ได้เลย แต่เกมส์ทำไมใช้แรมตั้งเกือบ800Mb เล่นแล้วมันแลคเป็นช่วงๆอะ แก้ให้หน่อยสิ ซีพียู3หัว แรม4Gb ยังเอาไม่ค่อยอยู่เลย

--แนะนำให้เล่นเพลง Intition ของ CNBLUE นะครับ เพราะเพลงนี้ดนตรีหลักเป็นกีตาร์อยู่แล้ว เอาเข้าเกมส์ประมาณ30วินาทีเอง เอาเข้าไวกว่าเพลงอื่น ดนตรีเข้ากันมาก แนะนำลองดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ผมงง ไหง่ทำไมมันกระตุกจังง่ะ งง - - คอมผมก็ไม่ได้กากมากนะ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอตอบสำหรับคนเเลคนะครับ

เป็นปกติสำหรับคนที่เเลคครับ เพราะผมก็เเลคครับ เนื่องจากเอฟเฟคเยอะจัด 555+

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    มายืนยันครับเล่นได้ 100%

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 88999892 อ่านกระทู้
    ครับ รูป ประจำตัว ท่านนี่ เหอๆๆ บอกได้คำเดียวว่า "คนคิดๆได้ไง"
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LookPhet : 16th January 2012 เมื่อ 18:57

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LookPhet อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ อยากได้พอดี > <
    ครับ รูป ประจำตัว ท่านนี่ เหอๆๆ บอกได้คำเดียวว่า "คนคิดๆได้ไง"

.★" HipHop Never Die "★.
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    เล่นได้แล้วครับ กำลังเบื่อ ฮ้าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ยืนยันให้เลยครับ เอ้ย! นั่งยันเลยดีกว่าว่าเล่นได้ 100% ครับสนุกมากด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    อย่าลืมเขาไป LINK ในเพจด้วยนะครับ เกมส์ใหม่ๆ ผมจะบอกที่นั่นอ่าครับ
    http://www.facebook.com/pages/889998...25550290896268

^^^^^^^^^ เพจ ^^^^^^^^^^

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 102
    เจ๋ง มักๆ !!!

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614
    น่าหนุก โหลดเลย

กล่าวขอบคุณ
    3
    มีปัญหาอะไรเเจ้งในเพจได้เลยนะครับ เดี๋ยวผมจะเอาเพจลง Center ด้วย

Clover Day's
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    มันต้องแบบนี้สิ ชาวร็อค

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: