ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.★" HipHop Never Die "★.
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 995

Exclamation คือผมเผลอไป ลบ ไดเวอร์ กร้าดจอออก

ตามหัวข้อเลยครับ ผมเผลอไปลบออกอะ กร้าดจอ 7300 gt ครับ XP 32-bit - -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668
    ไม่เป็นไรครับ เอ๊ะ ลบ หรือ ถอนการติดตั้ง หรอ ผม Unstall ก่อนถอนมันจะถามว่าจะไห้ลบไฟล์ออกหรือไม่ คุณตอบว่าไงหรอ
    แต่ของผมผมเปิดกลับมา กลับเข้าไป เปลี่ยนแล้ว รีสตารฺ์ทมันก็กลับมาแล้วครับ
    COLD PLAY

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ก็ลงใหม่ได้นี่ครับ
    FX8120 @ 4.0 / Gigabyte 990FXA-UD7 / 6950 DDR5 3-way @ 900 / G.SKILL DDR3 SR 1866 / ThermalTake ToughPower 1500W

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ idoggtribe อ่านกระทู้
    ไม่เป็นไรครับ เอ๊ะ ลบ หรือ ถอนการติดตั้ง หรอ ผม Unstall ก่อนถอนมันจะถามว่าจะไห้ลบไฟล์ออกหรือไม่ คุณตอบว่าไงหรอ
    แต่ของผมผมเปิดกลับมา กลับเข้าไป เปลี่ยนแล้ว รีสตารฺ์ทมันก็กลับมาแล้วครับ
    Unstall แลยครับ แล้วพอรีเครื้องเปิดดูอีกที ขึ้น driver video controller vga compatible มีเครื้องหมายตกใจด้วย อะ - -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    ลงใหม่เลย

ไม่เป็นไร
    SoShi & Sone Are Together Forever

ถููกสังคมรัก ^^
    กล่าวขอบคุณ
    842
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ ^^บ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้แล้วครับ ขอบคุณมาก ^^

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    เวลาท่าน Login ท่านจำได้ด้วยเรอะ

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    เวลาท่าน Login ท่านจำได้ด้วยเรอะ
    จำเป็นต้องใช้ความจำสูง......เลยทีเดียว อิอิ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BeBoy2012 อ่านกระทู้
    ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ ^^บ

อย่าซีเครียจไป แค่คำว่า "กร้าดจอ" คำเดียวใครๆก็อ่านออกครับ