ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961

Smile ขนตามันงอกได้ไหมครับ = =

คือ เพื่อนหลายคนเลย อาจารย์ด้วย ต่างบอกกันว่า จนตาผมยาวและงอนมาก มันเหมือนเกย์ = =
    ผมเลยว่าจะตัดออกซะหน่อย แต่คิดไปคิดมา มันงอกได้ไหม หว่า กลัวตัดผิด = =
    จะรอฟังคำตอบนะครับ

ปล. ตอนเด็กแม่ชอบเอาที่ดัดขนตามาดัดให้ -*-
    "ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

ลาลั้ลลา ลัลลา~
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,441
    ผมเคยเป็นอีสุกอีไส แล้วมันขึ้นตรงตาอะครับ พอหายขนตาไม่ขึ้น (แหว่งไปหย่อมนึง แต่ดูไกลๆไม่ออกหรอก)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    งอกครับ ผมชอบดึงขนตา ขนคิ้ว วันละครั้ง รวม10เส้นนิดๆ ทำมา10ปีมันยังดกดำอยู่เลย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    ต้องลอง

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมก็คิดว่ามันงอกครับ

แต่ผมดูของพ่อแม่นี่ ไม่มีขึ้นแล้วนะ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    ขนตามันจะหลุดไปเองนะ ตอนล้างหน้า ถ้าสังเกตุดีๆ แต่มันก็ยังขึ้นอยู่ ถ้ามันยาวเกินมันก็จะหลุดเองตอนล้างหน้า
    Trying not to feel the same

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขน ตรง ตามันไม่ต่างกับขน ตรง อื่นหรอกมั้ง งอกได้หมดหล่ะ

' THANK YOU. '
    กล่าวขอบคุณ
    728
    ได้รับคำขอบคุณ: 393
    ลองปรึกษา หมอ ดูครับ

รสโนริสาหร่าย
    กล่าวขอบคุณ
    474
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    งอก เเน่นอนครับ 100เปอร์เซ็น

เเต่ขนตางอน มันก็ไม่ได้หน้าเกียจไรนิครับ
    อย่าไปฟังคนอื่นพูดเลย เเค่เพื่อนในห้องกับอาจารย์พูดเเค่นั้นเอง
    คนในห้องเรียนพูด แค่นิดเดียว ถ้าคนทั้งโลกบอกน่าเกียจค่อยตัดครับ
    มันเหมือนอุปทานหมู่อ่ะ คือ เเค่คนในห้องพูดก็คอยตามกัน
    เเต่ถ้าคนนอกโรงเรียนบอก อาจจะบอกว่า หล่อสวย
    โรงเรียนมันเหมือนโลกใบเเคบๆ อย่าใส่ใจเรื่องเล็กๆเลยครับ
    เเล้วยิ่งเเม่อุตส่าดัดให้เด็กๆ อยากให้ลูกหน้าตาดี มีขนตางอนดกดำ
    ผมว่า เก็บขนตาไว้ให้เเม่ดูดีกว่า เพราะถ้าผมนะผมว่ามันไม่ได้ขัดกับการดำรงชีวิตเลย
    บางคนไม่มีขนตาเลย มันต้องเอามาติด ถ้าคุณตัดขนตาผมว่ามันเเปลกกับโลกภายนอกนะครับ
    จะบอกว่า เพื่อนในห้องกะอาจารย์คุณเเปลกก้ได้นะ เพราะผมก็เห็นเขาติดขนตากัน

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    งอกอยุ๋แล้วครับ

ตอนอาบน้ำล้างหน้า ขนตามันชอบเข้าไปในลูกกะตาเรา เวลามันหลุด

ออกมาจากห้องน้ำทีไร เหมือนอะไรอยู่ในตาเลย ก็ล้างๆ ออก ไม่รู้ใครเป็นแบบผมไหม *