ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 163

Driver Checker + key[ไฟล์เดียวพอ]

เป็นโปรแกรมสำหรับตรวจสอบและอัพเดทค้นหาไดร์เวอร์อย่างง่ายดายแบบอัตโนมัติ ครับ ซึ่งนับเป็นโปรแกรมที่นิยมกันมากในต่างประเทศอีกตัวนึง ด้วยฟังก์ชั่นการที่จัดการ Drivers
    ได้แทบทุ-( ไม่เอาไม่พูด )-ปแบบ ได้ทั้งการ Back Up (เก็บ Drivers ของ Hardware ทั้งหมด ก่อนทำการฟอร์แมท) | Restoration (นำ Drivers ที่ทำการ Back up กลับมาใช้ กรณีที่ลงวินโดวส์ใหม่เรียบร้อยแล้ว)
    Update(ทำให้ Drivers ของ Hardware อัพเดทเป็นของใหม่ล่าสุดเสมอ) | Uninstall (กำจัด Drivers ที่ค้างอยู่ในระบบ ซึ่งไม่ได้ใช้ ให้หมดไปจากคอมฯ สุดรักสุดหวง) หากต้องการความสะดวกสบาย
    ไม่ต้องการลงไดฟ์เวอร์ทีละตัว โปรแกรมนี้สามารถ Backup Driver ทั้งหมดที่เราต้องการไว้ในไฟล์เพียงตัวเดียว สามารถลงเพียงครั้งเดียวก็ได้ครบหมดทุกตัวตามต้องการ และ Update Drivers ได้ อีกด้วย
    รับรองว่าจะช่วยให้เราสามารถบริหารจัดการไดร์เวอร์ได้อย่างมืออาชีพเลยที เดียว..
    ในด้านตัวโปรแกรมก็สามารถใช้งานได้ง่าย ไม่ยุ่งยาก เพราะมี Interface ของโปรแกรมที่เรียบง่าย ไม่ซับซ้อนอะไร โดยรวมแล้วถือว่าเป็นซอฟท์แวร์ที่จะช่วยแบ่งเบาภาระของเราได้มากโขเลยที เดียวครับท่าน

Driver Checker Ver 2.7.4
    http://adf.ly/1319108/putlock-drivercarker

1 ให้ รี ip นะครับ ทำให้ ip เปลี่ยน ครับ เปลี่ยนก็สามารถโหลดไฟล์ ได้แล้วครับ

ขออภัยครับอัพให้ใหม่ละนะ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bns : 20th January 2012 เมื่อ 14:32

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    ไหนไฟล์โหลด

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    thank..you

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ก้อดี นะแต่สำหรับผม ใช้ Auto Driver ตูม จบ

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 653
    ขอบคุณคร๊าบบบ
    เร็วๆ นี้....

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nattong อ่านกระทู้
    ไหนไฟล์โหลด
    http://adf.ly/1319108/putlock-drivercarker <<<อะครับ