ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 12

ส่งเครื่องไปแปลง jtag

ที่ส่งไปวันนี้ ของ อนันต์ อยากให้ช่วยอัป แดชบอร์ด เป็น 14699ได้ไหมครับ
    แล้งเมื่อแปลงเสร็จแล้ว เรายังสามารถ อัปแดชบอร์ด ได้เองตามปกติไหมครับ
    แล้วก็ขอ คู่มือด้วย มีไหมครับ ขอบคุณครับ
    ลายเซ็นต์ทำยังไง

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    ทางร้านได้รับเครื่องเรียบร้อยแล้วครับ และจะทำการแปลงเครื่อง JTAG ให้เสร็จเรียบร้อยภายในวันนี้ และจะทำการจัดส่งให้ภายในวันเสาร์ที่ 21 มกราคมครับ คาดว่าน่าจะจัดส่งไปถึงที่นครศรีธรรมราชภายในวันจันทร์ที่ 23 มกราคมครับ หากจัดส่งเรียบร้อยแล้วจะแจ้งหมายเลข EMS ให้ทราบทางกระทู้นี้อีกครั้งครับ

อยากให้ช่วยอัป แดชบอร์ด เป็น 14699ได้ไหมครับ
    ได้ครับ ทางร้านจะ Update ให้เป็น Dashboard รุ่นใหม่ล่าสุดทุกคนอยู่แล้วครับ

แล้งเมื่อแปลงเสร็จแล้ว เรายังสามารถ อัปแดชบอร์ด ได้เองตามปกติไหมครับ
    ทำได้เองครับ แต่จะต้องใช้วิธี Update พิเศษสำหรับเครื่อง JTAG โดยเฉพาะครับ (จะมีรายละเอียดให้เมื่อมี Dashboard รุ่นใหม่ออกมาครับ สามารถทำตามกระทู้ใน Customer Support นี้ได้เลยครับ)

แล้วก็ขอ คู่มือด้วย มีไหมครับ ขอบคุณครับ
    คู่มือเบื้องต้นและรายละเอียดของโปรแกรม รวมทั้งสถานที่ Download ให้ดูจาก link นี้ครับ
    http://www.jokergameth.com/board/lis...-JTAG/Glitch/1
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    รับทราบครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anan2008 อ่านกระทู้
    รับทราบครับ
    ส่งแบบรอจ่ายก็ได้ครับ ผมจะไปรับเองเลยเร็วดี เพราะกลางวันไปทำงาน
    และช่วงนี้น้องๆมาฝึกงานที่ปณ.เพียบ (เกี่ยวไหมหว่าฮิฮิ)

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    ทำการจัดส่งสินค้าให้เรียบร้อยแล้วครับ หมายเลขยืนยันการจัดส่งพัสดุ EMS เลขที่ EI788825256TH คาดว่าสินค้าจะจัดส่งถึงผู้รับอย่างช้าภายในวันที่ 23 มกราคม 2555 สามารถตรวจสอบเส้นทางของสินค้าได้ที่
    http://www.jokergameth.com/about/

ขอบคุณครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

กล่าวขอบคุณ
    3
    บริการรวดเร็วเช่นเคย
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับเครื่องแล้วครับ ตอนนี้กำลังศึกษาวิธีใช้งานครับ