ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559

!!!แจกๆ pes 2012 แปลไทย V.5!!!

!!!แจกๆ pes 2012 แปลไทย V.5!!!

Mediafire

***สำรองไฟล์เก่าไว้ก่อนก็ได้ครับ ถ้าไม่ถูกใจสามารถลบไฟล์และนำไฟล์เก่ามาลงได้เลยครับ
    ***ถ้าอยากให้เป็นภาษาอังกฤษเหมือนเดิม ลบไฟล์ที่ลงไปทั้งหมดครับ

----วิธีการเปลี่ยนไปใช่แปลไทยของคุณ scouser
    1.เข้าไปที่ C:\Program Files\KONAMI\Pro Evolution Soccer 2012\kitserver\pesedit\img\dt05_e.img(หรือตามที่ลง)
    2.ลบไฟล์ unnamed_1 - unnamed_11 ออกให้หมด
    3.ลงแปลไทยของคุณ scouser ได้เลยคับ

credit+pass-skip23

[size=12pt]-Free Premium Filesonic+wuplond+putlockerไว้โหลดแรงเต็มสปีด >>คลิก<< (เครดิตตามนั้นนะครับ)
    วิธีใช้พรีเมี่ยม ใส่ระหัสแล้วกด Login ตามรูป

- ตัวช่วยโหลด putlocker แบบไม่อั้นเต็มสปีด คลิก >>คลิก<<
    แตกไฟล์รัน 1017 จะมีกุญแจเหลืองตรง taskbar โหลดกระจาย

Credit : kjjkjj
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jackjangri : 21st January 2012 เมื่อ 09:52

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    928
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    จริงๆแล้ว Attack โจมตี ในการเล่นบออลต้องใช้คำว่า บุก นิ่ครับ แต่ถูกใจ จะลองดูครับ ^^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 653
    ขอบคุณคร๊าบบบบ
    เร็วๆ นี้....

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ G-Dragon อ่านกระทู้
    จริงๆแล้ว Attack โจมตี ในการเล่นบออลต้องใช้คำว่า บุก นิ่ครับ แต่ถูกใจ จะลองดูครับ ^^
    เขาแปลมางี้อ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    แปลว่าโจมตี ฟังเเล้วฮา ๆ เหมือนเกมเก็บเวล ยังไงไม่รู้ แต่ก็ขอบคุณครับ ดีนะไม่มี โจมตีเวทมนตร์

การโหลดคือ จิตวิญญาน
    กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    โอ้ววววว เจ๋งงงงงงง
    thailandstar.tskk.in

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    แปลได้แบบว่า

google มาก -*-

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    แปลได้แบบว่า

google มาก -*-
    ก็มัน v.เก่าแล้วครับตั้งแต่ปีก่อนแล้วครับตอนนี้ใช่ V. 8 แล้วครับ
    ไม่ให้กำลังใจยังมาตำนิคนอื่นอีกนี่แหละสังคมไทย

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpoko อ่านกระทู้
    ก็มัน v.เก่าแล้วครับตั้งแต่ปีก่อนแล้วครับตอนนี้ใช่ V. 8 แล้วครับ
    ไม่ให้กำลังใจยังมาตำนิคนอื่นอีกนี่แหละสังคมไทย
    ไม่ได้ตำหนินะ โหลดไปแล้วด้วย Thanks แล้วด้วย แค่พิมพ์ตามที่เห็น ผมมันปากตรงกับใจอย่าถือสา

มองแต่โลกในแง่ร้าย นี่แหละสังคมไทย

Tags for this Thread