ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 48

หาเพื่อนเล่น Minecraft ผ่าน hamachi

เปิดเซฟเวอร์ Minecraft ผ่าน hamachi เป็นเซฟเวอร์เล็กๆ มีคนเล่นประจำ สำหรับเพื่อนๆที่ต้องการหาเซฟ เล็กๆ

เล่นแบบผจญภัยไม่มีการใช้คำสั่งใดๆทั้งสิ้น มาช่วยกันสร้างอณาจักรไปด้วยกัน นะ นะ นะ นะ

ตัวเกมส์ v.1.0.0 อัพเดตให้เป็น 1.1

ถ้าใครอยากเล่น แต่งงๆ โหลดเกมส์ได้ที่ไหน ลงยังไง เล่นออนไลท์ยังไง เเอ็ดมาที่ kismet-18@hotmail.com : msn
    แต่ถ้าจะถามว่าเล่นยังไง คำตอบคือ มาหัดเล่นไปด้วยกัน พวกผมก็เล่นไม่ข้่อยเป็น

ฮามาจิ : leezaba
    รหัส : 1234

รับเพิ่ม อีก 10 คน ถ้าเพื่อนสนใจมาก จะขยายให้อีกนิดหน่อย

กฎของเซฟเวอร์ : ไม่มีกฏ ขอให้เล่นอย่างสนุก

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mitpoomwiboon อ่านกระทู้
    เปิดเซฟเวอร์ Minecraft ผ่าน hamachi เป็นเซฟเวอร์เล็กๆ มีคนเล่นประจำ สำหรับเพื่อนๆที่ต้องการหาเซฟ เล็กๆ

เล่นแบบผจญภัยไม่มีการใช้คำสั่งใดๆทั้งสิ้น มาช่วยกันสร้างอณาจักรไปด้วยกัน นะ นะ นะ นะ

ตัวเกมส์ v.1.0.0 อัพเดตให้เป็น 1.1

ถ้าใครอยากเล่น แต่งงๆ โหลดเกมส์ได้ที่ไหน ลงยังไง เล่นออนไลท์ยังไง เเอ็ดมาที่ kismet-18@hotmail.com : msn
    แต่ถ้าจะถามว่าเล่นยังไง คำตอบคือ มาหัดเล่นไปด้วยกัน พวกผมก็เล่นไม่ข้่อยเป็น

ฮามาจิ : leezaba
    รหัส : 1234

รับเพิ่ม อีก 10 คน ถ้าเพื่อนสนใจมาก จะขยายให้อีกนิดหน่อย

กฎของเซฟเวอร์ : ไม่มีกฏ ขอให้เล่นอย่างสนุก
    เล่นด้วยครับอิอิๆ
    ผมเเอดไปเเล้วนะธิปไตย นานานนท์<ชื่อเสี่ยวมาก55+
    ปล.เเอดไปเพื่อขอตัวเกมส์ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย getmar1472 : 21st January 2012 เมื่อ 21:34

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เปิดวันนี้วันแรก คืนนี้เปิดทั้งคืน

ตรุษจีน เปิด เย็นๆ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ getmar1472 อ่านกระทู้
    เล่นด้วยครับอิอิๆ
    ผมเเอดไปเเล้วนะธิปไตย นานานนท์<ชื่อเสี่ยวมาก55+
    ปล.เเอดไปเพื่อขอตัวเกมส์ครับ
    ชื่่อในเกมส์อะไรครับ