ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,628

แนะนำการ์ตูน หน่อยครับ

ขอคำแนะนำหน่อยครับ

คือว่า อยากได้แบบแนว ดราม่า + กับ มีอีโรติก พอประมาณ (เยอะๆก็ดี) + ยิงกันหน่อยๆ หรือต่อสู้ไร ประมาณนี้

พากไทย จะขอบคุณมาก

ซับได้ก็ดี ครับ

ปล.ขอบคุณมากครับ

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 653
    hight school of the dead ไง
    เร็วๆ นี้....

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,628
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GuuBOYz อ่านกระทู้
    hight school of the dead ไง

อ้อ ดูแล้วครับ

ส่วนเกิน...มักเดินลำพัง
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    IS – Infinite Stratos ลอง ดู นะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    แขนกลคนแปลธาตุ เพราะตัวละคร เพราะ อเล็ก หลุย อามตรอง จะแก้ท่อนบนสู้ตลอด

I Love Kobato
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,975
    Hidan no Aria แนวยิงๆ
    Ano Hana ดราม่าทั้งเรื่อง[มั้งนะ]
    Angel Beats! ดราม่า

ลองไปดู 3 เรื่ิองนี้ละกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    Gantz ครับ School Day ด้วยแล้วจบด้วย Dokurochan ครับ=w=
    ลายเซ็นนี้ดีพี่ Joker มอบให้//โดนตบ

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    Shakugan no Shana + Shakugan no Shana 2nd + Shakugan no Shana S + Shakugan no Shana III Final
    Guilty Crown
    ถึงแม้เรื่อง ero จะไม่ค่อยมี แต่ดราม่าและสู้กันสนุกแน่นอน

ส่วนดราม่า + ecchi + สู้ ก็ต้อง Zero no Tsukaima ครับ
    Zero no Tsukaima + Zero no Tsukaima - Futatsuki no Kishi + Zero no Tsukaima - Princess no Rondo + Zero no Tsukaima F

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1
    Tales of Abyss สนุกดีครับกำลังบ้าเลย แอช เท่มาก การ์ตูนเหมือนนิยายดีครับเรื่องนี้ ซึ้งมากตอนจบ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    sun ken rock มันเป็นหนังสือการ์ตูนน่ะครับ หนุกมากได้ครบทุกรสชาติเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อืม.. ต่อสู้ก็
    แต่ไม่แนะนำดูพากไทยนะ เสียอารม บางคนพาก เสียง แบบไงอะ >> แรด มาก <<

Mahou Shoujo Lyrical Nanoha 3ภาคเลย ไม่ม่า มาก แต่ สนุกนะกาตูนตำนาน = = ของเจ๊ 7

Koreha zombie desuka? เรื่องย่อ เนโครแมนเซอ ได้ชุบชีวิต ชายหนุ่มขึ้นมาจากการฆ่าตกรรม และรื่องราวเเปลกได้บังเกิด แต่ม่าเยอะนะหลังๆ
    รอออกภาค2 คือ Koreha zombie desuka? of the Dead

Mahou Shoujo Madoka Magica เหมือนจะเปน สาวน้อย น่ารักๆ แต่ . . .มันไม่น่ารักเหมือนปกน่ะสิเนื้อเรื่อง

Durarara !! แอบม่านิดๆ รอภาค 3 0-0 อยากเห็น น้อยสาว เกรียน
    Kami-sama no Memo-cho ขบวนการนักสืบ NEED ดราม่านะเรื่องนี้คล้าย Durarara!!

Kyoukai Senjou no Horizon เเฝงม่านิดๆ แต่ สนุกนะ มูซาชิ โก !!!

Last Exile : Ginyoku no Fam ยัยลมมาแล้ว

Guilty Crown เนื้อเรื่องเข้มข้น เป็นเรื่องที่แนะนำอีกเรื่อง เเนว เชื่อไวรัส ป.ล ไทรทั่น ตายไปแล้ว TT

Mayo Chiki! ตลก ม่านิดๆ แต่เน้น เรทหน่อยนะ = =

Fairy Tail SS3 ม่าเยอะ สู้เยอะ like เลยนะ = =แต่ตอนเยอะมาก

GOSICK ยัยนักสืบภูติทอง ดราม่าอีกแล้วจ้า

C^3 ชื่อเต็มก็ Cube x Cursed x Curious ให้แง่คิดดีนะเรื่องนี้ ยัยรูบิก อาวุธต้องสาป ป.ล รอภาค2

Rental Magica หอพัก จอมเวทย์ สนุกนะ ม่านิด แต่ +1 อะเรื่องนี้

Asura Cryin 1และ2 สนุกน้า OP ยัย Atsuko หลอนมาก

เอามาแค่นี้ก่อนละกัน อยากได้อีก PM มาเน้อมีเมะเก่าๆอีกประมาณ 20 30 เรื่อง

ชอบเสพเมะและเกมเป็นชีวิตจ
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 661
    Elfen lied ครับ