ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 172

Post [PC][MF] DEAD ISLAND [REPACK][2011][ENG][1.6GB]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chamnan.on อ่านกระทู้
    กลับมาบอกว่า เล่นได้ครับ ลงตัวเกมได้ไม่มีปัญหาอะไร ลื่นปรื้ดๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thottbotir อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ โหลดมาแล้ว แตกไฟ แล้ว mount image เล่นได้จิงๆ เยี่ยมครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BioHazard อ่านกระทู้
    เล่น ได้ ครับ 100%

:: DEAD ISLAND ::

Release Date: September 06, 2011
    Genre: First-Person Action
    Publisher: Deep Silver
    Developer: Techland (Poland)

:: Image ::

:: Video ::

:: Info Game - Dead Island ::
    เกม Dead Island ให้ ผู้เล่นจะได้รับอรรถรสการเล่นว่าด้วยความอยู่รอดและการช่วยเหลือผู้รอดชีวิตที่หลงเหลืออยู่ ซึ่งเนื้อเรื่องเกมที่เข้มข้น จริงจัง น่าติดตามทั้งเนื้อเรื่องหลักและรอง ในชนิดที่ไม่พลาดทุกๆตอน ทั้งนี้ ผู้เล่นยังได้รับบรรยากาศถึงความโกลาหลและความสะพรึงกลัวเล็กๆปนความสะใจด้วย
    เกม Dead Island ได้ออกแบบการแอคชั่นต่อสู้กับซอมบี้อย่างสะใจ แสดงพลังจากอาวุธประจำกายที่ต่อสู้ระยะประชิดชนิดที่รุนแรงได้ใจ ผู้เล่นจะได้เห็นในฉากต่อสู้กับซอมบี้โดยการใช้ของมีคมฟาดฟัน และได้พบกับศีรษะซอมบี้หลุดออกจากบ่าและมีเลือดกระฉูดแบบเต็มๆตา หรือใช้ปืนลูกซองยิงระยะประชิด โดยพบกับชิ้นส่วนของซอมบี้กระจุยกระจายเต็มหน้า นอกจากนั้น ซอมบี้ภายในเกมก็แสดงถึงความน่ากลัว,ความหิวโหยกระหายเนื้อสดๆ และซอมบี้แห่เข้ามาเป็นจำนวนมาก พร้อมวิ่งพุ่งชนกำจัดผู้เล่นทุกเมื่อ

:: System Requirement ::
    Cpu : Core2Duo 2.66 GHz
    Memory : 1 Gb
    Video Memory : ATI 2600XT GeForce 8600GT

[10 Part]

:: How To Install ::
    1.แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม WinRAR
    2.เมาท์อิมเมจโดยใช้โปรแกรม Deamon Tools
    3.ติดตั้งเกมส์
    4.เข้าเกมส์ได้เลยครับ

[ไฟล์ทุกไฟล์ใส่ Recovery Record 5% ไฟล์ไหนเสียซ่อมได้ครับ]

กด Thank ที่มุมซ้ายล่างของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้แก่ผู้อัพโหลดต่อไป

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Inz : 16th September 2011 เมื่อ 15:46
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง --
    My Center l EE UPLOADER :: 07 l EE Join's Group

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ขอดันหน่อยน่ะครับ ^^
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง --
    My Center l EE UPLOADER :: 07 l EE Join's Group

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ขอดันอีกซักรอบก่อนนอน

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มันของ black box ไหม อะ REPACK ตัวนี้ เพราะเรามีปัญหากับ ตัว REPACK ของ black box

เพราะลองโหลดมา 2เกมแล้วอาการเดียวกันเลย เล่นได้แต่ ภาพ เป้นสีขาวๆๆ มองไม่รู้เรื่อง

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mewjung อ่านกระทู้
    มันของ black box ไหม อะ REPACK ตัวนี้ เพราะเรามีปัญหากับ ตัว REPACK ของ black box

เพราะลองโหลดมา 2เกมแล้วอาการเดียวกันเลย เล่นได้แต่ ภาพ เป้นสีขาวๆๆ มองไม่รู้เรื่อง
    เป็น Repack Black Box อ่ะครับ

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    Blog Entries
    4
    มันไม่มีหาเพื่อนออกมาลุยเลยหรอครับ
    พอดีผมเล่นๆไปแล้วมัน เสียวหน้าเสียวหลังมากเลย

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ April อ่านกระทู้
    มันไม่มีหาเพื่อนออกมาลุยเลยหรอครับ
    พอดีผมเล่นๆไปแล้วมัน เสียวหน้าเสียวหลังมากเลย
    ถ้าอยากเล่นมีเพื่อนก็ต้องเล่นแบบ CO-OP ครับ คนเล่นเยอะอยู่มันกัน และก็ช่วยกันตีซอมบี้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chamnan.on อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ เล่นได้ไม่ได้ก้อขอโหลดไปก่อนแหละครับผม
    ครับผม ถ้าเล่นได้หรือไม่ได้ก็มาแจ้งด้วยละกัน คนอื่นที่มาโหลดทีหลังจะได้เห็นด้วย ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Inz : 14th September 2011 เมื่อ 18:45

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ เล่นได้ไม่ได้ก้อขอโหลดไปก่อนแหละครับผม

กล่าวขอบคุณ
    10
    กลับมาบอกว่า เล่นได้ครับ ลงตัวเกมได้ไม่มีปัญหาอะไร ลื่นปรื้ดๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ โหลดมาแล้ว แตกไฟ แล้ว mount image เล่นได้จิงๆ เยี่ยมครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    เล่น ได้ ครับ 100%
    My Computer Phenomllx6 1100T 3.32 GIGABYTE 880GM-USB3 ATI 6670(V) 1GB
    DDR3 4+8 GB(1600) HDD 2.0 TB Power (Full) 750 W Samsang LED 23"

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    คือผมโหลดมาลงได้เล่นได้ แต่เล่นๆ แลคบ้าง ไม่แลคบ้าง(แลคจนน่าเบื่อเลยลบทิ้ง)มันเป็นเพราะอะไร
    สเปคเครื่องผม
    Core I5 2.3GHz
    Ram 4 GB
    Nvidia GT540 2GB

ขนาดลองปรับโหลดต่ำสุดยังแลค - -*

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DJ_I3igJah อ่านกระทู้
    คือผมโหลดมาลงได้เล่นได้ แต่เล่นๆ แลคบ้าง ไม่แลคบ้าง(แลคจนน่าเบื่อเลยลบทิ้ง)มันเป็นเพราะอะไร
    สเปคเครื่องผม
    Core I5 2.3GHz
    Ram 4 GB
    Nvidia GT540 2GB

ขนาดลองปรับโหลดต่ำสุดยังแลค - -*
    ลองอัพเดทพวกไดร์ฟเวอร์การ์ดจอดูน่ะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    *-* ขอบคุณนะคับ

NO PAIN NO GAIN !!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 834
    อยากเล่น online จังใครมีเซิฟ Hamachi มั้งไหม เกมนี้ของผม ver. 1.2.0 หรืออยากลองเล่นกับผมก็ Network ID:hamachiTH Pass:hamachith นะ
    ~ THE IRON NEVER LIE ~

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ของผมลงแล้วแต่พอเปิดเกมส์มาจอดำอ่ะครับ แต่มีเสียงมีไรหมด ไม่ทราบว่ามันเป็นเพราะอะไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ