ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 19

มาเล่าความฝันของพวกเรากันครับ

เนื่องด้วย ในชีวิตทุกๆคนย่อมได้ฝันกัน บางคนก็ฝันดี บางคนก็ฝันร้ายครับ ก็เลยอยากฟังทุกๆคนมาบอกเล่ากันบ้างว่า คุณฝันว่าอะไรบ้าง สำหรับคนที่จำฝันได้นะครับผม เอาประสบการณ์หลายๆฝันมาก็ได้นะครับผม

ส่วนฝันผมนั่นก็คือ อยู่ดีๆ เข้ามาในฝันก็ได้อุ้มลูกอยู่ในโรงเรียน ตอนนั้นยังเป็นนักเรียนอยู่ซะด้วย เพื่อนๆก็บอกกันว่า ลูกใครน่ะ น่ารักจัง ความรู้สึกผมตอนนั้นก็คือ อุ้มลูกอย่างมีความรัก และอีกอย่างที่ผมไม่รู้นั่นก็คือ แม่ของเด็ก ผมก็ยังไม่รู้เลยตอนฝันว่าใครเป็นแม่เด็ก ตอนตื่นมาจากฝัน ผมติดสตั๊นท์เลยซะงั้น

ฝันผมมีเท่านี้แหละ แล้วฝันเพื่อนๆล่ะครับ เป็นยังไงกันบ้าง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ผมฝัน อยากเป็น ราชา โจรสลัด!!!! และ ตามหา วันพีช มาครองให้จงได้!!!

ชั่นนี้แหละ คือ ชายที่จะเป็นราชาโจรสลัด!!!

โป๊ะ!!!!!!! อ้าวตกเตียง อ้าว! ฝันหรอกหรอ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    ผมฝัน อยากเป็น ราชา โจรสลัด!!!! และ ตามหา วันพีช มาครองให้จงได้!!!

ชั่นนี้แหละ คือ ชายที่จะเป็นราชาโจรสลัด!!!

โป๊ะ!!!!!!! อ้าวตกเตียง อ้าว! ฝันหรอกหรอ
    หาผลปีศาจมากินก่อนมั้ย

เจง เจง กิสข่าน
    กล่าวขอบคุณ
    236
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ผมฝันเกรียนมากเลย พอเริ่มฝันปุ๊ป เราเห็น Enzio ปั๊ปเลย
    บทที่ 1:ตอนแรกมีเด็กขอทาน 3 คน มีทั้งฮารูฮิ นางาโตะ ยูกิ และ อาซาฮินะ มิคุรุ พอมันจะมาแย่งเงิน Enzio มันก็ต่อยหน้า มิคุรุ พร้อมกับพูดว่า "กูมีแต่หมัด ***จะเอาไม๊ ***จะเอาไม๊ อีเด็กเวร(18+)"
    บทที่ 2:Enzio พูดว่า "กรณีที่เราร็อค ก็สามารถไปโด้เหล้าที่ร้านเหล้าได้" ตอนถึงร้านเหล้า เห็น Herobrine กำลังเขย่าขวดเหล้าให้ มัทสึคาเซะ เทนมะ แต่ตอนนั้น ก็มีโซโลลิเข้ามากับอิชีชิ กับ โนชีชิ
    มาที่ด้วยการจะมาขโมยของในร้านเหล้า ขณะที่ Enzio ก็จะ"โ้ด้เหล้า"ก็มีคนชักปืน M16A1 แล้วยิงกราดห้อง คนๆนั้นคือ "พี่ยู" ใน Chanal Tackle ของ ยูทูป แต่ไอ้ Enzio ก็หลบได้ แล้วใช้ปืน Musket ยิง
    ไปที่พี่ยู ก็เลยตายคาที่
    บทที่ 3:เจอทีม Inazuma Japan(ทั้งกลุ่ม)เดิมมาที่ร้านราเม็งใหญ่มากๆ แต่ร้านนั้น "เชี่ย กูเสือกฝัง Creeper กับ TNT ไว้ ถ้าชนวนระเบิดเวลาทำงานเมื่อไหร่ มีแต่******เท่านั้น(18+)"แล้วไอ้ Enzio ก็
    พยายามไปปิดชนวนนั้น แต่ก็มีเด็ก "จังไร" เจือกไปกดปุ่มชนวนระเบิดเวลา โชคดีที่มีที่ปิดชนวนเวลา แต่ "เชี่ย กูลืมไว้ที่ร้านเหล้า"แต่ปาฏิหาริย์ก็เกิดขึ้น ไอ้เครื่องควบคุมที่ปิดชนวนมันมาอยู่หน้าไอ้ Enzio
    แต่ว่า ไอ้ที่ปิดนั่นก็โดนคนเตะตกน้ำ ตอนนั้นเอง Enzio ได้ยินเสียง "ซื่อ" ดังขึ้น Enzio พูดว่า "******แล้ว***งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง" ตอนนั้นเองระเบิดก็ดังขึ้น แรงของบันพังเมืองได้ทั้งเมืองเลย

จบแบบ 18+

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

SNSD @ Joker
    กล่าวขอบคุณ
    1,716
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,098
    สั้นๆ ง่ายๆ "เปียก" คำเดียว ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    เคยฝันว่าผมเป้นนักบิวอวกาศ กำลังไปสำรวจดาวเพื่อหาที่อยู่ใหม่แก่มวลมนุษยชาติซึ่งโลกกำลังจะแตก แต่ผมดันพลัดเครื่องยนต์ขัดข้องจึงถูกหลุมดำดูดไปอีกฝากนึงของมิติ แต่วิทยุยังใช้การได้ก็เลยติดต่อกลับโลก แต่ดันไดรับข้อความว่ามนุด เข้าสู่การดับสูญทุกคนตายหมด พวกเราหลบมาอยู่ห้องลับใต้ดินและเราก็กำลังจะตายในอีกไม่กี่นาที และสับญานก็ขาดหายไป ผมก็ลองเชคสับญานความเครื่อนไหวไปทั่วโลกปรากฏว่าไม่พบสัญญานชีพเลย ผมสิ้นหวังมากเลยคิดที่จะจบชีวิตตัวเองทันได้นั้นผมก็เห็นดาวดวงหนึ่งคล้ายโลก และผมก็เห็นดาวเทียม ซึงเหมือนกับที่โลกของเรามากมันโครจอนรอบโลกและผมก็ขับยานลงมาที่ชั้นบรรญากาศ ซักพักมีเสียงวิทยุแทรกมาเป็นเสียงผู้หญิง ว่า คุณกำลังเข้าสู่เขตน่านฟ้า สหรัฐ โปรดแสดงตนเราจะนำคุณไปที่ฐานทับ ที่ 51 ของเรา เมื่อผมถึงผมก็โดนสอบปากคำกับเจ้าหน้าที่ และผมงงมากๆ ว่าทำไมที่นี้มีแต่ผู้หญิง ผมจึงตัดสินใจถาม เจ้าหน้าที่ก็บอกว่าที่นี่เรามีแต่ผู้หญิง มีผู้หญิงทั้งโลก ไม่มีผู้ชายเลย ซึ่งผู้ชายได้สูญพันธุ์ไปนานแล้ว คุณเป็นผู้ชายคนแรกที่เราเจอ ในรอบ 100 ปี หลังจากนั้นเค้าก็พาผมไปยังที่พัก และให้คนดูแลผม 1 คนซึ่งเป็นคนไทยทำงานที่นั่น ชื่อ น้องแสนดีคอยดูแลผมพากลับไปยังห้องพัก ผมคิดในใจแม่เจ้าน่ารักมาก โลกใบนี้มีแต่ผู้หญิงจริงหรอ โอ้วและที่ทำงานที่ แอเรีย 51 เค้าคัดแต่พริ๊ตตี้ มาทำงานหรอแต่ละนางสุดยอด นี่แค่ในเขต 51 นะ และนอกนั้นหล่ะจะเป็นยังไงคิดต่างๆนานา และผมก้เข้าห้องพักโดยน้องแสนดีอยู่ด้วย เธอบอกคุณควรจะอาบน้ำ ผมก็แก้ผ้าเดินโทง ๆ ไปอาบน้ำ แล้วน้องแสนดีก็เดินตามเข้ามาเราสองคนอาบน้ำด้วยกัน ผมจังจัดเธอไป 2 ดอก พออาบน้ำเส็ดก็อีก 3 ดอก ป๊าบ ๆ ๆ อ้า หลังจากนั้นผมก็เล่าความจริงให้กับเจ้าหน้าที่ฟังทั้งหมด ผมสงสัยหลายเรื่องจึงถามว่า นี่ปีอะไร ตอบ นี่ปี 2012 เราคิดในใจอ้าวปีที่เราจากมาก็ 2012 นี่ผมสงสัยว่าทำไมถึงมีแต่ผู้หญิง เค้าตอบว่า เมื่อก่อนเราก็มีชายหญิง เป็นปรกติ แต่มีอยุ่พวกนึงเริ่มจะครองโลกคือพวกตุ๊ดแต๊วซึ่งแต่เดิมเป็นผู้ชายแต่ดันเป็นโรคระบาทที่ติดต่อกันแค่กับผู้ชายเท่านั้นเมื่อตุ๊ด ตัวหนึงตายไปโรดตุ๊ดแต๋วก็จะกระโดดไปเกาะผู้ชายอีกคน เราผู้หญิงจึงทำสงครามกันมายาวนาน จนในที่สุดผู้ชายมีน้องลง และเราไม่สามารถควบคุมเชื้อนี้ได้ เราจึงสังหารผู้ชายจนหมดสิ้นโดยการใช้ระเบิดนิวเคลียร์ที่พอระเบิดปุ๊ปมันจะเป้นสารที่ทำลายโรคตุ๊ดแต๋วแต่ผู้ชายก็ต้องตายไปด้วย ผู้ชายจึงสูญพันธ์ ผมจึงถามอีกว่าผู้ชายสูฐพัน ไปหลายร้อยปีแล้วคุณทำยังไง เค้าก็บอกว่าเรามีเครื่องโคลนนิ่งที่บรรพบุรุษสร้างไว้แต่ตอนนี้เครื่องไกล้พังแล้ว เรามีคำทำนายว่าปี 2012 โลกของเราต้องพบจุดจบว่าเครื่องโคลนนิ่งจะพังเราจึงได้ส่งมนุษผู้หญิงหนึ่งคน ออกไปค้นหาดาวที่มีสิ่งมีชีวิตที่เป็นผู้ชาย ซึ่งเราก็เจออยู่ดาวหนึ่ง ซึ่งคล้ายโลกมาก เราไดรับสัญญานจากเธอ ยานเธอร่วงไปยังดาวแห่งหนั้นดาวแห่งนั้นมีทั้งชายและหญิง จากวิทยุติดตามตัวของเธอ ๆ ถามคนที่นั้นว่า นั่นดาวเอาะไรคนที่นั่นตอบนี่ดาวโลก ปี 2012 เธอก็งงมาก ทันไดนั้นก็เกิดแผ่นดินไหวอย่างรุ่นแรงดาวเคาระร้ายก็พุ่งชนโลก เธอจึงขอความช่วยเหลือ ก็มีผู้ชายมาช่วยเธอ ผู้ชายเหล่านั้นพูดว่านี่คือวันสิ้นโลก 2012 เราขอซั่มเธอละกันนะ และเธอก็โดนรุ่มโทรม จนตาย สัญญาณชีพก็หายไป ถึงตอนนี้ผมก็เริ่มปติปะต่อเรื่องราวได้แล้ว ทันได้นั้นเครื่องโคนนิ่งระเบิดและหยุดทำงาน ซึงนั่นก็คือจุดจบของมุนดษยชาติของพวกเธอ ผมจึงยื่นข้อเสนอมาว่า ผมจะทำลูกให้พวกคุณเอง หลังจากนั้นผมก็เรียงคิวเธอทีละคน ออกประกาศไปทั่วทั้งโลก ว่ามีผู้ชายหลุดมาจากดาวอื่น จากนั้นก็มีผู้หญิงทั่วโลกมาให้ผมเรียงคิวทั้งวันทั้งคืน ซึงผมก็ขยันผลิตมากๆ ผมทำแบบนี้อยู่หลายปี จนอายุผมเริ่มมากและไกล้จะตาย พวกเธอจึงสร้างอนุเสาวรีย์ของผมไว้ทั่วโลก ว่ามีมุดผู้ชายคนหนึ่ง มาผลิตลูกให้แก่พวกเธอ จนโลกมีความสมดุล ลูกพวกเธอที่ออกมามีทั้งชายและหญิงคละ กันไปจนในที่สุดโลกก็สมดุลในที่สุด และผมก้จากโลกไปอย่างสงบที่ไม่มีอะไรจะเสียดายเพราะมันคุ้มสุดๆ

เพิ่มเติมนะครับ น้องแสนดี เป็นนักศึกษาที่ผมแอบชอบครับ ผมไม่รู้ชื่อจริงเค้าหรอกครับเลยตั้งชื่อให้ ว่าน้องแสนดี เธอรับjob เป็นพริ๊ตตี้ ฮอนด้าด้วยแหละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 96hp : 24th January 2012 เมื่อ 20:30

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    ผมว่ากระทู้นี้เป็นกระทู้ที่ต้องอ่านและใช้เวลาในการพิมพ์ความฝันเยอะ สั้นๆ ผมฝันว่าผมได้เข้ามหาลัย และอยู่กับเพื่อนๆ อย่างมีความสุขครับ

L o V e You

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

--++<..SATANISM..>++--
    กล่าวขอบคุณ
    407
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,863
    ฮาเรปบน

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-* BeaMZaMaSTeR *-
    แก่งคอย สระบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    1,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,890
    Blog Entries
    2
    เกรด 4 จาเอาเกรด 4... คร่อก Zzz

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    5
    ผมฝันว่ามีเมียเป็นเกย์ครับ ฝันร้ายที่น่ากลัวยิ่งกว่าผี
    MeltDown

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    270
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    เมื่อคืนนี้เลยครับ ผมฝันว่าผมได้หอมแก้มคนที่แอบชอบอะแล้วเขาก็หอมผมคืนด้วย รู้สึกดีมากเลย

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ผมเมื่อคืนนี้เลย
    แต่ัมันแปลกๆ ผมไม่เคยฝันแบบนี้มาก่อน

ผมฝันว่า ผมไปฆ่าผู้หญิงคนนึง ไปตัดคอขาดเลย ด้วยสาเหตุอะไรก็ไม่รู้
    ผมทำกับใครไม่รู้อีก 2 คน แต่มีเพื่อนผมคนนึง บอกให้ผมรีบกลับเหอะ คนนี้คนที่ 3 ไม่ได้มาฆ่าด้วย
    ผมก็ยังไม่กลับ แล้วก็ก็แยกชิ้นส่วนศพ ผมเอาส่วนหัว ไปฝังไว้ใต้น้ำ
    แล้วก็ ผมก็ได้รับหน้าที่ให้เอาส่วนแขน ไปทิ้ง ตอนนั้นผมรู้สึกขี้เกียจ ผมก็ทิ้งๆไปริมๆคลอง

สักพักเหมือนผมเกิดอาการหลอน ในฝันน่ะ แล้วเหมือนผมก็หนีอะไรบางอย่าง
    หลังๆจากนั้นก็ลืมไปแล้ว แล้วผมก็ตื่นขึ้นมา 11 โมง

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,624
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    1
    เคยฝันว่าตัวเองถูกตัดคอครับ ตอนนั้นเข้าไปในบ้านหลังไหนไม่รู้บ้านดูมืดๆ แล้วไปเจอชุดอัศวินอยู่ๆมันขยับได้แล้วมาตัดคอผมเฉยเลย คอผมหายไปเลยในฝัน

แล้วก็ตกใจตื่นใจนี่ยังเต้นตุบๆเลยครับ แต่ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,665
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    คือตอนนี้ผมมีบ้าน มีรถ มีภรรยา มีเงินใช้ไม่ขาดมือ แล้วอะนะ อยากจะได้อะไรอีกหว่า

เอาเป็น ยานอวกาศ สักลำ ละกัน จะพาครอบครัวไปเที่ยว ดาวอังคาร สักหน่อย อยากจะไปจับมือกับมนุษต่างดาวแล้วทักเขาว่า Yo What sub mannnnnn
    ลายเซ็นฮาและ ดูแล้วอารมณ์ดี

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 96hp อ่านกระทู้
    เคยฝันว่าผมเป้นนักบิวอวกาศ กำลังไปสำรวจดาวเพื่อหาที่อยู่ใหม่แก่มวลมนุษยชาติซึ่งโลกกำลังจะแตก แต่ผมดันพลัดเครื่องยนต์ขัดข้องจึงถูกหลุมดำดูดไปอีกฝากนึงของมิติ แต่วิทยุยังใช้การได้ก็เลยติดต่อกลับโลก แต่ดันไดรับข้อความว่ามนุด เข้าสู่การดับสูญทุกคนตายหมด พวกเราหลบมาอยู่ห้องลับใต้ดินและเราก็กำลังจะตายในอีกไม่กี่นาที และสับญานก็ขาดหายไป ผมก็ลองเชคสับญานความเครื่อนไหวไปทั่วโลกปรากฏว่าไม่พบสัญญานชีพเลย ผมสิ้นหวังมากเลยคิดที่จะจบชีวิตตัวเองทันได้นั้นผมก็เห็นดาวดวงหนึ่งคล้ายโลก และผมก็เห็นดาวเทียม ซึงเหมือนกับที่โลกของเรามากมันโครจอนรอบโลกและผมก็ขับยานลงมาที่ชั้นบรรญากาศ ซักพักมีเสียงวิทยุแทรกมาเป็นเสียงผู้หญิง ว่า คุณกำลังเข้าสู่เขตน่านฟ้า สหรัฐ โปรดแสดงตนเราจะนำคุณไปที่ฐานทับ ที่ 51 ของเรา เมื่อผมถึงผมก็โดนสอบปากคำกับเจ้าหน้าที่ และผมงงมากๆ ว่าทำไมที่นี้มีแต่ผู้หญิง ผมจึงตัดสินใจถาม เจ้าหน้าที่ก็บอกว่าที่นี่เรามีแต่ผู้หญิง มีผู้หญิงทั้งโลก ไม่มีผู้ชายเลย ซึ่งผู้ชายได้สูญพันธุ์ไปนานแล้ว คุณเป็นผู้ชายคนแรกที่เราเจอ ในรอบ 100 ปี หลังจากนั้นเค้าก็พาผมไปยังที่พัก และให้คนดูแลผม 1 คนซึ่งเป็นคนไทยทำงานที่นั่น ชื่อ น้องแสนดีคอยดูแลผมพากลับไปยังห้องพัก ผมคิดในใจแม่เจ้าน่ารักมาก โลกใบนี้มีแต่ผู้หญิงจริงหรอ โอ้วและที่ทำงานที่ แอเรีย 51 เค้าคัดแต่พริ๊ตตี้ มาทำงานหรอแต่ละนางสุดยอด นี่แค่ในเขต 51 นะ และนอกนั้นหล่ะจะเป็นยังไงคิดต่างๆนานา และผมก้เข้าห้องพักโดยน้องแสนดีอยู่ด้วย เธอบอกคุณควรจะอาบน้ำ ผมก็แก้ผ้าเดินโทง ๆ ไปอาบน้ำ แล้วน้องแสนดีก็เดินตามเข้ามาเราสองคนอาบน้ำด้วยกัน ผมจังจัดเธอไป 2 ดอก พออาบน้ำเส็ดก็อีก 3 ดอก ป๊าบ ๆ ๆ อ้า หลังจากนั้นผมก็เล่าความจริงให้กับเจ้าหน้าที่ฟังทั้งหมด ผมสงสัยหลายเรื่องจึงถามว่า นี่ปีอะไร ตอบ นี่ปี 2012 เราคิดในใจอ้าวปีที่เราจากมาก็ 2012 นี่ผมสงสัยว่าทำไมถึงมีแต่ผู้หญิง เค้าตอบว่า เมื่อก่อนเราก็มีชายหญิง เป็นปรกติ แต่มีอยุ่พวกนึงเริ่มจะครองโลกคือพวกตุ๊ดแต๊วซึ่งแต่เดิมเป็นผู้ชายแต่ดันเป็นโรคระบาทที่ติดต่อกันแค่กับผู้ชายเท่านั้นเมื่อตุ๊ด ตัวหนึงตายไปโรดตุ๊ดแต๋วก็จะกระโดดไปเกาะผู้ชายอีกคน เราผู้หญิงจึงทำสงครามกันมายาวนาน จนในที่สุดผู้ชายมีน้องลง และเราไม่สามารถควบคุมเชื้อนี้ได้ เราจึงสังหารผู้ชายจนหมดสิ้นโดยการใช้ระเบิดนิวเคลียร์ที่พอระเบิดปุ๊ปมันจะเป้นสารที่ทำลายโรคตุ๊ดแต๋วแต่ผู้ชายก็ต้องตายไปด้วย ผู้ชายจึงสูญพันธ์ ผมจึงถามอีกว่าผู้ชายสูฐพัน ไปหลายร้อยปีแล้วคุณทำยังไง เค้าก็บอกว่าเรามีเครื่องโคลนนิ่งที่บรรพบุรุษสร้างไว้แต่ตอนนี้เครื่องไกล้พังแล้ว เรามีคำทำนายว่าปี 2012 โลกของเราต้องพบจุดจบว่าเครื่องโคลนนิ่งจะพังเราจึงได้ส่งมนุษผู้หญิงหนึ่งคน ออกไปค้นหาดาวที่มีสิ่งมีชีวิตที่เป็นผู้ชาย ซึ่งเราก็เจออยู่ดาวหนึ่ง ซึ่งคล้ายโลกมาก เราไดรับสัญญานจากเธอ ยานเธอร่วงไปยังดาวแห่งหนั้นดาวแห่งนั้นมีทั้งชายและหญิง จากวิทยุติดตามตัวของเธอ ๆ ถามคนที่นั้นว่า นั่นดาวเอาะไรคนที่นั่นตอบนี่ดาวโลก ปี 2012 เธอก็งงมาก ทันไดนั้นก็เกิดแผ่นดินไหวอย่างรุ่นแรงดาวเคาระร้ายก็พุ่งชนโลก เธอจึงขอความช่วยเหลือ ก็มีผู้ชายมาช่วยเธอ ผู้ชายเหล่านั้นพูดว่านี่คือวันสิ้นโลก 2012 เราขอซั่มเธอละกันนะ และเธอก็โดนรุ่มโทรม จนตาย สัญญาณชีพก็หายไป ถึงตอนนี้ผมก็เริ่มปติปะต่อเรื่องราวได้แล้ว ทันได้นั้นเครื่องโคนนิ่งระเบิดและหยุดทำงาน ซึงนั่นก็คือจุดจบของมุนดษยชาติของพวกเธอ ผมจึงยื่นข้อเสนอมาว่า ผมจะทำลูกให้พวกคุณเอง หลังจากนั้นผมก็เรียงคิวเธอทีละคน ออกประกาศไปทั่วทั้งโลก ว่ามีผู้ชายหลุดมาจากดาวอื่น จากนั้นก็มีผู้หญิงทั่วโลกมาให้ผมเรียงคิวทั้งวันทั้งคืน ซึงผมก็ขยันผลิตมากๆ ผมทำแบบนี้อยู่หลายปี จนอายุผมเริ่มมากและไกล้จะตาย พวกเธอจึงสร้างอนุเสาวรีย์ของผมไว้ทั่วโลก ว่ามีมุดผู้ชายคนหนึ่ง มาผลิตลูกให้แก่พวกเธอ จนโลกมีความสมดุล ลูกพวกเธอที่ออกมามีทั้งชายและหญิงคละ กันไปจนในที่สุดโลกก็สมดุลในที่สุด และผมก้จากโลกไปอย่างสงบที่ไม่มีอะไรจะเสียดายเพราะมันคุ้มสุดๆ
    อื้อ หือ!!! สวรรค์ กันเลยทีเดียวแบบนี้ ผมอยากฝันแบบนั้จัง....

ว่าแต่"น้องแสนดี" นี้ผมเห็นจากโพสต์คุณหลายครั้งแล้วนะ
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    ผมเคยฝันว่าผมเดินทางไปทั่วโลก โดยทางเท้า

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    1
    ฝันเห็นเหตุการ์ณ ล่วงหน้าตลอด - -*

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

U.S.S
    บนพื้นพสุธา @ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,334
    ฝันว่าได้ไปเล่นดนตรี Cover กับ Boyce Avenue เเละก็ Hollywood Undead เเต่พอกำลังจะถึงท่อนฮุกเท่านั้นเเหละ ตื่นมาเลยพบว่า อ่าว !! เรื่องจริงนี่หว่า (มุขครับ ส่วนตัวไม่เคยฝัน -*-)
    Southside Phuket

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    330
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,291
    1
    กอดคอ Mark zugkerburg

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Experts
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,691
    ฝันว่าโดนผู้ชายข่มขืนT^T
    WE WANT TO HEAR FROM YOU

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

f o R E V e r
    กล่าวขอบคุณ
    2,309
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    ฝันว่าได้ขึ้นเล่นคอนเสิร์ต BODYSLAM
    ได้โซโล่กีต้าร์กับพี่ยอด เป็นฝันที่มีความสุขที่สุดเลย !!
    Synyster Gates You're the Best

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    2
    มันมาเป็นเรืองเป็นราวเลยเรอะ 18+ ข้างบน

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

f o R E V e r
    กล่าวขอบคุณ
    2,309
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    ของผม 18+ เหรอครับ - -?
    Synyster Gates You're the Best

45. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เจง เจง กิสข่าน
    กล่าวขอบคุณ
    236
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    เมื่อวานนี้ ฝันมาแล้วจำได้ 2 เรื่อง

ฝันที่ 1:ผม,Soap และ Ghost แต่งตัวในชุดคาวบอยในโลกศตวรรษที่ 18 เดินไปร้านเหล้าเห็น ฮารุฮิ เขย่าขวดเหล้าให้ Herobrine อยู่ จู่ๆ ก็เห็น Zombie กับ Creeper มาดวลปืนกับ Herobrine โดยที่ Herobrine ชนะการดวลครั้งนี้ จึดได้ดื่มเบียร์ยกใหญ่

ฝันที่ 2:เห็นผู้ชายหล่อๆ คนหนึ่ง(ผมเห็นเป็นตัวละครที่เป็น มาสคอตส์ ประจำตัว) กับ เซบาสเตียน เข้าไปในร้านราเม็ง แล้วถามกันเรื่อง SOPA ว่า

มาสคอตส์:เห้ยๆ นายรู้ไหม SOPA ปิด Filesonic กับ Uploaded แล้ว
    เซบาสเตียน:ก็ดีแล้วนี่ เว็บโหลดยาก******
    มาสคอตส์:แต่ไม่แน่! SOPA มันจะปิด Mediafire ด้วยนะ
    เซบาสเตียน เงียบไปครู่นึง พร้อมฉีกหนังสือพิมพ์ครึ่งนึงด้วย
    เซบาสเตียน:เชี่ย!!! กูยังโหลดภาพโป๊ยังไม่หมดเลย
    มาสคอตส์:.....

47. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~Evil Slayer~
    กล่าวขอบคุณ
    2,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ฝันว่าโดนเบะวิ่งไล่ = =

49. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: