ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 321

ช่วยแนะนำ app และ เกม ของ samsung galaxy mini หน่อยครับ (ฟรี)

แนะนำหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    480
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    เท่าที่ผมใช้นะ
    App
    Advanced Task Killer เอาไว้ปิดโปรแกรมที่ไม่จำเป็น
    Global Tag Fixer เอาไว้เปลี่ยนเพลงที่มันเป็นภาษาเอเลี่ยนวิธีใช้ ก็เลือก TIS-620 นะบอกคร่าวๆใช้ง่ายครับ
    Dolphin Browser ท่องเน็ตเปิดเว็บเร็วดีครับ
    ส่วนโปรแกรมพวก Facebook,Whatsapp แล้วแต่อัธยาศัยครับ
    Game ที่ผมชอบเล่นนะผมว่าสนุกหมดแหละ
    Lane Spliter ขับมอเตอร์ไซด์ก็โอเคครับ
    NinJump สนุกดีครับ
    Run Like Hell! วิ่งหนีชนเผ่าพื้นเมืองที่ไล่จับเราฝ่าอุปสรรคต่างๆ
    Plants Vs Zombies น่าจะรู้ๆกันอยู่(แต่เกมนี้ไม่มีโหลดฟรีใน Android Market นะครับ
    ๊Unblock Me เกมปริศนา
    Fruit Ninja สนุกมากครับแต่ตอนนี้เล่นเบื่อแล้ว 555
    Cut the Rope แก้ไขปริศนา
    แค่นี้พอละที่จริงเกมมีมากกว่านี้อีก55ของให้สนุกนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,268
    angry bird ของเอนดรอยรุสึกตัวเต็มมันจะโหลดฟรีน้ะ
    กดขอบคุณกันซักนิดจิตเบิกบาน