ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

TeamKakKak@JKG
    กล่าวขอบคุณ
    427
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,240
    Blog Entries
    1

ตามล่าหาเกมเมอร์ครับ สนใจตามในมู้โลด

หลังจากที่ทางค่าย ทรู ดิจิตัล ได้ประกาศจะเปิดระบบ E-Sport แบบใหม่ มาใช้กันเพื่อวางระบบแข่งขันใน ปี 2555 นี้ คือระบบ GG E-Sports Club ผมเลยอยากจะตามล่า นักกีฬา E-Sport มารวมตัวกันนะครับ ไม่เน้น ฝีมือ ขอแค่ใจ ที่จะไปโชว์ฝีมือ ด้วยกันเท่านั้นแหละ
    ที่ผมจะมาบอกวันนี้คือ อยากจะรวมตัวคนที่อยากจะเล่น อยากจะแข่ง ให้มารวมตัวกัน ฝีมือไม่ต้องเทพ มือใหม่ ก็มารวมกันได้นะครับ สนใจ ติดต่อตามลายเซ็น

GG E-Sports Club คืออะไร ?

GG E-Sports Club คือการสร้างสโมสรและส่งทีมในสังกัดสโมสรของคุณเข้าร่วมแข่งขัน E-Sports จากเกมในเครือ GG ตลอดทั้งปี พ.ศ.2555 ระบบการ
    สร้างสโมสรนี้ถูกสร้างขึ้นเพื่อรองรับรูปแบบการแข่งขันเกมออนไลน์รูปแบบใหม่ที่ยิ่งใหญ่มากที่สุดเท่าที่เคยมีมาในวงการเกมออนไลน์ รองรับระบบการส่งมอบของ
    รางวัลหลังจากการแข่งซึ่งจะทำให้สามารถจัดส่งรางวัลได้อย่างแม่นยำและรวดเร็วกว่าเดิม รวมไปถึงชื่อเสียงสโมสรและผู้เล่นของคุณ หรือแม้กระทั่งตัวคุณเองก็
    สามารถโด่งดังไปทั่วประเทศได้ อีกทั้งยังสามารถสร้างสังคมเกมออนไลน์ได้ในแบบฉบับของคุณ ทำให้คุณไม่พลาดที่จะได้พบเพื่อนใหม่ๆ หรือได้คุยกับยอดฝีมือ
    ทั้งหลายจากเกมดัง ไม่แน่คุณอาจจะได้เป็น 1 ในสมาชิกทีมที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในประเทศไทยก็เป็นได้

มาร่วมสร้างสโมสรของคุณเตรียมไว้ เพื่อรอเข้าร่วมการแข่งขันอันยิ่งใหญ่ที่จะมาถึงเร็วๆนี้กันเถอะ !

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nazaa : 23rd January 2012 เมื่อ 18:24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    ผมเก่งแต่ FPS หนะ เรียกได้ว่าเก่งที่สุดในห้องเลยก็ได้

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คมเขี้ยวแห่งชีวิต !!!
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    มา มะ เอาด้วยคน
    แต่เกมไรอ่ะครับ
    มีแต่ที่มิใช่แนวเรา = =

กล่าวขอบคุณ
    427
    1
    เขาจะวางระบบ และเกม ที่จะมาในอนาคต ทางพวกเรา ก็จะวางระบบ เพื่อ ทีม E-Sport ในอนาคตเหมือนกัน

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ผมเล่น SF ครับ แต่คอมมันเน่ามากเลยไม่ค่อยได้เข้าเท่าไหร่เพราะมันแลค T^T

ถ้าไม่แลคอยากจะบอกว่า พอตัวเลยครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 481
    แต่ก่อนผมแข่ง PB อะครับชื่อ `Synkr๏n!ze เป็นมือ P90 เคยไปไกลๆก็รายการของ ทาง fps TH ไปประมาณรอบ 4 ทีม 8 ทีม ประมาณนี้ส่วนรายการของ e-sport ชอบจับแล้วโชคร้าย ^^
    COMBAT ZONE WRESTLING Death Match 4 Ever Overblood Please Click ...
    http://www.youtube.com/watch?v=BLdcUjAey7A

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ผมเทพSFน่ะครับ ไม่ได้โม้ แอดเจอได้นะ
    ส่องเวปนี้มา้เกือบ1ปี วันนี้เพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิก 05/01/2012

กล่าวขอบคุณ
    427
    1
    ใครสนใจก็ติดต่อมาได้นะ เก่งๆไม่เก่งไม่สน ตัวผมนั้นผมเล่น FIFA ผมจะ รีเทิร์น มาลงสนามอีกครั้ง หลังจากขายรหัสไป รหัสนึง สร้างตัวใหม่ขึ้นมาใหม่มาปั้น ใครจะลงก็ลงนะ เพราะมันวางเป็นระบบ

กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ไม่มี Dota หรอ
    อดีต คนได้แต่มอง นก บิน
    ปัจจุบัน คน บินไปเร็วและสูงกว่านก เสียอีก

คมเขี้ยวแห่งชีวิต !!!
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    SF เมื่อก่อน K/D เรา 2.0 - 5.0
    แต่เลิกไป 3 ปีได้แล้วมั้ง
    ตอนนี้คง..... เอ่อ อืม ..... ชั่งมันเถอะ = =

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toareed อ่านกระทู้
    ไม่มี Dota หรอ
    มันต้อง DOTA 2 กันแล้ว อิอิ

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753
    มี BF3 มะ = ="
    Breakeven

กล่าวขอบคุณ
    427
    1
    มาหัวผู้เล่นเตรียมทีมไว้ก่อน ก่อน เกมจะมาจริงๆ Battery อย่างงั้น M Figther อย่างงี้ เตรียมทีมรอไว้เลย เพราะเกมยังไม่มา เรามีโอกาศเทพ ฮ่าๆๆๆๆ