ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 435

ขอตัวโกงเกม Resident Evil 5 (PC) หน่อยจ้า

ตามหัวข้อเลยจ้า ขอตัวโกงเกม Resident Evil 5 (PC) หน่อยจ้า ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

★ Can't Hold Us 'Z ★
    กล่าวขอบคุณ
    2,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,457

Lightbulb

จัดไปตามคำขอครับ

สำหรับ DirectX9 นะครับ

คลิกที่นี่เพื่อโหลด !

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณนะคะ ขอลองไปใช้ละกัน ได้หรือไม่ได้ยังไงจะมาถามอีกทีค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ง่า...กดไม่ติดเจ้าค่ะ สอนวิธีใช้หน่อยจ้า อยากโกงเงินในเกมไว้อัพเกรดปืนอ่ะจ้า พอกดไปกดมาเกมเด้งหลุดซะงั้น พอมีวิธีแก้ไขไหมคะ

★ Can't Hold Us 'Z ★
    กล่าวขอบคุณ
    2,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,457
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ biobobzaa อ่านกระทู้
    ง่า...กดไม่ติดเจ้าค่ะ สอนวิธีใช้หน่อยจ้า อยากโกงเงินในเกมไว้อัพเกรดปืนอ่ะจ้า พอกดไปกดมาเกมเด้งหลุดซะงั้น พอมีวิธีแก้ไขไหมคะ
    ตอนเข้าเกมเลือก Directx9 นะครับ
    กดเลข 6 จะได้เงิน 99,999,999 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    พอใช้สูตรโกงแล้วเกมมันเด้งอ่ะ has stop working ประมาณเนี๊ยอ่ะค่ะ แต่ถ้าเล่นโดยไม่ใช้สูตรโกงก็เล่นได้ปรกติ ยังไม่ได้อัพเดทแพทอะไรทั้งนั้นเลยจ่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อือ ผมเห็นมีแต่เซิฟ อ่าคับ ปลด ล็อค ทุกอยากกระสุนไม่จำ กัด โคตๆ โกง อ่าคับ เนื่องจาก ผมขี้เกรียดขุดเลย
    ขอให้ หา เอง นะคับ
    กดขอบคุณสักนิดคงไม่ตาย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bunlove123 อ่านกระทู้
    ผมว่าเล่นเองดีกว่าน่ะครับ เพราะว่าใช้สูตรโกงแล้วไม่สนุกครับ
    เห็นด้วยครับ เกมมันไม่เกินความสามารถของเราหรอกคับ ตื่นเต้นดีด้วย

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ถ้าจะโกงเงิน แนะนำนี้ครับ เข้า google ค้นหา CHEATOMATIC v.ไหนก็ได้ครับ โกงค่าตัวเลขได้เกือบทุกเกมส์
    โหลดมาแล้วเปิด

1.ตรง Tab โปรแกรมเลือกเกมส์ที่เราเปิด
    2.ใส่จำนวนเงินในเกมส์ แล้วกด ค้นหา รอเกจเต็ม
    3.ค้นหาเสร็จ เข้าไปในเกมส์ เปลี่ยนแปลงค่าเงินในเกมส์ เหลือเท่าไหร่จำไว้
    4.ใส่ค่าที่เปลี่ยนแปลง แล้วค้นหาใหม่
    5.ให้เราเปลี่ยนค่าเงินในเกมส์>ใส่ค่า>ค้นหา (น่าจะไม่เกิน 3-5 รอบ)
    6.ทำซ้ำเรื่อยๆครับ จนมันขึ้นว่า Ching....Chang !! หรืออะไรนิแหละ
    7.จากนั้น ใส่ค่าตามใจชอบเลยครับ แล้วกด Set มันก็จะเซ็ตค่าตามที่ใส่ (หากกด Lock ด้วยจะทำให้ค่านั้นๆไม่ลดลง)

ลองดูครับ ทำได้หลายเกมส์เลย ตั้งแต่เกมส์ Emu ยัน PC