ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 693

Exclamation [-:Capcom สานต่อความสยอง ประกาศเดินหน้าพัฒนา Resident Evil 6 Leon จะเป็นฮีโร่ครั้งที่ 3 ? Chris เจอวิกฤติ ? เปิดตัวคู่หูคนใหม่ของ Leon และ Chris ?:-]

[:-Capcom สานต่อความสยอง ประกาศเดินหน้าพัฒนา "Resident Evil 6" อเมริกากับจีนเจอวิกฤติ ? Leon จะเป็นฮีโร่ครั้งที่ 3 ? Chris งานเข้า ? เปิดตัวคู่หูคนใหม่ของ Leon และ Chris ? พบกับชายหัวโล้นปริศนา ? แล้วสาวน้อยผมสั้นเป็นใคร ? พร้อมข้อมูลจัดเต็มอีกเพียบ!:-]

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

[-:รายระเอียดและข้อมูลเพิ่มเติม:-]

• เกม : Resident Evil 6

• ผู้จัดจำหน่าย : Capcom

• ผู้พัฒนา : Capcom

• ประเภท : Action-Horror

• กำหนดวางจำหน่าย : 20 พฤศจิกายน 2012

• เครื่อง : Xbox 360, PS3 และ PC

• เรตเกม : RP-M+ for Rating Pending, Targeting a Rating of Mature or Above

(มีเนื้อหาที่เหมาะกับผู้มีอายุ 17 ปีขึ้นไป ในประเภทนี้อาจมีเนื้อหาที่เกี่ยวกับเรื่องเพศ มีความรุนแรงค่อนข้างมาก และหรือภาษาที่รุนแรง และอยู่ระหว่างการรอจัดเรทติ้ง)

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Capcom ประกาศเดินหน้าพัฒนา Resident Evil 6 เต็มตัวแล้ว สำหรับเครื่องเล่นคอนโซล PlayStation 3 และ Xbox 360 โดยจะวางจำหน่าย 20 พ.ย.2555 ส่วน PC ยังไม่ระบุแน่ชัดแต่อย่างใด เนื้อเรื่อดำเนินต่อจากเหตุการณ์ที่แรคคูนซิตี 10 ปีให้หลัง เมื่อ Leon S. Kennedy และ Chris Redfield กลับมาต่อสู้กับการก่อการร้ายด้วยอาวุธชีวภาพร่วมกัน...

บริษัท Sicom Amusement ตัวแทนนำเข้าและจัดจำหน่ายเกมจาก Capcom อย่างเป็นทางการในประเทศไทย แจ้งว่า บริษัท Capcom บริษัทผู้พัฒนาและจัดจำหน่ายเกมชั้นนำของโลก ประกาศเดินหน้าพัฒนา Resident Evil 6 เต็มตัวแล้ววันนี้ โดยตัวเกมจะออกวางจำหน่ายสำหรับเครื่องเล่นคอนโซล PlayStation 3 และ Xbox 360 ในวันที่ 20 พ.ย.2555 นี้ ส่วนกำหนดวางจำหน่ายของเวอร์ชัน PC จะมีการประกาศตามมาในภายหลัง ด้วยการควบรวมกันระหว่างฉากแอ็กชันและความสยองขวัญภาคล่าสุดของแฟรนไชส์ที่มียอดขายหลายล้านชุดเกมนี้จะเป็นภาคที่น่าตื่นเต้นและลุ่มลึกที่สุด ให้สมกับตำแหน่งว่าที่เกมสยองขวัญแห่งปี

สำหรับเนื้อเรื่องของภาคล่าสุดนี้ จับเอาช่วงเวลาล่วงเลยมาร่วม 10 ปีนับตั้งแต่เหตุการณ์ที่เมือง Raccoon City ประธานาธิบดีของสหรัฐอเมริกาก็ได้ตัดสินใจ เตรียมที่จะเปิดเผยความจริงทั้งหมด เกี่ยวกับเบื้องหลังเหตุการณ์ร้ายแรงในครั้งนั้น โดยเชื่อว่า "Umbrella" เป็นตัวก่อให้เกิดภัยจากการก่อการร้ายด้วยอาวุธชีวภาพในปัจจุบัน ข้างกายของประธานาธิบดี เป็นเพื่อนคนสนิท และ ผู้รอดชีวิตจาก Raccoon City ผู้มีนามว่า Leon S. Kennedy แต่สุดท้าย หลังจากการก่อการร้ายด้วยอาวุธชีวภาพ Leon กลับต้องเผชิญหน้ากับประธานาธิบดีคนเดิม ที่ติดเชื้อไวรัสจนมีรูปลักษณ์เปลี่ยนไปจนแทบไม่เหลือเค้าโครงเดิม เขาจึงจำต้องเผชิญหน้ากับการตัดสินใจครั้งที่สุดแสนลำบากใจในชีวิต

ในเวลาเดียวกัน สมาชิกของหน่วย Bioterrorism Security Assessment Alliance หรือ BSAA อย่าง Christ Redfield ก็ได้มาถึงประเทศจีน ที่กำลังถูกโจมตีด้วยอาวุธชีวภาพ เนื่องด้วยไม่มีที่ใดในโลกรอดพ้นจากการโจมตีในครั้งนี้ รวมถึงการแพร่กระจายของเชื้อร้าย มนุษยชาติต่างรวมเป็นหนึ่งภายใต้ความหวาดกลัวเดียวกันอย่างไร้ซึ่งความหวัง

เกม Resident Evil 6 จะเป็นครั้งแรกของแฟรนไชส์ที่ Leon และ Christ จะได้มาร่วมกันเผชิญหน้ากับภัยคุกคามครั้งใหญ่ที่สุด อีกทั้งยังมีเหล่าตัวละครใหม่ที่แต่ละคนต่างมีบุคลิกและพัฒนาการเฉพาะตัว ทุกคนจะตกอยู่ในประสบการณ์ความสยองครั้งใหญ่ที่กระจายวงกว้างไปทั่วโลก

คุณ คัทสึฮิโกะ อิจิอิ หัวหน้าฝ่ายวิจัยและพัฒนาและการตลาดระดับโลกของ Capcom กล่าวว่า Resident Evil 6 จะแสดงให้เห็นถึงพัฒนาการก้าวใหญ่ของซีรีส์ มีทีมพัฒนานำโดย คุณ ฮิโรยูกิ โคบายาชิ ผู้ที่ทำงานอย่างเต็มที่เพื่อที่จะสร้าง Resident Evil ภาคที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในทุกๆด้านออกมาให้ได้ พวกเราตื่นเต้นกันครับ พวกเราแทบจะอดใจรอให้ทุกคนได้สัมผัสกับมันไม่ไหวแล้ว

ด้าน คุณ ฮิโรยูกิ โคบายาชิ ผู้อำนวยการสร้างบริหารของ Resident Evil 6 กล่าวว่า เป้าหมายอย่างแรกของทีมพัฒนาก็คือการนำเสนอเรื่องราวที่น่าติดตาม โหมดซิงเกิลเพลเยอร์ที่น่าตื่นเต้น และความมันส์ในโหมด CO-OP ครับ และทั้งหมดต้องอยู่ในภาพลักษณ์ของความสยองขวัญ เราเรียกส่วนผสมนี้ว่าเป็นความสยองขวัญแบบ Dramatic (ดรามาติก) และเรามั่นใจว่ามันจะสร้างความพึงพอใจให้ได้กับทั้งแฟนประจำของซีรีส์และผู้เล่นหน้าใหม่ได้เป็นอย่างดีครับ

ด้วยภาพยนตร์ฟอร์มยักษ์ อะนิเมะคอมพิวเตอร์กราฟิก มังงะ นิยาย และสินค้าอีกมากมายนับไม่ถ้วนที่ถูกผลิตออกมารองรับวิดีโอเกมซีรีส์นี้ ทำให้แฟรนไชส์ Resident Evil เป็นตัวแสดงให้เห็นถึงความสำคัญต่อความก้าวหน้าในโลกทุกวันนี้อย่างแท้จริง ยอดขายเกมในซีรีส์ Resident Evil มียอดขายรวมทั่วโลกกว่า 47 ล้านชุดแล้วในปัจจุบัน พร้อมด้วยภาพยนตร์ที่กวาดร้ายได้จาก Box Office ไปแล้วกว่า 525 ล้านดอลลาร์สหรัฐ หรือประมาณ 16,275 ล้านบาท

[:-Resident Evil 15th Anniversary:-]

เมื่อวันที่ 20 มกราคม 2012 ที่ผ่านมา Capcom ได้จัดงานแถลงข่าวเปิดตัว "Resident Evil 6" ในงานฉลองครบรอบ 15 ปี "Resident Evil" ครั้งแรกอย่างเป็นทางการ ซึ่ง Capcom ได้เปิดเผยถึงข้อมูลล่าสุด และเหตุการณ์ทั้งหมดที่ถูกกล่าวขวัญถึงใน "Resident Evil 6"

ครั้งแรกนั้น Capcom ได้มอบ ให้ คุณ Hiroyuki Kobayashi เป็นผู้อำนวยการสร้าง Resident Evil 6 และมอบหมายให้ คุณ Eiichiro Sasaki และ Yoshiaki Hirabayashi เป็นผู้พัฒนา ซึ่งคุณ Hiroyuki Kobayashi ได้กล่าวถึงคอนเซปต์ของ Resident Evil 6 ว่า "ความบันเทิงที่สุดสยองขวัญ"

คุณ Hiroyuki Kobayashi กล่าวต่อว่า "ไปกับความหวาดกลัวฉบับ Resident Evil คุณจะพบกับความมีคุณภาพที่ยอดเยี่ยมในทุกองค์ประกอบ นอกจากนี้เราต้องการให้คุณรู้สึกถึงความหวาดกลัวและความกังวลเมื่อคุณเปิดประตู หรือแม้กระทั้งเดินไปมุมใดมุมหนึ่งก็ตาม"

คุณ Hiroyuki Kobayashi กล่าวเสริมว่า "ซอมบี้จะกลับมาในภาคนี้ แต่อย่างไรก็ตามเราต้องพยายามกันอย่างหนักเพื่อให้ซอมบี้แตกต่างจากภาค 4 และ 5 แต่เราก็ไม่สามารถเปิดเผยรายละเอียดได้"

ใน Resident Evil 6 ผู้เล่นจะได้เล่นเป็น Chris Redfield และ Leon S. Kennedy นอกจากนี้ยังมีตัวละครหลักตัวที่ 3 ในภาคนี้ รวมไปถึงสาวผมบลอนด์ลึกลับอีก เกี่ยวกับสาวผมบลอนด์นั้น ชื่อของเธอยังไม่ถูกเปิดเผยว่าเป็นใคร (Spoil : แต่ก็เริ่มมีคนออกมาคาดการณ์แล้วว่าเธอ คือ Helena Harper คู่หูคนใหม่ของ Leon S. Kennedy นั่นเอง) ซึ่งสาวผมบลอนด์คนนี้เป็นตัวละครที่สำคัญมากๆอีกด้วย

ต่อมา คุณ Eiichiro Sasaki ได้แนะนำเรื่องราวของ Resident Evil 6 ในภาคนี้เรื่องราวได้เกิดขึ้นในอเมริกา หลังจากเหตุการณ์ในเมือง Raccoon City 10 ปี ประธานาธิบดีของสหรัฐอเมริกาก็ได้ตัดสินใจ เตรียมที่จะเปิดเผยความจริงทั้งหมด เกี่ยวกับเบื้องหลังเหตุการณ์ร้ายแรงในครั้งนั้น เมื่อถึงวันที่ประธานาธิบดีของสหรัฐอเมริกาออกมาประกาศเรื่องราวดังกล่าว แต่กลับถูกโจมตีด้วยอาวุธชีวภาพ Leon ซึ่งอยู่ภายในห้องโถง กลับต้องเผชิญหน้ากับประธานาธิบดี ผู้ซึ่งเป็นทั้งเจ้านายและเพื่อนสนิทที่ติดเชื้อไวรัส จนมีรูปลักษณ์เปลี่ยนไปจนแทบไม่เหลือเค้าโครงเดิม เขาจึงจำต้องเผชิญหน้ากับการตัดสินใจครั้งที่สุดแสนลำบากใจในชีวิต ในเวลาเดียวกัน สมาชิกของหน่วย Bioterrorism Security Assessment Alliance หรือ BSAA อย่าง Christ Redfield ก็ได้มาถึงประเทศจีน ที่กำลังถูกโจมตีด้วยอาวุธชีวภาพด้วยเช่นกัน

คุณ Eiichiro Sasaki ได้กล่าวอีกว่า "ในส่วนของเนื้อเรื่องนั้นจะไม่สามารถดำเนินที่อเมริกาและจีนได้พร้อมๆกันได้ แต่เนื้อเรื่องหลักจะเน้นไปที่อเมริกาและจีนเท่านั้น"

ที่อเมริกา เจ้าหน้าที่ Leon และ ทางอเมริกาได้สืบสวนเกี่ยวกับการถูกลอบโจมตีด้วยอาวุธชีวภาพ ซึ่งในเหตุการณ์ Helena Harper รับหน้าที่คุ้มกันประธานาธิบดีอย่างใกล้ชิด แต่หลังจากเหตุการณ์ประธานาธิบดีถูกลอบจู่โจมด้วยอาวุธชีวภาพเกืดขึ้น Helena ได้สารภาพกับ Leon ว่าเธอเป็นคนทำให้มันเกิดขึ้นเอง ต่อมา Leon ได้กลับกลายเป็นผู้ต้องสงสัยในการลอบสังหารประธานาธิบดี ซึ่ง Leon พร้อมจะต่อสู้เพื่อยืนยันว่าตนเองเป็นผู้บริสุทธิ์ ส่วน Leon พร้อมที่จะยืนยันว่า Helena เองก็ไม่ใช่คนผิด นอกจากนี้ คุณ Eiichiro Sasaki ยังได้กล่าวว่า "ความหลากหลายของตัวละครจะเป็นตัวแปรสำคัญที่นำไปสู่การเชื่อโยงกัน"

นอกจากนี้ยังมีศัตรูตัวใหม่ที่ถูกเปิดเผยนามว่า "Juavo" และดูเหมือนว่ามันจะแข็งแกร่งและน่ากลัวมากกว่าซอมบี้ซะอีก

คุณ Hiroyuki Kobayashi ได้ออกมาพูดถึงความรู้สึกของเขาที่มีต่อ Resident Evil 6 ว่า "ผมอยากจะสัมผัสมันอยู่ตลอด มันอยู่ในหัวผมตลอดเวลา มันให้ความรู้สึกหวาดกลัวและตื่นเต้น เหมือนมันเป็นมากกว่าเทรลเลอร์ ผมรู้สึกเหมือนได้เล่นมันอยู่จริงๆ ผมต้องตรวจสอบเทรลเลอร์ซ้ำไปซ้ำมาเพื่อที่จะหาจุดบกพร่องก่อนที่จะปล่อยให้แฟนๆได้ชมกัน และผมยินดีรับฟังทุกความคิดเห็นเกี่ยวกับมันครับ"

[:-ความคิดเห็นของทั้ง 3 ท่าน:-]

Eiichiro Sasaki : สำหรับตัวผม อยากให้แฟนๆ "Resident Evil 6" คอยชมฉากต่างๆให้ดี มันจะมอบประสบการณ์ความบันเทิงและความสยองขวัญที่ดีที่สุดให้แก่คุณ

Yoshiaki Hirabayashi : "Resident Evil 6" เป็นสิ่งที่ยอดเยี่ยม พวกเราทำงานกันอย่างหนักเพื่อมัน ผมสามารถรับประกันได้ และด้วยข้อมูลต่างๆที่ออกไปคุณสามารถตรวจสอบมันเองกับตาได้

Hiroyuki Kobayashi : พนักงาน ผู้บริหาร หรือแม้กระทั่งตัวผมเอง ต่างก็มองไปข้างหน้า พวกเราคงจะไม่มีวันนี้หากไม่มีแฟนๆคอยให้การสนับสนุน ขอบคุณที่รอคอย ดั้งนั้นโปรดเชื่อมั่น รอคอย และเป็นกำลังใจให้พวกเราจนกว่า "Resident Evil 6" จะเสร็จสมบูรณ์ด้วยครับ

[-:Resident Evil 6 Main Characters:-]

Leon S. Kennedy

Helena Harper

Chris Redfield

Beards Nevence (คู่หูคนใหม่ของคริส?)

Alex Wesker ? (ยังไม่ได้รับการยืนยัน)

สาวน้อยปริศนา???

หรือเธอจะเป็น Ashley Graham

หรืออาจจะเป็น Sherry Birkin

หรืออาจจะไม่ใช่ทั้ง Ashley Graham และ Sherry Birkin

[-:Resident Evil 6 Trailer Sub Thai:-]

[-:Resident Evil 6 Screenshot:-]

[-:Credit By BlogGang & 4gamer & IGN:-]
    [-:เสริมเติมแต่ง แปลและเรียบเรียง By PK:-]

ปล.ผมนั่งทำข่าวนี้ตั้งแต่บ่าย 3 กว่าๆ ซึ่งตอนนี้ก็เกือบๆ 22.30 นานตรงนั่งแปลและเรียบเรียงเนี่ยละครับ ไหนจะตกแต่งรูปอีก ต้องจัดสรรค์กระทู้อีก ทั้งหมดทำเพื่อชาว JKG โดยบริสุทธิ์ใจ อย่างน้อยทุกท่านที่ได้เปิดเข้ามาอ่านข่าวนี้ ได้โปรดคอมเม้น หรือกด Thank ซักเล็กน้อยก็ยังดี เพื่อเป็นกำลังใจในการทำข่าวครั้งต่อๆไปของผมด้วยครับ "ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ"

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    โอโห้ ท่านพี่ข่าวท่านยาวมากกกกกกกกก + กระทู้สวยมากครับ

ปล.เป็นอีกเกมที่น่าติดตามและน่าหยดหยอง >~<
    —.-***-.Sungha Jung FanC.-***-.—

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    (มีเนื้อหาที่เหมาะกับผู้มีอายุ 17 ปีขึ้นไป ในประเภทนี้อาจมีเนื้อหาที่เกี่ยวกับเรื่องเพศ มีความรุนแรงค่อนข้างมาก และหรือภาษาที่รุนแรง และอยู่ระหว่างการรอจัดเรทติ้ง)

เรื่องแบบไหนหรอคร๊าบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bossjibjib : 23rd January 2012 เมื่อ 22:45

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    224
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    โอ้ข่าวละเนียดมากมาย 5555555

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ทำหัวข้อข่าวได้สุดยอดมากครับ เกมนี้น่าเล่นอีกตามเคย ตัดสินใจจะสอยเวอ PS3 หรือรอสอยของ PC ดีหว่า

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Arsenal
    emirates stadium
    กล่าวขอบคุณ
    1,527
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ภาคนี้น่าเล่นสุด ๆ

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    ตัวสีเทาอ่านยากไปหน่อยหนึ่งนะครัง (เน้นนิดเดียว) น่าสนุกดีครับน่าเล่นมาก

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ถ้าออกมาสยองแบบภาค 2 ก็สุดยอดมากๆเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โอ้จะตั้งใจรอภาคนี่เเหละ

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544

อยากรู้ว่าเธอเป็นใคร ผมว่านะจะเป็นAshley Grahamผมจำเสียงได้
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    เด็ดเลย รออยู่ครับเป็นกำลังใจให้
    AofZaKi KazaMa

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ติด INTERNET เป็นชีวิต
    ที่ๆมี JOKERGAME
    กล่าวขอบคุณ
    18,704
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    Blog Entries
    3
    กระืทู้สวยมากมายครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    กระทู้สวยดีนะครับ ว่าแต่มีท่าเอานิ้วแทงจมูกซอมบี้ด้วยเหรอครับ 5555

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Experts
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,691
    Resident Evil 6 เกมนี้ที่รอคอย
    ป.ล.กระทู้สวยน่าอ่านดีครับแต่ตัวอักษรสีเทายังอ่านยากอยู่เป็นกำลังใจให้ในการหาข่าวดีๆมานำเสนอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dekhere : 23rd January 2012 เมื่อ 23:21
    WE WANT TO HEAR FROM YOU

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 459
    ใช้ Font สีเทา บางครั้งก็อ่านยากไปนิดครับ แต่ ทำกระทู้ได้ออกมาดีมาก เนื้อหาเยอะมาก ทำตั้งแต่ บ่าย 3 เลยหรอ ว่างจัง ฮ่าๆ สู้ๆครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    รอเลยครับ ซีรี่ นี้ ยังไม่เคยผิดหวังเลย ^^

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,440
    ไม่เหลือความสยองกันแล้วสินะ เดินยิงกันเลย ไม่ต้องซึนแบบภาค 4 กับ 5 บอกไปเลยว่าจะทำแอคชั่น = =

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ข่าวแจ่มมากครับ สู้ต่อไป ^^

ปล.ถ้าโหมด co-op leon กับ chris คู่กันนะบอกได้เลยว่า มัน Sad sad อยากเล่นแล้วววว

รอสอยแท้ ps3 แน่นอนจ้า

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    450
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เต็มอิ่มจริงๆ
    เห็นแ้ล้วอยากเล่นมากกกก^^

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    ลีออน เหมือน ดันเต้ มาก 555555555+

กล่าวขอบคุณ
    576
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    1
    นี้แหละ re นี้แหละภาค 5 ของจริง ดูยังไงๆก็ต่อจากภาค 4 ชัดๆ ไม่ใช่ภาคที่แล้วที่เป็นของก็อปเกรดเอ

ก็ขอให้กลับเข้าฝั่งให้ได้นะ จะรอดู

IMAGINE DRAGON + TAYLOR
    กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    เนื้อหาแน่นมาก น่าเล่นจริง ^^

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    เอด้าผม หายไปไหน

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ซับไทยด้วย คริส ผอมลงนะ กินเยอะๆหน่อย
    CPU Core i5 2400 3.10 GHz VGA Gigabyte GTX 460 OC 1 GB RAM Kingston 4GB PSU OCZ ZS series 750w

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ซอมบี้กลับมาแล้วโว้ยยยยยย รอมานานมากกกกกกกก

Tags for this Thread