ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    MW4
    Call of duty : Modernwarfare4
    Piracy Warfare

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DOLLARS อ่านกระทู้
    เอ่อ...พี่ได้ดูคลิปมั้ยครับ ที่หาว่าเค้าแปลมั่วอะได้ดูคลิปรึยัง คลิปเค้าก็บอกอยุ่
    ผมไม่ได้ดูหรอกครับ คลิปน่ะ แต่ผมดูจากประกาศของทางกลุ่มใน IRC ซึ่งผมก็เข้าไปนั่งคุยอยู่

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    Anonymous กล้าทำครับ Anonymous เป็นกลุ่ม hacker ผู้ไม่เปิดเผยตัวตนมีอยู่เกือบทั่วทุกมุมโลก ไม่แน่ คนในจังหวัดเดียวกับคุณบางคนอาจเป้น Anonymous ก็เป็นได้
    Anonymous ไม่ได้ทำการ hack เพื่อประโยชน์ส่วนบุคคล แล้วหากหลายคนฟังออก Anonymous กล่าวว่าการแฮคครั้งนี้จะไม่ส่งผลต่อ account ของทุกคน และทำการปรับเปลี่ยนข้อมุลส่วนตัวใดๆทั้งสิ้น เป้าหมายคือการโจมตีเว็บใหญ่เพื่อเป็นการตืนถึงความสำคัญของเสรีภาพในอินเตอร์เน็ตมากกว่า
    โดยรวมอาจจะมาแนวติดป้ายการค้าของAnonymousหน้าเว้บว่าเว้บนี้ถูก Anonymous เจาะแล้ว หรืออะไรสักอย่างมากกว่าครับ

คนส่วนใหญ่ผมกล้าพูดว่าที่ท่านติดเน็ตเร็วกว่า 6mb เนี่ย เอามาเพื่อโหลด โดยเฉพาะมากกว่า 80% ถ้าเกิดเว็บบริการด้านอัพโหลดไฟล์หายไป บิทก้จะเงียบเหงามากกว่าเดิม
    ทำอย่างงี้ก็มอบทั้งเสรี และ ข้อจำกัดการค้าให้บริษัทหลายแห่งอีกต่างหาก เกมบางค่ายเจียดราคาให้ถูกลงเพราะต้องง้อลุกค้าในการซื้อสินค้าที่ถูกลิขสิทมากกว่าโหลดเถื่อนใช้
    พอของเถื่อนหายไป ก็ถึงกับทะนงตัวดีดราคาของตัวเอง คงไม่มีใครอยากจะเล่น COD ราคา 89 ดอลล่าหรอกนะ

แล้วผมว่า ไทยโดนด้วยแน่นอน 100% เว็บไทยที่จดโดเมนเนม .com นั้นจะโดนเพ่งเล้งทุกเว็บ ที่คาดว่าโดนแน่นอนก็ไม่พ้น Jokergame นี่แหละครับ โดนตัด ออกจาก Google ไม่สามารถต่ออายุโดเมนเนมได้เนื่องจาก paypal จำเป้นต้องตัดช่องทางจ่ายเงินเราเพราะเรา "แจกของ+crack" ซึ่งผิดกฏหมาย SOPA
    Sanook kapook pramool pantip ก็โดนครับต้องหาช่องทางอื่นในการเข้าใช้เว็บ ถ้าตันปัญญาก็ต้องกลับไปก่อนยุค โดเมนเนมมาเลยครับ 192.168.22.277:??????? บลาๆๆๆๆ จำยากกว่าโดเมนเยอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jorama01 : 25th January 2012 เมื่อ 01:32

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คลิบ โพสวันที่ 19 มกราคม

วันนี้ วันที่ 25 ผ่านมา 6 วันแล้ว

ไม่มีอะไรเกิดขึ้น...

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    สรุป Fake สินะ

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    เปิดเลยครับพี่น้อง

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เอาซักทีดิ๊...อยากเห็นความพินาศ
    แล้วก็อยากเห็นความสามารถขั้นเทพ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 315
    Anonymous มันโหลดเกมจากเวปนี้แน่เลย - -
    เค้ารักแพรวามากกเลยน๊าาาาาาาา

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    เอ่อ.. มันเริ่มแล้วสินะ

DRAMA !!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SixxTheRipper : 25th January 2012 เมื่อ 15:21

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 650
    joker game ด้วยป่าว เห็นช้าๆอยู่ 5555

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,182
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    ต้องถามครับที่คุณโหลดโหลดอะไรที่คนส่วนมากโหลด โหลดอะไร ???

เพลง หนัง เกม ของละเมิดลิขสิทธิ์ล้วนๆ มีหน้ามาเรียกสิทธิที่เราต้องการอยากได้ต้องการสู้อีกเหรอครับ ไปโขมยของเขามาแท้ๆ ปิดไปแหละดีแล้วครับ

คุณลองคิดดูนะเราไปโหลดสิ่งที่คนกลุ่มนึงทุ่มเทเงินแรงกายแรงใจและเงินมหาศาลมาใช้เล่นฟังกันฟรีๆ พวกเขาคงจะชอบมั้งนะครับ

แต่มันก็มีข้อเสียที่อัพไฟล์ข้อมูลดีๆไว้แต่ถูกปิดอันนั้นอีกประเด็น แต่ที่เขากำลังไล่ทำตอนนี้คือการกวาดล้างเว็บไซต์ผิดลิขสิทธิ์ ซึ่งมันสมควรแล้วครับ

Anonymous ทำในสิ่งที่สำควรนั่นก็จริงแต่มันเข้าข่ายผู้ก่อการร้ายชัดๆ แบบนี้เชื่อเหรอว่า FBI จะปล่อยไป Anonymous ตราบใดที่พวกเขายังอยู่บนโลกนี้

ไม่มีทางที่จะรอดเงื้อมมือ FBI ได้หรอกครับ ทำแบบนี้มันเกินไปจริงๆ ประท้วงแบบดีๆก็ได้ แบบนี้มันทุเรศ ส่วนคนที่ตามน้ำเป็นผู้ละเมิดลิขสิทธิ์ทั้งนั้นเลยครับ

ป.ล.ไม่ใช่ผู้บริโภคแล้วอย่ามาเรียกสิทธิปลอมๆกับของไม่มีลิขสิทธิ์ที่โหลดมาครับ

ป.ล.Anonymous เรื่องการถล่ม SOPA PIPA อันนี้ไม่เถียงครับเชียร์ด้วยกัน 2 กฏหมายนี้ควรจะไปปรับปรุงอย่างด่วนแบบนี้มันแรงเกินไป
    =3= ถ้าเรียนจบโดยไม่ต้องใช้ Google Wikipedia กูจะกราบตืนเลยจริงๆ มันไม่เกี่ยวหรอก ว่าละเมิดหรือเปล่า มันเป็นเสรีถ้า Internet ละเมิดมันเยอะแยะไปอยู่แล้ว มันไม่ได้จำเป็นต้องละเมิดทุกคนนิ

ถ้า Google , Wikipedia หาข้อมูลไม่ได้ รูปค้นหาไม่ได้ เพราะติดลิขสิทธิ์ อยากรู้จริงๆนะว่าชีวิตคนเรียน คนทำงาน จะเป็นอย่างไร เหอะๆ

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 683
    เอาให้ล่มไปเลยสิ 55+ (เห้ยๆๆอย่างงี้ก็เล่น FACEBOOKไม่ได้หนะสิT-T)
    MyCenter >>http://www.facebook.com/pages/MyCent...24463284339623<< กด Like ให้ด้วยนะครับ ถามเรื่องคอมพิวเตอร์ได้นะครับ ทุกอย่าง

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ผมเกลียด Anonymous ที่สุด
    มาทำอย่างนี้นะ เดี๋ยวจะยิ่งโดนหนักเข้าไปใหญ่

กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    จัดไปๆๆๆ Anonymous
    ผู้ชายหลั่นล้า