ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

JKG '2008' Generation..
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,125
    Blog Entries
    2

[PC] BATTLE LOS ANGELES [ENGLISH][FULL][MEDIAFIRE][1.4GB]

Battle: Los Angeles the Video Game เกมส์ 1st Person Shooting จากค่าย Konami ที่สร้างจากหนังฟอร์มยักษ์แห่งปีจากหนังเรื่อง Battle: Los Angeles ที่มีกำหนดฉายในไทยวันที่ 6 เมษายน 2011 โดยเกมส์จะอ้างอิงเนื้อเรื่องจากหนังเป็นหลัก Battle: Los Angeles จะกล่าวถึงเรื่องราวของการที่โลกถูกบุกรุกจากกองกำลังปริศนา ที่โจมตี Los Angeles อย่างโหด*****ม ซึ่งทำให้เหล่าทหารต้องออกมาต่อสู้ปกป้องรักษาเมืองให้ได้
    System requirements:
    ■ Operating System: Windows XP/Vista/7;
    ■ Processor: Intel Core 2 Duo / AMD ATHLON X2 clocked at 2.5 GHz or higher
    ■ RAM: 2 GB
    ■ Video Card: NVIDIA GeForce 8700/ATI Radeon X1800 or better
    ■ Sound Card:
    ■ Free hard drive space: 2 GB
    ขั้นตอนการติดตั้งเกมส์ (ปิด Antivirus ด้วยนะ)
    ■ โหลดไฟล์ครบทั้ง 8 พาท
    ■ แตกไฟล์โดยใช้โปรแกรม Winrar
    ■ จะได้ไฟล์ .iso ใช้ winrar แตกอีกรอบ หรือใช้ โปรแกรม Demontools ทำการ mount image
    ■ รันไฟล์ BattleLosAngeles_Setup.exe ทำตามขั้นตอน
    ■ จากนั้นก็อปไฟล์ในโฟเดอร์ SKIDROW ที่อยู่ในแผ่นที่เรา mount image ไว้ ไปวางไว้ในโฟเดอร์ที่เราติดตั้งเกมส์ไว้
    ■ เข้าเล่นเกมส์ตามปกติ

Mediafire 200 Mb
    กด Skip AD ข้างบนมุมขวานะครับ เพื่อสนันสนุน Uploader ขอบพระคุณครับ

Part1 | Part2 | Part3 | Part4 | Part5 | Part6 | Part7 | Part8

ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ

Pass : BATTLE-LOS-ANGELES-By-Enzo

เล่นได้ไม่ได้ยังไง กลับมาโพสบอกด้วยนะครับ เพื่อจะได้แก้ไขต่อไป
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ polyplex อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ ผมเล่น บนwin7 64 bit ไม่มีปํญหา ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ harnibal409 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    เล่นได้ 100%ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ufo123 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100เปอร์เซ์นต์ ครับ

ขอบคุณมากมายคร๊าบบบบบบบบ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Cool อ่านกระทู้
    โหลดแล้วเล่นได้คร้าบบบบ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siamzone อ่านกระทู้
    มายืนยัน ลงเล่นได้ 100 % ไม่มีปัญหาครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siamzone อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่เล่นไม่ได้ ก่อนลง ปิด โปรแกรม scan virus ก่อน ลงเสร็จแล้ว ก็ ก็อบ SKIDROW กับ Paul.dll ไว้ในโฟเดอร์ bin ตอนเข้าเกมส์ ปิด โปรแกรม scan virus ด้วย

ถ้ามันยังฟ้อง ว่า Paul.dll เป็น virus ให้เข้าไปในโปรแกรม scan virus แล้วให้เข้าาไป block ไม่ให้มันแสกน Folder เกมส์ แค่นี้ก็ไม่มีปัญหาอะไรแล้ว
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Enzo : 25th September 2011 เมื่อ 01:10

ZzzZZzZZzzZz
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ขอโหลดเลยละกัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ต้องลอง
    IJOKERGAMETH>COM

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    พาส 3 โหลดไม่ได้ครับT-T

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dragunov001 อ่านกระทู้
    พาส 3 โหลดไม่ได้ครับT-T
    ปกติดีหนิครับ ลองลบคุ๊กกี้ ของ Browser ดู

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นได้จิงๆหรือป่าวคับ??? มีแค็กให้มั้ยคับ??

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chaitoon อ่านกระทู้
    เล่นได้จิงๆหรือป่าวคับ??? มีแค็กให้มั้ยคับ??
    เล่นได้แน่นอนครับ ....

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล่นได้ 100เปอร์เซ์นต์ ครับ

ขอบคุณมากมายคร๊าบบบบบบบบ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำแล้วยังเล่นไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    จะลองโหลดดูครับบบบบ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    BattleLosAngeles_Setup.exe
    กดแล้วไม่มีรัยเกิดขึ้นเลย ขอวิธีแก้ด้วยคับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mazzimmo อ่านกระทู้
    BattleLosAngeles_Setup.exe
    กดแล้วไม่มีรัยเกิดขึ้นเลย ขอวิธีแก้ด้วยคับ
    ตอนแตกไฟล์ ไม่มีไฟล์เสียใช่ไม๊ครับ ถ้าเสียต้องซ่อมก่อนนะครับ แล้วลองแตกไฟล์ใหม่ ถ้าแตกไฟล์ผ่านแล้ว

Mount Image ใช้โปรแกรมไรครับ แนะนำ ให้ใช้ Deamon Tools

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    โหลดแล้วเล่นได้คร้าบบบบ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุน หลายๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Enzo อ่านกระทู้
    ตอนแตกไฟล์ ไม่มีไฟล์เสียใช่ไม๊ครับ ถ้าเสียต้องซ่อมก่อนนะครับ แล้วลองแตกไฟล์ใหม่ ถ้าแตกไฟล์ผ่านแล้ว

Mount Image ใช้โปรแกรมไรครับ แนะนำ ให้ใช้ Deamon Tools
    ทำตามทุกอย่างแล้วคับ เว็บนี้ผมโหลดมานานแล้วคับวิธีลงผมรู้หมดแล้วคับ แต่สงสัยว่า ทำมัยตอนกด Setup มันมีตัวโหลด เป็น% ขึ้น พอถึง 100 ก้อหายไปแล้วก้อไม่มีอะรัยเกิดขึ้นเลย รบกวนด้วยนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Enzo อ่านกระทู้

ผมก้อทำแบบนี้ตลอดอ่ะคับ ก้อเหมือนเดิม กด Setup แล้ว มันโหลดรัยไม่รู้เป็น % พอถึง100 แล้วก้อหายไปซะงั้น ไม่มีรัยเกิดขึ้นเลย

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    ขอบคุณครับผม
    SLIPKNOT FAN CLUB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    จะลองโหลดดูครับ
    ไม่มีลายเซ็นครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mazzimmo อ่านกระทู้
    ผมก้อทำแบบนี้ตลอดอ่ะคับ ก้อเหมือนเดิม กด Setup แล้ว มันโหลดรัยไม่รู้เป็น % พอถึง100 แล้วก้อหายไปซะงั้น ไม่มีรัยเกิดขึ้นเลย
    สาเหตุนี้ยากเกินแก้จริงๆ ครับ ทำไมมีเพื่อนในบอร์ดเราเล่นได้หว่า

ลองทำตามผม คือ แตกไฟล์ใหม่อีกสักรอบ ปิด Antivirus ขณะลง ถ้าไม่ได้จริงก็ต้องโหลดใหม่

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    มายืนยัน ลงเล่นได้ 100 % ไม่มีปัญหาครับ
    SLIPKNOT FAN CLUB

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณครับ ได้เล่นละ

กล่าวขอบคุณ
    2
    Thankkkkkkkkkkkkkkkkkkk

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ลงเสร็จแล้ว แต่ตอนเข้าเกมส์ ทำไมมันให้ Activate ด้วยครับ เข้าเล่นไม่ได้เลย

พอปิดโปรแกรมสแกนไวรัสก็เป็นแบบนี้ครับ

เข้าเล่นไม่ได้เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sinowa_y2k : 30th July 2011 เมื่อ 12:22

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sinowa_y2k อ่านกระทู้
    ลงเสร็จแล้ว แต่ตอนเข้าเกมส์ ทำไมมันให้ Activate ด้วยครับ เข้าเล่นไม่ได้เลย

พอปิดโปรแกรมสแกนไวรัสก็เป็นแบบนี้ครับ

เข้าเล่นไม่ได้เลย
    ลง Crack แล้วรึยีงครับ ส่วน Crack จะอยู่ในโฟลเดอร์ SKIDROW ในแผ่นที่้เรา Mount Image ไว้

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    Crack อยู่ตรงไหนอ่ะครับ ในแผ่น ในโฟลเดอร์ SKIDROW มันมีแค่ 2ไฟล์ครับ มีไฟล์ paul.dll กับ SKIDROW.exe ไม่เห็นมี Crack เลยครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread