ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 125

Harry Potter and the Prisoner of Azkaban [ภาษาไทย] [NRG]

ความต้องการของระบบขั้นต่ำ

ระบบปฏิบัติการ Windows 98/ME/2000/XP (แนะนำ XP)
    ชนิดของซีพียู และความเร็ว PentiumIII 500 MHz
    หน่วยความจำ (RAM) 64 MB
    พื้นที่ฮาร์ดดิสก์ ประมาณ 550 MB
    Display Card 16 MB Direct 3D compatible
    Sound Card DirectX 8.1 compatible sound card

-----------------------------------------------------------------------------------------------

“แฮร์รี่ พอตเตอร์” เกมผจญภัยภาคใหม่บนเครื่องพีซีในเครือ EA กลับมาให้แฟนๆได้ต่อเติมจินตนาการของการท่องเที่ยวในโลกแห่งเวทย์มนตร์ ในภาคล่าสุด “แฮร์รี่ พ็อตเตอร์ กับนักโทษแห่งอัซคาบัน” ที่จะออกวางตลาดไล่เลี่ยกับภาพยนตร์ พร้อมกับการเล่นในแบบภาษาไทยอีกด้วย

ในภาคนี้ผู้เล่นสวมบทเป็นแฮร์รี่ รอน และเฮอร์ไมโอนี่ ในการกลับเข้าเรียนชั้นปีที่ 3 ของโรงเรียนเวทย์มนตร์ฮอกวอตส์ พร้อมข่าวลือหนาหูว่า ซีเรียส แบล็ก ผู้ทรยศพ่อแม่ของแฮร์รี่ ได้หนีออกจากคุกพ่อมดอัซคาบัน เพื่อมาตามล่าแฮร์รี่!

เรื่องราวของเกมเกิดขึ้นในบริเวณโรงเรียนฮอกวอตส์ และดำเนินเรื่องราวใกล้เคียงกับหนังสือแฮร์รี่ พ็อตเตอร์รวมทั้งภาพยนตร์ที่กำลังจะฉาย เหมาะสำหรับแฟนๆ แฮร์รี่ที่ดูหนังจบแล้วยังอินอยู่ ภายในเกมประกอบด้วยภารกิจต่างๆมากมายที่ แฮร์รี่และเพื่อนๆ จะต้องใช้ไหวพริบ การช่างสังเกตและคาถาในการฝ่าฟัน จุดมุ่งหมายหลักคือการเรียนจบการศึกษาชั้นปีที่ 3 และเผชิญหน้ากับผู้คุมวิญญาณที่น่าหวาดกลัว โดยตัวอย่างภารกิจที่มีในเกมได้แก่ การประลองคาถาคาร์เป รีแทรคทัมของรอน การประลองคาถาดราคอนิฟอร์-ลาปิฟอร์ ของเฮอร์ไมโอนี่ และการประลองคาถากลาเชียสของแฮร์รี่

นอกเหนือจากนี้ ทั้ง 3 คนยังต้องร่วมกันปราบเหล่าพิกซี่ตัวแสบในบ่อน้ำ เผชิญหน้ากับหนังสือว่าด้วยปีศาจ หรือฝึกบินไปกับฮิปโปกริฟฟ์ที่ชื่อบัคบีคเพื่อสะสมการ์ดสะสมทั้งหมด 80 ใบและรหัสผ่านรูปภาพให้ครบ โดยการ์ดและรหัสผ่านรูปภาพบางชิ้นอาจสามารถนำถั่วเบอร์ตี้ บอตตส์หรือพายฟักทองไปแลกได้ที่ร้านของฝาแฝดวีสลีย์ เฟร็ดและจอร์จ นอกจากนี้ในเกมมีมอนสเตอร์อื่นๆซึ่งมีในหนังสือ เช่น ปูไฟ หรือพีฟส์จอมกวน

- เมนูและคำบรรยายเป็นภาษาไทย
    - เล่นเป็น แฮร์รี่ รอน และเฮอร์ไมโอนี่
    - เผชิญหน้ากับผู้คุมวิญญาณ
    - บินไปกับ บัคบีค
    - เวทมนตร์ใหม่ทั้งหมด
    - กราฟฟิคสวยที่สุดที่เคยมีมา

CD - Key ::: FA3B-CZB5-T3CW-WL95-6DEV

ไฟล์ Crack จัดให้อยู่ในแผ่นแล้วครับ อย่าลืม ลงก่อนเข้าเล่นครับ

Credit File : akira2006

ลิ้งเดียว เว็บนอก ใช้โปรแกรมช่วยโหลดได้

แจกที่อื่นไม่ว่า จิ้มเครดิตไว้หน่อยก็พอ

UPLOAD BY KzieSBoO

PASSWORD : KzieSBoO

DOWNLOAD :
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kisschup : 11th July 2012 เมื่อ 17:13
    + + ลื้อ เปี้ยว หรอ + + —•[ K z i e S B o O ]•—

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณคับ ชอบมาก กำลังโหลด
    กี ตะ ย๊ากๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ไฟล์แคร๊กมันอยู่ตรไงหหนรอคับ หาไม่เจอ จริงๆ
    กี ตะ ย๊ากๆๆๆๆๆๆ

Dome Media
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    โหลดไงอ่า ??

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    41
    crack ยุหนายคร้าบบ....ผมหาไม่เจอเลยอ่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมเจอนะครับ เอาไปmountแผ่นใน Daemon tools ก็เจอโฟลเดอร์เขียนว่าcrackเลย มีไฟล์crack ชื่อ hppoaอ่ะครับ
    ผมเล่นได้นะ ไม่มีปัญหาอะไรครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    384
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    เล่นได้100%
    สนุกดี มาถึงตอนแรกอยู่บนรถไฟจะเป็นการสอนสักฟักก็เจอผู้ควบคุมวิญญาณเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลดไงอ่าครับ