ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

Question อยากทราบขั้นตอนลงเกมส์ Mechwarrior 4 เล่นโดยไม่ใช้แผ่น

อยากทราบขั้นตอนลงเกมส์ Mechwarrior 4 เล่นโดยไม่ใช้แผ่นครับ
    ตัวโปรแกรมที่ทำให้เล่นได้โดยไม่ต้องใช้แผ่นโหลดได้จากไหนครับ
    และมีขั้นตอนการติดตั้งและตั้งค่าอย่างไรครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ก็Demon tools ไงครับเล่นเกมโดยไม่ใช่แผ่นที่นี้หมายถึงเกมบางเกมมันไห้จําลองไฟล์ไว้น่ะครับแล้วเข้าเล่น จะเป็นพวกไฟล์อิเมจต่างๆเช่นเกม mario ต้องไส่แผ่นเล่นทุกครั้ง เราก็ทําไฟล์ในแผ่นไห้เป็นiso แล้วเม้าอิมเมจค้างไว้แล้วเข้าเกมโดยที่ไม่ต้องใช้แผ่น บางเกมมีไฟล์เม้ามาไห้ ก็เม้าแล้วเข้า เกม งงๆๆๆๆม่ะนี่

กล่าวขอบคุณ
    2
    โหลดตัวเกมส์ได้ที่นี้ลองโหลดไปทดลองดูได้จะได้แนะนำได้แม่นๆเลยทีเดียวไม่ งง ครับ
    http://adf.ly/21Me3

กล่าวขอบคุณ
    2
    ดัน ดัน ดัน