ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: เจอสดๆ ตอน 0:59

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Thailand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    1,851
    ได้รับคำขอบคุณ: 133

Post เจอสดๆ ตอน 0:59

มันเป็นเรื่องที่ระทึกมากสำหรับผม

เวลา 0:59 ของวันนี้ผมกำลังจะไปกินนมก่อนนอน ซึ่งตู้เย็นอยู่ในห้องถัดจากห้องทำงาน

จากชั้น 3 จะมีหน้าต่างจะสามารถมองลงมาเห็นถนนหน้าบ้านพอดี พอออกจะห้องทำงานเสร็จ

ได้เย็นเสียง ร้องของ ผู้หญิงจะข้างนอก "โอยยย โอยยย กริ้ดดด ช่วยด้วยๆๆ"

ผมเปิดหน้าต่างจากห้องที่มีตู้เย็นมองลงไป เห็น ผู้ชายตัวใหญ่สูง 170 กว่า อายุประมาณ 28-33 กำลังลากผู้หญิงอยู่

ซึ่ง ผมไม่รู้ว่าจะทำยังไงเหมือนกัน จะโทรเรียกตำรวจก็คงไม่ทัน เลยดูเหตุการณ์ก่อน

ผู้ชายลากผู้หญิงไปทางขวามือจากคอนโดฝั่งตรงข้ามบ้านของผม (นึกภาพเวลาเรามองสายตาแบบปกตินะครับ) มีฉากหลังเป็นโพรงหญ้ากับต้นไม้

ที่นี้มันชิดมุมหน้าต่างมาก ผมต้องชโงกมอง แต่มองไม่ถนัดเพราะมี ต้นกล้วยไม้บัง (แม่ผมเป็นคงวางไว้เองล่ะ มองไม่เห็นเลยว่าทำอะไรกัน)

แน่นอนครับว่า เสียงกรีดร้องมีมาไม่ขาดสาย ถึงจุดนี้ผมมองไม่เห็นใครแล้ว

" (ผู้หญิงพูด)โอยยย ช่วยด้วย กริ้ดดด ทำแบบนี้กับ..... [ท่อนนี้ผมไม่ได้ยิน] (ผู้ชาย) ก็***มันสารเลวแอบไปมีอะไรกับคนอื่น " ผู้หญิงก็ร้องไปได้สัก 9 วิ

ผมไม่รู้ผมหูฟาดไปรึเปล่าหรือเพราะผม เคยชินกับการเล่นเกม ผมยินเสียง ฉึก !! ใจผมหายเลย เสียงของผู้หญิงหายไป ผมไม่เห็นผู้ชายเดินกลับไปทาง

คอนโด มีรถขับผ่านไป แต่ก็ขับกลับไม่รู้ทำไม ผมชโงกไปอีกที่เห็นรถแท็กซี่ จอดเปิดไฟกระพิบ อยู่ จากนั้น

1:07 ผมคิดอะไรไม่ออก เลยหยิบเสื้อโค้ดในห้องทำงานกับกุญแจบ้าน ลงมาเปิดบ้านข้างล้าง ไปตรงที่เกิดเหตุ

เจอคนแก่อายุราวๆ 50-60 กว่าๆใส่แว่นยืนอยู่ กับผู้ชายอีกคนที่กำลังเดินมาจากทางเดียวกับผม (คงสงสัยว่าเกิดอะไรขึ้น)

พร้อมกับ ผู้ชายผิวดำอายุ 30 กำลังซ่อมรถแท็กซี่ ที่จอดไฟกระพิบ รถเดินตรงไป ที่พุ่มไม้

ไม่พอใครเลย ผู้หญิงหายตัวไป ผู้ชายก็หายไปด้วย

เรื่องที่เกิดขึ้นนี้ เป็นเรื่องระหว่าง ผัวเมีย (จากเท่าที่ผมสันนิฐาน)

ผู้ชายแก้ไขปัญหา กับผู้หญิงด้วยกำลัง ผมละอายใจ ว่าทำไม

โลกเราถึงโหดร้ายแบบนี้ ไม่มีความเป็นเหตุเป็นผลเหลืออยู่เลยรึ

ถ้าเรื่องแบบนี้เกิดขึ้นกับผม ผมคิดว่าแค่เลิกกับเธอ ไล่เธอออกจากบ้านก็เท่านั้น

ไม่เห็นต้องทำร้ายกันเลย แล้วเพื่อนๆล่ะคิดว่าไง ???
    "อบอุ่น"ในโลกออนไลน์
    แต่"เดียวดาย"ในโลกความเป็นจริง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ: