ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5

หา น้อง ๆ เพื่อนๆ หรือ พี่ๆ มานั่งเล่น HON garena (จะจัดทีมน่ะ)

ก็ไม่มีอะไร แค่ เกิดอาการ คันไม่คันมือ อยาก กลับไป สังเวียนเก่าๆ หลังจ้าง ล้างมือ dot a ไป จะ สองปีแล้ว = =

มาเล่น HON แบบถูๆไถๆ วันละ ไม่กี่เกมมั้ง ตามเวลา ว่าง หลังจากเทสเกมส์ เอาเป็นว่า

อยากกลับมาเล่นแบบจริงๆจังๆน่ะ อยากรู้ว่าฝีมือ ของ ผมมันจะสุด ที่ ตรงไหน เพราะฉะนั้น มันจำเป็นที่ ต้องมี ทีม?

เพื่อ จะได้ เล่น ได้อย่างเข้า ขา และ คุยกัน รู้เรื่อง ไม่ใช่ โผล่มา บ่นๆคนอื่นแล้วไม่ ดูตัวเอง

ง่ายๆ คือ อยากหา คนมาร่วมทีมกันน่ะแหละ = = เล่นคนเดียว มันหน้าเบื่อเนาะ ทีม ไม่สมดุล ก้หน้าเบื่อ

ไหนๆ ก็ ไหนๆ แล้ว มาหา คน สนใจไปเล่น ด้วยกัน ฮี่ๆ

สนใจ ก็ มาคุย ที่ เพจ ผม ไม่ก็งั้น Shuji-@hotmail.com = =

ตัวละครผมชื่อ shujisaikano น้อ เล่น มั่วนิ่มไปวันๆ ฮ่ะๆ ว่าจะ = =ตั้งใจเล่น แล้วใครสนใจ มา ร่วม ทีมกัน ลองมาคุย ๆกันดู เผื่อ จะคุยกันรู้เรื่อง = =จะได้เล่นด้วยกัน

(ไม่รับพวก กูเก่ง กูไม่ฟังใคร กูไม่สนทีมนะ ประเภทนี้ ไปไกลๆ ส้นตรีน = = ขออภัย หากไม่สุ ภาพ แต่ไม่ชอบเด็กเกรียน)
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ผมก็เล่นฮะ แต่ช่วงนี้ติดปัญหา K2 จนเล่นไม่ได้เลย -*-

คมเขี้ยวแห่งชีวิต !!!
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    เอ่อ อ่าส์ ว่าจะลองเล่นมาเป็นปีละ
    ยังไม่ได้ลองเลย - -
    ฮ่า ฮ่า
    เล่นแนวนี้ไม่เป็น ~

本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    ผมเล่นอยู่ทุกวันอ่ะครับ แต่ก็วันละ 3-4 เกมส์ เล่นกับเพื่อนๆเอาฮามากกว่าชนะบ้างแพ้บ้างไม่เป็นไรแต่ที่ได้คือประสบการณ์

เอ้อลืมบอกชื่อครับ ชื่อ TheFearz ครับ PSR MMR ไม่ขอบอกละกันเพราะมันไม่คงที่ หน้าที่หลักก็ Support จ้า

ตอนนี้ยังไม่เล่นเดี๋ยวเล่นผมจะแอดไปนะครับ ^^
    ปล.ว่าจะตั้งกระทู้พูดคุยอยู่พอดีเลย แต่กลัวไม่มีคนเล่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [ManGildFord] : 27th January 2012 เมื่อ 17:29

I Like "POP" Music
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    เล่นแต่เซิฟจริงอ่า เสียตังไปแล้วด้วย

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ killertop อ่านกระทู้
    เล่นแต่เซิฟจริงอ่า เสียตังไปแล้วด้วย
    ขายไปแล้ว อ่า + + เชิฟจริง นานแล้วด้วยแฮ่ๆ 1971

ผมเล่นอยู่ทุกวันอ่ะครับ แต่ก็วันละ 3-4 เกมส์ เล่นกับเพื่อนๆเอาฮามากกว่าชนะบ้างแพ้บ้างไม่เป็นไรแต่ที่ได้คือประสบการณ์

เอ้อลืมบอกชื่อครับ ชื่อ TheFearz ครับ PSR MMR ไม่ขอบอกละกันเพราะมันไม่คงที่ หน้าที่หลักก็ Support จ้า

ตอนนี้ยังไม่เล่นเดี๋ยวเล่นผมจะแอดไปนะครับ ^^
    ปล.ว่าจะตั้งกระทู้พูดคุยอยู่พอดีเลย แต่กลัวไม่มีคนเล่น

ฮ่ะ ๆ ผมว่าคนไทยเยอะนะ เยอะมากก

ผมก็เล่นฮะ แต่ช่วงนี้ติดปัญหา K2 จนเล่นไม่ได้เลย -*-

มันมี วิธีนะ แก้k 2 แต่ง่ายสุด ก้คือเปลี่ยนไปใช้ 7 64bit
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ผมอยากร้องไห้
    ที่ HON มันเล่น Hero ที่ต้องซื้อ
    (เติมเงินแล้วซื้อ นั่น ๆๆ =_=;
    ผมก็เลยเลิกซะเลย -*-
    เบื่อมัน
    Do it now.Sometimes later become never.