ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 849
    Blog Entries
    10

Exclamation Driver Genius Professional [v.FuLL] ดูดเก็บ และ อัพเดทไดรว์เวอร์ง่ายๆ (อัพเดทใหม่ตลอด) !!

* - บางเวลาเซิฟเวอร์ทำงานหนัก ไม่สามารถโหลดได้ - *
    * - Sometimes server the work hard can not be loaded. - *

หากเราไม่ได้ใช้โปรแกรมอะไรมาเป็นเครื่องมือช่วย การจัดการกับไดรเวอร์ต่างๆ ในคอมพิวเตอร์คงเป็นเรื่องลำบากแน่ ทั้งการสำรองไดรเวอร์เก็บเอาไว้กรณีที่ต้องการลง Windows ใหม่, การกู้คืนไดรเวอร์กลับมาใช้ หรือการอัปเดตไดรเวอร์ให้เป็นเวอร์ชันล่าสุด แต่ถ้าเรามีผู้ช่วยดีๆ อย่างโปรแกรม Driver Genius Professional ทุกอย่างที่ว่ามาก็จะเป็นเรื่องง่ายทันที เพราะ Driver Genius Professional จะช่วยจัดการให้หมด ไม่ว่าจะเป็นการสำรองหรือกู้คืนไดรเวอร์ รวมถึงการสั่งอัปเดตไดรเวอร์ทุกตัวในคอมพิวเตอร์ของเราให้เป็นเวอร์ชันล่าสุด โดยเราไม่ต้องเสียเวลาเช็กเวอร์ชันของไดรเวอร์ด้วยตัวเอง ไม่ต้องเสียเวลาค้นหาแหล่งสำหรับดาวน์โหลดไดรเวอร์ ไม่ต้องเสียเวลาสั่งติดตั้งไดรเวอร์ แค่สั่งผ่าน Driver Genius Professional ไม่กี่คลิก กระบวนการดาวน์โหลดและติดตั้งไดรเวอร์ก็เสร็จเรียบร้อยแล้ว

ขึ้นชื่อว่า Driver Genius Professional น่ะ...เป็นอัจริยะทางด้านจัดการไดรเวอร์อยู่แล้วครับ

SS

คุณสมบัติโปรแกรม

- Update Driver ตรวจสอบและอัพเดทไดร์เวอร์แบบอัตโนมัติ
    - Install Driver ลดขั้นตอนยุ่งยากในการติดตั้งไดร์เวอร์ใหม่
    - Backup Driver สำรองไดร์เวอร์ที่ติดตั้งอยู่บนเครื่องคอมพิวเตอร์
    - Restore Driver คืนค่าติดตั้งไดร์เวอร์ที่เราได้ทำการแบ็กอัพไว้ก่อนหน้านี้
    - Uninstall Driver ลบไดร์เวอร์ที่ติดตั้งอยู่ในเครื่องได้

Scripts ดีๆ ควรมีไว้ติดเครื่อง + ข้าม adf.ly
    *Scripts are good & How to Skip adf.ly

>>> Download <<<

วิธีใช้ งาน พร้อมภาพประกอบ
    >> : http://programfc.com/drivers/driver-...fessional.html

ไฟล์ไหนติดรหัสให้ใส่ : s4muraiz
    บีดอัดแบบ ระดับ-ดีที่สุด ใส่ Recover Record 10% ไฟล์เสียซ่อมได้
    ซ่อมไฟล์โดยเปิดไฟล์บีบอัดที่จะซ่อม กด Alt ค้างไว้+R

กด Like เพื่อเป็นกำลังใจให้ s4muraiz

Like

= 1 Like
    ((กด Like วันละครั้ง รักตายเรย ))

>>> Facebook S4MuRaIz <<<
    ไปช่วยกันกด Like ใน Facebook ผมกันหน่อยนะๆ ใครอยากได้อะไร อยากรู้เรื่องไหน โพสที่กระดานได้เลย จัดให้แน่นอน !!

โปรแกรม,เกมส์ ของผม
    หาเงินแบบผมเปลี่ยนลิ้งค์ให้เป็นเงินง่ายๆ
    รายละเอียด พร้อมหลักฐาน
    คลิกที่ MY CENTER ด้านล่าง

* แสดงความคิดเห็นกันสักนิดนะครับ Thank You ...
    มีปัญหา อยากสอบถามอะไร โพสตอบกระทู้ได้เลยนะครับ !?

ถูกใจ ช่วยกันโหวต อย่าลืมกด

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย s4muraiz : 13th August 2012 เมื่อ 15:59

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    ตัวนี้ใช้อยู่ ดรมากครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    โหวตให้แล้วครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    644
    ลิมไปมันโหลดไม่ได้ครับ เข้าแล้ว หน้า PL มันรีเฟรชตัวเอง - - เวลาคลิก Free load

กล่าวขอบคุณ
    71
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้
    ลิมไปมันโหลดไม่ได้ครับ เข้าแล้ว หน้า PL มันรีเฟรชตัวเอง - - เวลาคลิก Free load
    โหลดได้ปกติครับ บางทีเซิฟเวอร์ของเว็บ Putlocker ไม่ดี ให้ลองเปลี่ยนเวลาโหลดใหม่นะครับ ส่วนโปรแกรมการโหลดแรงกระจายจาก Putlocker เดี๋ยวมาลงให้นะ

โปรแกรมชื่อ Ultrasurf

กล่าวขอบคุณ
    644
    ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    71
    10

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับผม
    ตอนนี้เปลี่ยนไปอัพ mediafire แล้วโหลดเร็วง่าย แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    71
    10

Lightbulb

อัพเดทโปรแกรมแล้วครับ หลังจากที่หายหน้าไปนาน

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ขอบคุณครับ ^^
    dadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadaDADADADA

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มันขึ้นแบบนี้ครับ
    Archive is Encrypted or Password Protected
    The file you attempted to download is an archive that is encrypted or password protected. MediaFire does not support unlimited downloads of encrypted or password protected archives and the limit for this file has been reached. MediaFire understands the need for users to transfer encrypted and secured files, we offer this service starting at $1.50 per month.

We have informed the owner that sharing of this file has been limited and how they can resolve this issue.

Still have questions or do you think we've made an mistake? Check our knowledge base for more information or contact us about it.

ที่หน้า mediafire

กล่าวขอบคุณ
    71
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SOCOOL อ่านกระทู้
    มันขึ้นแบบนี้ครับ
    Archive is Encrypted or Password Protected
    The file you attempted to download is an archive that is encrypted or password protected. MediaFire does not support unlimited downloads of encrypted or password protected archives and the limit for this file has been reached. MediaFire understands the need for users to transfer encrypted and secured files, we offer this service starting at $1.50 per month.

We have informed the owner that sharing of this file has been limited and how they can resolve this issue.

Still have questions or do you think we've made an mistake? Check our knowledge base for more information or contact us about it.

ที่หน้า mediafire
    ลองดูวิธีแก้ที่เว็บนี้นะครับ >> : http://2th.me/thread-68080-1-1.html
    เพราะ mediafire มันเรื่องมากขึ้นทุกวันๆครับ เริ่มไล่ลบไฟล์บ้างอะไรบ้าง พิมพ์captha ก่อนโหลด -*-

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดไม่ได้อะครับ ช่วยอัพใหม่ ในเว็บอื่นได้ไหมครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไฟล์โดนลบรึป่าวคับ โหลดไม่ได้อ่ะ

ช่วยอัพให้ใหม่หน่อยนะ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    File Removed for Violation.

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    1
    โดนลบไปแล้วครับ เป็นไปได้อย่าฝาก MF เลยครับ