ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: หญิงกับชาย

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717

หญิงกับชาย

.::หญิงกับชาย::.

ผู้หญิง : อยากมีใครสักคนคอยปกป้อง ดูแลเอาใจใส่
    ผู้ชาย : อยากมีใครสักคนให้ปกป้องดูแลเอาใจใส่ แม้บางครั้งต้องแรกกับความเป็นตัวตนของเขาเขาก็ยอมเสียความเป็นตัวของตัวเองเพื่อปกป้องคนที่เขารัก

ผู้หญิง : เป็นฝ่ายเสียเปรียบให้กับผู้ชายในบางครั้ง
    ผู้ชาย : ยอมเสียทุกสิ่งที่มี เพื่อคนที่เขารัก

ผู้หญิง : อยากให้มีคนมาดูแลเมื่อยามไม่สบาย ผิดหวัง
    ผู้ชาย : อยากได้กำลังใจจากคนที่เค้ารัก เมื่อเขาแพ้เขาไม่เคยย่อท้อ เพราะทุกอย่างที่ทำเพื่อคนรักของเขาแม้ตัวเองจะต้องทุกข์ทรมาร แต่ถ้าได้กำลังใจจากคนรัก เขาก็จะมีแรงสู้ต่อไป

ผู้หญิง คือฝ่ายที่น้อยใจเมื่อไม่มีผู้ชายมาดูแล
    ผู้ชาย คือฝ่ายที่น้อยใจกว่าเมื่อคนที่เขาดูแลไม่เห็นว่า เขาดูแลอย่างเต็มที่อยู่ห่างๆ (ไม่เห็นค่าของเขา)

ผู้หญิง คือฝ่ายที่เสียใจเมื่อผู้ชายปล่อยให้เขารอคอยคนเดียว
    ผู้ชาย คือฝ่ายเสียใจกว่า เมื่อผุ้หญิงคนที่เขารักไม่รู้ว่าเวลาที่ช้าไปคือเวลาที่ผู้ชาย ไปทำงานพิเศษเพื่อมาซื้อของขวัญวันเกิดให้คนที่เขารัก

ผู้หญิง ร้องไห้เมื่อถูกผู้ชายทิ้ง
    ผู้ชาย ร้องให้มากกว่าเมื่อรู้ว่าสูญสิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิตเขาไป

ผู้หญิง คือฝ่ายรอให้ผู้ชายบอกรัก
    ผู้ชาย คือฝ่ายอยากบอกรักแต่กลัวผู้หญิงไม่รับรัก

ผู้หญิง รู้ถึงความหวังดีของผู้ชายทุกอย่างเมื่ออ่านบทความฉบับนี้
    ผู้ชาย คือฝ่ายที่เสียใจเมื่อรู้ว่า ผู้หญิงคิดว่าผู้ชายคงเข้าข้างกันเอง และไม่เห็นความหวังดีของผู้ชายเสียที และก็ไม่รู้ว่าจะทำอย่างไรให้ผู้หญิงเห็นค่า

ผู้หญิง เป็นฝ่ายที่เสียใจเมื่อผู้ชายไม่รักเขา
    ผู้ชาย เสียใจกว่าเพราะที่ไม่รักเพราะเจียมตัวเองว่าไม่คู่ควร เธอควรเจอผู้ชายที่ดีกว่าเรา

ผู้หญิง เป็นฝ่ายที่เสียใจเมื่อผู้ชายไปมีคนรักใหม่
    ผู้ชาย เป็นฝ่ายเสียใจกว่าเพราะผู้หญิงคนเก่าดูแลเขาไม่ดีพอ และเขาต้องเสียใจอีกเมื่อรู้ว่ารักแท้คืออะไร

ผู้หญิง ไม่กล้าที่จะซื้อตุ๊กตาให้เป็นของขวัญให้ผู้ชาย
    ผู้ชาย ไม่กล้าบอกว่าอยากได้ตุ๊กตาเพราะกลัวหาว่าเป็นตุ๊ด แต่ที่จริงจะได้นอนกอดตุ๊กตาทุกครั้งที่คิดถึงเธอ

ผู้หญิง เสียเวลาเพื่อที่จะเจอคำว่ารัก
    ผู้ชาย เสียความเป็นตัวเอง เพื่อคนรักของเขา

Credit : Yenta 4
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    โดนใจ !!!

กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ลึกซึ้ง เข้าใจถึงธรรมชาติของมนุษย์

}:OoAMDoO;P
    บ้าน AMD ยินดีที่ไม่รู้จัก ๕๕๕
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,223
    โดนใจ !!!
    CPU AMDFX-8150 VGA Gig 6950 Ref RAM CorsairDominator 16 GB HDD 1000

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614
    ว้าว มุขนี้ให้ครับให้ ชอบจริงๆ

ติด INTERNET เป็นชีวิต
    ที่ๆมี JOKERGAME
    กล่าวขอบคุณ
    18,704
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    Blog Entries
    3
    กดไลท์เลย

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ขอแชร์น่ะครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,628
    ผมเป็น1 คนในนั้นแล้วแหละ

รักจริงแต่ไม่เคยได้รักกลับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    โดนครับท่าน แชร์ต่อ

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    โดน จี้ใจเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    โดนใจมากๆเลยครับ

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    โดนเต็มๆ เจอมาแล้วแบบนี้สุดยอดครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    สุดยอดจริงๆ
    ทำวันนี้ให้ดีที่สุด และอย่าหยุดถ้ายังไม่ถึงจุดสุดยอด

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    ช่วงนี้ผมคอนข้างจะหยิ่งนิดหน่อย

ไม่สนใจใครทั้งนั้นช่วงนี้