ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    909
    ได้รับคำขอบคุณ: 218

Ulead VideoStudio 11 Plus Full เชื่อว่าหลายคนไม่มีตัวนี้ เข้าไปดูข้างในเลยคับ

ผมเชื่อว่าหลายคนคงยังไม่มีตัวนี้ ด้วยขนาดที่ใหญ่กว่าของคนอื่น ก็เพราะว่ามันมีของแถมอยู่ข้างในดูจากรูปตัวอย่างได้ หลายคนไม่มีในส่วนนี้ นี่คือโปรแกรมตัดต่อวีดี ภาพสไลด์ และฟังชั่นอื่นอีกมากมาย มาพร้อมกับ templat video template picture มากมาย ไว้สำหรับตกแต่งงานขของคุณ บางตัวไม่มี template มาให้นะครับ แต่ตัวนี้รับรองมีให้คุณเลือกแบบสวยๆงามๆได้เลยคับ ดูตัวอย่าง template ที่แถมมาให้ตามรูปครับ

พร้อมคีย์ใช้ได้ตลอด เป็นไฟล์ ISO ครับ โหลดเสร็จไรด์ลงแผ่นได้เลยคับ หรือจะจำลอง Drive ก็ได้
    Mediafire 100/part part สุดท้ายขนาด 44.25

part1. http://adf.ly/1h8kk
    part2. http://adf.ly/1h8l3
    part3. http://adf.ly/1h8lR
    part4. http://adf.ly/1h8mD
    part5. http://adf.ly/4JXLE
    part6. http://adf.ly/1h8oC--------> ลิ้งใหม่ Part6 แก้ไขแล้วกดตรงนี้เลย

มือใหม่หัดโพส ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย md4949 : 22nd December 2011 เมื่อ 08:09

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 429
    Blog Entries
    1
    ตัวเต็ม ใช่ไหม ครับ ขอบคุณมาก
    หามานานแล้ว มีแต่ Demo

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ
    " ความ อดทน แม้จะเป็นสิ่งที่ขมขื่นแต่ผลของมันมักจะ หวานชื่น เสมอ "

กล่าวขอบคุณ
    909
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZzAonzZ อ่านกระทู้
    ตัวเต็ม ใช่ไหม ครับ ขอบคุณมาก
    หามานานแล้ว มีแต่ Demo
    ตัวเต็มครับ ใช้งานได้ทุกฟังชั่น ใช้ได้ยันตายคับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากครับ thank++

The pace of life
    At for some thing good
    กล่าวขอบคุณ
    1,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    เดี่ยวจะลองนำไปใช้ดู

สังคมแห่งการแบ่งปัน ^^
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 429
    Blog Entries
    1
    เอ่อ เบรินวิดีโอที่ทำ ได้ไม่เกินกี่นาทีครับ
    หรือ ไม่จำกัด ถ้าไม่จำกัดคงดีนะ
    ที่บ้านยังใช้ Window Movie Maker อยู่เลย
    มันกากมากครับ อยากลองตัวนี้ดู

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ตัวนี้ดีมากเลยครับ ผมเคยใช้ตัดต่องานส่งอาจารย์ แต่ บอกไว้ก่อน ถ้าเครื่องช้า ตอนเราทำงานเสร็จแล้ว Save ไฟล์

มันจะช้ามาก เพราะมันจะเล่น วิีดีโอ ที่เราทำทั้งหมดตั้งแต่แรก นานมากมาย

แต่ที่ผมใช้ ตัวลงแค่ 141 MB เอง ตัวเต็มด้วย

กล่าวขอบคุณ
    909
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZzAonzZ อ่านกระทู้
    เอ่อ เบรินวิดีโอที่ทำ ได้ไม่เกินกี่นาทีครับ
    หรือ ไม่จำกัด ถ้าไม่จำกัดคงดีนะ
    ที่บ้านยังใช้ Window Movie Maker อยู่เลย
    มันกากมากครับ อยากลองตัวนี้ดู
    ตัวนี้ทำได้ไม่จำกัดเลยคับ แต่ก็ถ้ายาวมากๆก็นานหน่อย ลืม Windows Movie Maker ของคุณไปได้เลย ตัวนี้รับรองแจ่มใช้อยู่คับ

กล่าวขอบคุณ
    909
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bestpopolo อ่านกระทู้
    ตัวนี้ดีมากเลยครับ ผมเคยใช้ตัดต่องานส่งอาจารย์ แต่ บอกไว้ก่อน ถ้าเครื่องช้า ตอนเราทำงานเสร็จแล้ว Save ไฟล์

มันจะช้ามาก เพราะมันจะเล่น วิีดีโอ ที่เราทำทั้งหมดตั้งแต่แรก นานมากมาย

แต่ที่ผมใช้ ตัวลงแค่ 141 MB เอง ตัวเต็มด้วย
    ของท่านมี Template แถมมาเหมือนผมหรือเปล่าคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เราแตกไฟล์ไม่ได้อ่ะนาย ทำไงดีTT^TT

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณที่ที่ตัวเองยังมีัความดีอยู่
    จึงมีผู้ใจบุญอนุเคราะห์ โปรแกรมนี้มาให้ ขอบคุณมาก ๆ คับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    800
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอบคุณมากครับ มีประโยชน์มาก

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณมากครับ ต้องทำงานเคมีส่งอาจารย์พอดี

กล่าวขอบคุณ
    12
    มันให้ใส่ serial number อะครับทำไง

กล่าวขอบคุณ
    12
    ok แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    909
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Safe GaLaXy อ่านกระทู้
    มันให้ใส่ serial number อะครับทำไง
    serial number อยู่ในไฟล์แล้วครับ เป็นไฟล์ Notepad
    CPU Athlon 7750 Ram 2 GB HDD Sumsung 250 GB M/B ECS A780GM-A VGA HD5670 1 GB Win 7 COD8 และ BFBC3 ผ่านฉลุย

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1,543
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบใจมาก... แต่ Part.5 เหมือนจะถูกลบไปแล้ว ^^"

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    part.5 ถูกลบไปแล้วครับ ช่วยอัพใหม่ได้ไหมครับ ตัวนี้อยากได้มานานแล้วครับ ขอบคุณครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณนะครับ มีคู่มือการลงและการใช้มั้ยครับ ไม่เคยเล่นแต่อยากลองครับ
    คบคนพาล คิดดีก็ไม่ผิด คบบัณฑิต คิดชั่วไม่เกิดผล นั่งหน้าคอมฯมากจน เหลือแต่กระดูกเลย ^ ^"

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ไฟลื 5 โดนลบไปแล้วครับ ท่าน
    คบคนพาล คิดดีก็ไม่ผิด คบบัณฑิต คิดชั่วไม่เกิดผล นั่งหน้าคอมฯมากจน เหลือแต่กระดูกเลย ^ ^"

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    909
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chart อ่านกระทู้
    part.5 ถูกลบไปแล้วครับ ช่วยอัพใหม่ได้ไหมครับ ตัวนี้อยากได้มานานแล้วครับ ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mr.KonG16 อ่านกระทู้
    ขอบใจมาก... แต่ Part.5 เหมือนจะถูกลบไปแล้ว ^^"
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mynameisdevils อ่านกระทู้
    ไฟลื 5 โดนลบไปแล้วครับ ท่าน
    ขอบคุณครับที่เตือนและต้องขอโทษทีนะครับท เดี๋ยวผมจะอัพให้ใหม่นะครับ
    CPU Athlon 7750 Ram 2 GB HDD Sumsung 250 GB M/B ECS A780GM-A VGA HD5670 1 GB Win 7 COD8 และ BFBC3 ผ่านฉลุย