ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    [ปล่อยเขาไปเถอะครับ.. ได้เวลาแต่งเต็มที่ซะที เขาเฝ้าฝันมานาน.. "วันหนึ่งก็แก่เฒ่าหนังยานตายก็เน่าเหม็นเป็นซากศพอยู่ดี"

อย่ามองอะไรที่ภายนอกเลย ประดับปรับแต่งทั้งนั้น!(อู้ยยยย ซีด!)

หลานๆท่านก็พยามทุรังถึงแม้สังขารไปไม่ได้ก็เต็มที่กับชีวิตเหลือเกิน หากวันหนึ่งต้องเป็นคนที่มองมากจากมุมมองคนอื่นดูบ้างก็จะรู้(จุๆ ดูๆๆ หุ่นแป๊ะเลยวะ)

น่าเศร้าใจนะครับ อยากเห็นเด็กไทยแต่งตัวให้สุภาพกว่านี้ ยูนิฟอร์มเขาก็ออกแบบมาดีนะ(สงสานกระดุมเม็ดที่สองและสามจัง คาดว่ามันจะหลุดอยู่แร้ว! *0*)

เราก็ต้องปล่อยวางครับอย่างคิดไรมาก(ปล่อยวางไรเนี่ย เห็นแป๊ะๆมาทีไร น้องชายทำตัวเป็นเรดาร์พร้อมยิงตลอด! แหล่มเลย..)

ถึงจะคิดแต่ก็ยังมีมาร
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomth อ่านกระทู้
    คนสวยแต่งแบบนี้ไม่ว่า เจอขาดำหน้าปลวก จะอ้วกครับ
    ไลค์ครับไลค์

เชียงใหม่ All Zone
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Instinger_Zone อ่านกระทู้
    ตอบคำถามหลานก่อนนะ

ลองคิดว่าถ้าชุด นศ. มันตรงข้ามกับที่เป็นอยู่ละ ชุดพองๆ กระโปรงสุ่มไก่ เดินมาเรียน ฮาดี

Like........

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ปกติครับที่ผู้หญิงอยากดูดี บางคนเค้าแต่งตัวแบบนั้นเพราะว่าเค้ารู้สึกมั่นใจ รู้สึกว่าแต่งแบบนั้นแล้วดูดี (ผมก็ไม่รู้นะ ผู้หญิงทุกคนคิดแบบนี้ป่าวแต่ส่วนมากที่ผมรู้จักเป็นงี้)

แต่สำหรับผู้ชายเนี่ย ถ้าแฟนตัวเองแต่งแบบนั้นจะรู้สึกไม่ค่อยชอบ,หวง เพราะว่าเราเป็นผู้ชายไงครับเลยรู้ว่าผู้ชายรู้สึกยังไง มองตรงไหน

ส่วนตัวนะครับ ถ้ามีแฟนแต่งตัวแบบนี้ก็ไม่ชอบ แต่ถ้าเดินอยู่กับแฟน แล้วมีแต่งแบบนี่้มาก็ต้องเหล่บ้างหละครับ 55

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    แล้วแต่คนจะมองอ่ะครับ ถ้ามองไปก็เป็นอาหารตาดี ถ้าไม่มองก็เลี่ยงสายตาไปแค่นี้ล่ะ จบ

ไม่ต้องคิดอะไรมาก ผู้ชายไม่มองผู้หญิงนี่สิ แปลก!? สงสัยจะเป็น Gay

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    แต่ก่อนก็ชอบมองอยู่ เดี๋ยวนี้เห็นไอ่ที่อยู่ข้างในจนมันชินตา - -a

มองแล้วก็เฉยๆ เกลื่อนกลาด ดาดๆทั่วไป

แล้วไอ่คนที่ใส่พอนั่งปุ๊บเอาผ้าเช็ดหน้ามาปิดกระโปรง เอาผ้าพันคอมาคลุมไหล่ . . .

แล้วคุณ***จะใส่มาทำไมวะครับ อยากรู้ กล้าใส่ก็กล้าโชว์ดิวะครับ -_-|||

แล้วเดินขึ้นบันไดเลื่อนสะพานลอยเอามือมาปิด คิดว่าผมอยากดูกางเกงในมากเหรอ ??

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,515
    Blog Entries
    8
    ก็ชอบดูนะ

แต่ถ้าถามว่าอยากให้แฟนใส่ชุดนักศึกษาแบบนี้มั้ย??

ผมขอตอบว่าผมห้ามแบบเด็ดขาดเลย -*- ต้องใส่กระโปรงพลีทสีดำยาว ต้องเรียบร้อยๆ เพราะผมเป็นพวกสังคมเยอะ ผมไม่อยากให้พวกผู้ใหญ่มองว่าคบผู้หญิงที่แต่งตัวแบบนี้ - -

(มันไม่งามเวลาอยู่ต่อหน้าผู้ใหญ่ เดี๋ยวจะพลอยทำให้ผมเสียคะแนนพิศวาสจากผู้หลักผู้ใหญ่)

ถ้าอยากใส่สั้นๆก็ใส่ที่บ้าน ใส่ให้ผมดู ให้ผมจับได้คนเดียว ผมหวงครับ -0-
    ชอบกินไข่เจียว

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    คิดว่าดีเเล้ว ผมจะได้มีกำลังใจไปเรียน
    อาหารตาเยอะดี ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    556
    ได้รับคำขอบคุณ: 182
    ความจริงควรมองไปหลายแง่มุมนะครับ ถ้าคิดว่า น.ศ พวกนี้ไม่ควรเป็นแม่ที่ดีของลูกหน่ะ ผิดถนัดนะครับ วุฒิภาวะตอนเป็นแม่ กับ ตอนเป็น น.ศ. มันวัดกันไม่ได้หรอกครับ
    อีกอย่างสมัยนี้มีแต่ น.ศ ที่แต่งตัวออกไปแนวนี้ทั้งนั้น แต่พอเรียนจบ รับปริญญา เขาก็มีหน้าที่การงานที่ดีนะครับ บางคนดีกว่าผมเสียด้วยซ้ำ
    ถ้า น.ศ ที่แต่งกายแบบนี้เป็นแม่ที่ดีของลูกไม่ได้ แนะนำลองไปหา พวก ปวช. ปวส. เทคนิค ดูครับ พวกนั้นเขาจะแต่งตัวสุภาพ ตามระเบียบของสถานศึกษา เพราะ ระเบียบเขาเคร่งครัดกว่า ถ้าจะดูคนที่การแต่งกายอ่ะนะครับ ^^

Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    367
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    ชอบครับ

แต่บางคนก็ไม่ได้เป็นแบบนั้นเสมอไปนะครับ บางคนที่ผมเคยคุยมา นิสัยดีมากๆเลย อิอิ
    "ศิลปินที่ดีจะทำการคัดลอก แต่ศิลปินที่ยิ่งใหญ่จะทำการขโม​ย"

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    แค่อาหารตาครับ เอาเป็นแม่ของลูกคงไม่เอา

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ส่่วนตัวผมชอบนะแต่บางนี่หน้าไม่ให้แต่ใจรัก

ผู้หญิงอย่าหยุดสวย แต่ถ้าไม่สวยก็หยุดเถอะ

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ผมคงตอบได้แค่ข้อ 1 นะครับ

ที่รู้ๆมาก็คือ กระโปรงนักศึกษา ที่นิยมใส่กันจะมีอยู่ 2 แบบ

1.แบบถูกระเบียบ ก็ตามภาพนั่นหละครับ(ภาพสุดท้ายคนกลาง) แบบนี้นักศึกษาส่วนมากจะนิยมใส่สั้นกันเพราะว่า มันทำอะไรสะดวกกว่าเช่น เวลานั่ง เวลาเดิน ถ้าไม่รู้ว่ามันลำบากยังไงคุณก็ลองหาใส่ดู

2.แบบจีบรอบหรือที่เรียกกันกระโปรงพีซ(จะคล้ายๆกระโปรงนักเรียนแต่ผ้าจะเบากว่า) แบบนี้จะใส่กันเยอะมากเนื่องจากว่าใส่แล้วมันทำอะไรก็สะดวกไปหมด แต่มีข้อเสียอยู่อย่างเดียวคือถ้าลมพัดมาก็เห็นหมดแน่นอนสังเกตได้เวลาเดินขึ้นสะพานลอยมักจะเอามือมาปิดหรือกดกระโปรงไว้ บางคนก็แก้ปัญหาโดยการใส่ยาวๆไปถึงข้อเท้ากันเลย แต่ก็มีบางคนผมก็ไม่รู้เขาคิดอะไรใส่เหนือเข่าขึ้นไปอีก คิดว่าสงสัยอยากจะโชว

ที่รู้ๆมานี่คือผมถามเพื่อนๆในเมเจอร์ แล้วก็แฟนผมเอง

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ปวช. ปวส. สาวอาชีวะ สมัยผมเรียนอยู่ ช่วงนั้น ยิ่งกว่าXXอีกครับ ชุด สายพาณิช ของโรงเรียนผม มันเป็นชุดแบบ ญี่ปุ่น นิสๆอะครับ เห็นแล้วมัน หน้านัก

เออผู้หญิงแต่งแบบนี้ มันก็เยอะแยะทั่วเมืองนะผมว่าก็จริงอย่างทุกคนว่า แต่ก็นะ เค้าเป็นผู้หญิงอะ ของสงวน เขาก็เยอะแยะตามไปด้วย และมาโชว์ร่องโชว์ว้าวๆๆๆอีก คิดดูอะ เราเป็นผู้ชายเรายังไม่กล้าถอดเสื้อไป ม.เลย555+

มีไหมที่เราจะโชว์ ส่วนว้าว อันล้ำค่าของเราที่มีเพียงจุดเดียว กระปู๋ -..-?

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    เอาตามตรงเลยนะ ชอบครับ

สงสัยต้องการโชว์สัดส่วนมั้งครับ หุ่นดีซะขนาดนั้น ใส่ใหญ่ๆหลวมๆไปมันไม่เร้าใจอะน่ะ

ป.ล. ผมผู้ชายครับ ผมชอบครับ ไปเรียนทุกวันก็เห็นทุกวัน วันไหนกจอแบบเข้าตานี่สุดๆ

ไม่ต้องอะไรเลย ขนาดลุงขายข้างแกงแถวๆนั้นเห็นสาวแบบนี้ ผมแอบมองตาม ตาลุงนั้น พี่แกจะมองหน้า ตรงกลาง แล้วลงต่ำ แบบเนี้ยะ

5 5 5

คิดว่าดีไหม ไม่ดีครับ มันผิดกฏ

แต่ถูกใจไหม (โคตรๆ) 5 5 5

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ชอบ จบ ชัดเจน แต่ไม่เอาเป้นแม่ของลูก เหมือนไปลงอ่าง หรือ ดารา AV เราชอบกันไหม ก็ชอบครับ แต่ให้เอา AV เป็นเมียเอาไหม ไม่เอาครับ ตอนผมเรียนตรี เพื่อนๆ นองๆ ใส่กันออกเยอะ ผมก็ชอบมอง มันก็ชอบเอาระเป๋ามาปิด ผมกอยากจะถามเหมือนกัน อายเชี่ยไร ไม่ได้อยากโชว์หรอกรึ โชว์ดิว่ะ อุตส่าห์ไปเสื้อกระโรงสอบสั้นๆมาทำหอกอะไร

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    คุยกับเพื่อนเดีนวนี้ไม่ค่อยมองหน้าหรอกครับ
    โอ้ว..... ลูกไม้สีชมพูขนาด C มันช่างน่ารักเสียนี้กระไร
    มองแต่..... (ล่ะใว้ในฐานที่เข้าใจ)

ถ้าถามผมว่าชอบมั้ยผมก็ตอบว่าชอบมันเจริญหูเจริญตาดี
    แต่พูดถึงความเหมาะสมผมก็ไม่เห็นด้วย คณะอื่นจะแต่งตัว Sexy ยังไงก็ช่างเค้า
    แต่ที่เห็นแล้วรู้สึก แย่ ก็คือพวกคณะ ครุศาสตร์ ศึกษาศาสตร์

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

วิ่งไปให้ถึงความฝัน ˜^๐^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เสรอแท้เหลา ๆ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,039
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ goopae อ่านกระทู้
    ผมคงตอบได้แค่ข้อ 1 นะครับ

ที่รู้ๆมาก็คือ กระโปรงนักศึกษา ที่นิยมใส่กันจะมีอยู่ 2 แบบ

1.แบบถูกระเบียบ ก็ตามภาพนั่นหละครับ(ภาพสุดท้ายคนกลาง) แบบนี้นักศึกษาส่วนมากจะนิยมใส่สั้นกันเพราะว่า มันทำอะไรสะดวกกว่าเช่น เวลานั่ง เวลาเดิน ถ้าไม่รู้ว่ามันลำบากยังไงคุณก็ลองหาใส่ดู
    แรงไปนิสนึงนะครับตรงหใ้ผมไปหากระโปรงใส่ แสดงว่าคุณเคยใส่หน่ะสิ ถึงรู้ เหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    3,039
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fairy อ่านกระทู้
    คุยกับเพื่อนเดีนวนี้ไม่ค่อยมองหน้าหรอกครับ
    โอ้ว..... ลูกไม้สีชมพูขนาด C มันช่างน่ารักเสียนี้กระไร
    ครับ ลูกไม้ ลายจุด เรนโบว์ โอ้วแม่เจ้าเอาเสียตา ข้าเป็นประกายเลยนะแม่นาง

ไม่พอยังทำให้ปลายอวัยวะส่วยนึงของข้า บวมอักเสบแดงระเรื่อ

ก็เนี่ยแหละครับ ขนาดเห็นว่าเค้ามากับ ผะอั๊ว นะ! ยังจะมอง และเกิดอารมณ์ สะบึมละหึ่ย และถ้าเรามีแฟนแต่งXX ขนาดน้าน ชาย เป็นหมื่นเป็นแสน ต้องมีซัก 80%แหละที่ เป็นแบบเรา จึ๊กกึ๋ยๆ

(เมียน้อยผมก็ xx แบบนี้ แต่ตัวจริงตรงกันข้าม เมียน้อยผม ใส่ บาร์ เรนโบว์ ลายจุด คัพไรไม่รู้ มาเป็นเซทด้วยนะครับ ทั้งล่างทั้งบน -..- นุ่งสั้นขนาด ขึ้นนอนเล่นนอนอะไรที เรวนโบว์ช่วงล่างก็โผล่มาแบบจ๊ะๆ ผมถามว่า ไม่หวิวไม่อายไม่เขินมั่งหรอ นุ่งสะรัดติ้วสั้นจุ๊ด เธอบอกมาว่า จะดูก็ดูไปดิเอาไปไม่ได้ แต่ก็ไม่อะไรนะ ก็แค่เมียน้อย ตัวจริงผมแต่งดีกว่านี้เยอะ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bararasza : 1st February 2012 เมื่อ 18:42

กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ชอบครับ เพราะปีหน้าก็จะได้เห็นจนชินตา แต่เค้าจะแต่งตัวยังไงก็สิทธิของเขาเนอะ แต่ถ้ามันมากเกินไปก็ไม่ดี นี่ยังดีนะแค่ผู้หญิง ถ้ากระเทยมันคิดจะใส่กระโปรงสั้นรัดๆแทนกางเกงละก็ อาเพศเกิดขึ้นแน่ครับ

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    โดยส่วนตัวนะ คนที่แต่งแบบนี้ ผมคิดว่าอ่อยนะ แต่ถ้าหน้าตา เกาหลี ขาว หมวย สูง ขาวเนียน ก็น่าใส่อยู่ แต่เจอ พุ่งยื่นเสื้อแท้งก็ฟิต อ้วน ดำ ขาลาย นี่ จบกันเลยทีเดียว

แต่จริงๆ กระโปรงมหาลัย เค้าให้ใส่กระโปรงบานนะ เรียกไม่ถูกเหมือนกัน รุ่นพี่จะบังคับ พอมาถึงปี3 ปี4 ก๋ปล่อย จะทำไรก็ทำ - -

เมาแล้วก็ไปนอน
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomth อ่านกระทู้
    คนสวยแต่งแบบนี้ไม่ว่า เจอขาดำหน้าปลวก จะอ้วกครับ

เจอขาดำบ่อย หรอ ท่าน อิ อิ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    กระดุมหลุดนี่ งานเข้า

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ผมชอบคับ ชอบสุดใจเลย แบบว่าเห็นแล้ว หื่น คับ