ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    เซ็กซี่ดีนะ ผมชอบ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    บางครั้งก็นะ ใส่ไปๆ แต่ถ้าโดนล้วงลึกก็ไม่กล้าใส่อีก(บางคนนะ) ทว่าโดนล้วงยิ่งชอบใส่(บางคนนะ)
    ถามว่าชอบมั้ย ชอบโครต

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    ถามว่าแต่งแบบนี้ไปทำไม ก็แต่งไปอ่อยผู้ชาย
    แล้วถามว่าผู้ชายประเภทไหนที่จะอยู่ด้วย ก็เป็นผู้ชายสังคมเดียวกัน
    มันไม่ใช่เรื่องของเราครับ มันเป็นวัฒนธรรมของเขา ซึ่งกลุ่มสังคมกลุ่มนี้มันก็เป็นอีกกลุ่ม(ถึงวัยมหาลัยแล้วคุณจะรู้ว่ามันมีสังคมย่อยๆมากมาย)
    เอาเป็นว่า เรื่องแบบนี้ คนนอกมองแบบเหมารวม แต่คนในมันแยกแยะได้อยู่แล้ว

Uploading...
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    ถ้าตอนผมไม่มีีแฟนผมก็เฉยๆนะ แต่ตอนมีแฟนเริ่มไม่ชอบ = =

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    การเงินมีปัญหาใส่ชุดนักศึกษามาหาพี่ !

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    เธอมีผัวแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    อันที่จริงก็บอกว่าไม่ชอบครับเพราะมันดูยั่วยวน แต่เห็นแล้วมันทนไม่อยากไหวจริงๆ รู้สึกว่ามันเซ็กซี่มาก ไม่ชอบแต่ห้ามใจไม่ไหว

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exodus อ่านกระทู้
    ถามว่าแต่งแบบนี้ไปทำไม ก็แต่งไปอ่อยผู้ชาย
    แล้วถามว่าผู้ชายประเภทไหนที่จะอยู่ด้วย ก็เป็นผู้ชายสังคมเดียวกัน
    มันไม่ใช่เรื่องของเราครับ มันเป็นวัฒนธรรมของเขา ซึ่งกลุ่มสังคมกลุ่มนี้มันก็เป็นอีกกลุ่ม(ถึงวัยมหาลัยแล้วคุณจะรู้ว่ามันมีสังคมย่อยๆมากมาย)
    เอาเป็นว่า เรื่องแบบนี้ คนนอกมองแบบเหมารวม แต่คนในมันแยกแยะได้อยู่แล้ว
    ผมก็ไม่เห็นจะมีสังคมหลายตรงไหนเลย

แบบนี้ทุกนาง เพื่อนผม ตอนแรกที่เข้าไปก็เรียบร้อยดี วันแรกๆๆ ตอนเข้าใหม่ๆ แต่พอเริ่มเข้าหาเพื่อนได้ ไปแล้วลอยเลย อย่าว่าแต่เพื่อนเลย แฟนผมยังเป็น -..- เซ็งเลย เปลี่ยนด้านกลับไปหมดเลย

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    ผมว่าไม่ต้องมี ชุดนักเรียน+ชุดนักศึกษาหรอก ใส่ชุดไปเวท นี้แหละ ไปเรียน แบบเนี่ยมันเรื่องมาก

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ชอบอ่ะ อย่างโหด

กล่าวขอบคุณ
    592
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ผมชอบ ผู้หญิงเรีบยร้อยอ่ะ แบบนี้ No เปค
    My Pc >> Intel Core I5 2320 @3.0 Ghz Ram 8 Gb GTX 650 2 GB Windows 8.1 64bit