ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    Blog Entries
    2

Exclamation .:: [CLUB] |--<([ .:: ALL POINTS BULLETIN ::. ])>--| [Welcome To SAN PARO] [18+] ::.

.:: ALL POINTS BULLETIN ::.

.:: คำเตือน โปรดหยุดเลื่อนและอ่านก่อนครับผม ::.

เกมส์นี้เหมาะสำหรับอายุ 18+ ใครอายุต่ำกว่า 18 ควรใช้สมองในการเล่น

ปล. ผมอายุต่ำกว่าแต่ผมใช้สมองในการเล่นนะครับ

www.apb.com

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับสู่ ALL POINTS BULLETIN ครับผมครับผมครับผม
    เกมส์นี้จะได้รับความมันส์ ที่ดูเลว!!
    ย้ำนะครับความมันส์ ที่ดูเลว!!
    ใครเล่นไม่มันส์ เราไม่ให้คุณเล่นครับ

แปลงมาจาก VRZO

สำหรับ Server : Hong Kong [HK]

เซิฟนี้ Delay การขับรถประมาณ 0.5 วิ ยิ่งตอนกลางคืน ไม่แลคเลยครับผม

ผมแค่อยากรู้ใครยังเล่นอยู่รึเปล่า เพื่อผมจะถามระบบในเกมส์หรือเซิฟเวอร์เป็นอะไรนะครับ

.:: Download ::.

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elizabeth อ่านกระทู้
    www.apb.com จะมีคำว่า Download Now อ่ะครับ

Download เสร็จติดตั้งเรียบร้อย จะได้เมนูรายชื่อเกมส์ ให้หารูป APB แล้วกด Download ตอนจนเสร็จก็ติดตั้ง

เข้า GamerFirst LIVE และคลิก PLAY NOW เพื่อ Update แล้ว Start

.:: PLAYER [TH] ::.

[Police]

ChristopherLee

PantheonKnight

MayriSaBLACKMAY

ZeRoGameR

ClaudeZ

l2ealGameR

WINEEEE

FastForYou

lovemygin

WonDeRing

JaMe0077

UbonJames

[Theif]

Kannil0Z

Faiz0

Lovegin2539
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Elizabeth : 13th February 2012 เมื่อ 12:31
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    1
    PantheonKnight รายงายตัวครับผม!ครับผม!ครับผม!ครับผม!!

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    น่าลองแต่จะเข้าไปเล่นยังไงหว่า า
    Intel : Core i7 2600k 4.8Ghz. / Nvidia : Gtx 480 Limited Ref Edition.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    ผมเล่นHong Kong
    ชื่อ MayriSaBLACKMAY
    เล่นเป็นตำรวจจับขโมย
    ยังไม่มีแคลน
    เพิ่งสร้างใหม่ เวล 39 เอง ตัวเก่าเล่นเซิฟ NA WAST เวล 135 เงิน 5 แสน เล่นเป็นขโมย ลบไปละ ทนไม่ไหวช่วงหลัง แลคมากประมาน 3-4 วิ
    มาเล่นHong Kong ผมไม่แลคเลย ขับรถเวลาเลี้ยวก็ไม่ดีเลย์
    แอ็ดมาคุยกันนะครับ จะได้เล่นด้วยกัน chusak_p09@hotmail.com
    อ้อ ผมชื่อ ตุ้ย นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 96hp : 5th February 2012 เมื่อ 16:27

กล่าวขอบคุณ
    2,237
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Durex52 อ่านกระทู้
    น่าลองแต่จะเข้าไปเล่นยังไงหว่า า
    www.apb.com จะมีคำว่า Download Now อ่ะครับ

Download เสร็จติดตั้งเรียบร้อย จะได้เมนูรายชื่อเกมส์ ให้หารูป APB แล้วกด Download ตอนจนเสร็จก็ติดตั้ง

เข้า Launcher เพื่อ Update แล้ว Start

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753
    เอ้า ได้ข่าวว่าเกมนี้ปิดไปแล้วหนิ เมื่อก่อนเล่นตำรวจเซิฟ NA
    Breakeven

กล่าวขอบคุณ
    2,237
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FROZEN อ่านกระทู้
    เอ้า ได้ข่าวว่าเกมนี้ปิดไปแล้วหนิ เมื่อก่อนเล่นตำรวจเซิฟ NA
    ยังนะครับ = ="

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FROZEN อ่านกระทู้
    เมื่อก่อนปิดไปแล้วจริงครับเป็นของค่ายใหนไม่รู้เจ้งไม่เป้นท่า แต่ค่ายของGamersFirst LIVE! ซื้อลิขสิทธิ์มาพัฒนาแล้วเปิดขึ้นมาใหม่ เปิดให้บริการมา 2 ปีแล้ว ช่วงเปิดแรกๆคนไทยเล่นกันเต็มเลย

กล่าวขอบคุณ
    2,237
    2
    ถามไรหน่อยตอนนี้ผมเข้าเซิฟไม่ได้ T^T ตั้ง 2 วันแล้ว วันนี้วันที่ 3

จะเป็นแบบนี้เลยเหมือนคนประเทศอื่น

http://forums.gamersfirst.com/topic/...character-bug/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Elizabeth : 3rd February 2012 เมื่อ 19:23

The One
    กล่าวขอบคุณ
    395
    มี TS เล่นด้วยกันไหม หรือ Skype ตอนนี้กำลังจะลงมือโหลดครับพ๋ม !
    Breakeven

กล่าวขอบคุณ
    2,237
    2
    มี TS เล่นด้วยกันไหม หรือ Skype ตอนนี้กำลังจะลงมือโหลดครับพ๋ม !
    แอดมาครับ Skype : zone_teen

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Elizabeth : 3rd February 2012 เมื่อ 19:25

NARUTO
    กล่าวขอบคุณ
    1,238
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ตัวเกมส์เป็นแบบไหนหรอครับ

open world ปะครับ

【 Unknown Member 】
    Jokergameth. <3
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,465
    ZeRoGameR รายงานตัวครับ!! เป็น ตำรวจ ครับ เพิ่งเล่นเอง ใครเป็นตำรวจ ช่วยสอนเล่นหน่อยนะครับ มือใหม่ หัดจับโจร อิอิ

Credit By : Seagamer [ZeRoGameR]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย seagamer : 12th February 2012 เมื่อ 20:56
    : Bless or Death :

The One
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ครับ open world
    Breakeven

The One
    กล่าวขอบคุณ
    395
    โหลดได้ทีละ 30 kb /s เวรกรรม
    Breakeven

กล่าวขอบคุณ
    2,237
    2
    โหลดได้ทีละ 30 kb /s เวรกรรม
    เวรกรรม = =" เวลาคนใช้เน็ตเยอะมั้ง = =" วันศุกร์อีกด้วย

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,623
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    1
    เฮ้ยมีคนสร้างแล้วก็ไม่บอก!!!!

ผมก็กะจะสร้างแต่ไม่กล้าสร้างอะครับ เล่นอยู่เซิฟ Na West ตัวหลัก(เซิฟ JOker อะ)R160 ยศเงินชื่อ ClaudeZ แคลน Mindless ครับผม(บอกซะเต็มยศ)

ตอนนี้ก็สร้างตัวไว้ที่เซิฟ Hongkong เป็นตำรวจพอเล่นแล้วไม่แลคเลยแต่โดนหาว่าแฮ็ค เพราะเดิมเล่นเซิฟ Joker โครตแลคแต่ฝึกจนได้พอมาเล่นไม่แลคเลยได้เกิน -*-

ผมอยากเข้าคลับด้วยอะครับ ไม่รู้ต้องลงอะไรบ้างหรือที่ว่าคลับนีเป้็นแคลนครับ?

ชื่อ ClaudeZ
    เป็น Criminal ที่ Joker NA WEST นานๆทีหนีไปเล่น Enforcer (Han Hongkong)
    Criminal R160 Sliver ชื่อ ClaudeZ
    Enforcer R 20 กว่าๆ Sliver ชื่อ ClaudeZ

เจอกันยิงผมเลยนะ

เออใช่ผมได้เจอคนไทยคนนึงในเซิฟ hongkong มาก่อนชื่อว่า Yodkhanlnw2 อะครับไม่รู้ใครแต่ก็เป้นคนไทยอะนะ

กล่าวขอบคุณ
    2,237
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๛KID1412๛^__^ อ่านกระทู้
    เฮ้ยมีคนสร้างแล้วก็ไม่บอก!!!!

ผมก็กะจะสร้างแต่ไม่กล้าสร้างอะครับ เล่นอยู่เซิฟ Na West ตัวหลัก(เซิฟ JOker อะ)R160 ยศเงินชื่อ ClaudeZ แคลน Mindless ครับผม(บอกซะเต็มยศ)

ตอนนี้ก็สร้างตัวไว้ที่เซิฟ Hongkong เป็นตำรวจพอเล่นแล้วไม่แลคเลยแต่โดนหาว่าแฮ็ค เพราะเดิมเล่นเซิฟ Joker โครตแลคแต่ฝึกจนได้พอมาเล่นไม่แลคเลยได้เกิน -*-

ผมอยากเข้าคลับด้วยอะครับ ไม่รู้ต้องลงอะไรบ้างหรือที่ว่าคลับนีเป้็นแคลนครับ?

ชื่อ ClaudeZ
    เป็น Criminal ที่ Joker NA WEST นานๆทีหนีไปเล่น Enforcer (Han Hongkong)
    Criminal R160 Sliver ชื่อ ClaudeZ
    Enforcer R 20 กว่าๆ Sliver ชื่อ ClaudeZ

เจอกันยิงผมเลยนะ

เออใช่ผมได้เจอคนไทยคนนึงในเซิฟ hongkong มาก่อนชื่อว่า Yodkhanlnw2 อะครับไม่รู้ใครแต่ก็เป้นคนไทยอะนะ
    ขอแค่ Add Friend ก็พอครับ ผมไม่อยากตั้ง Clan อะไรประมาณนี้มันยุ่งยาก เล่นกันธรรมดาเนี่ยะแหละ

ว่าแต่คุณเข้า HK ได้ด้วยหรอครับ T^T

ว่าแต่ใน HK ชื่ออะไรหรอผมจะได้ใส่ใน List บอกด้วยทีมอะไร

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elizabeth อ่านกระทู้
    ถามไรหน่อยตอนนี้ผมเข้าเซิฟไม่ได้ T^T ตั้ง 2 วันแล้ว วันนี้วันที่ 3

จะเป็นแบบนี้เลยเหมือนคนประเทศอื่น

http://forums.gamersfirst.com/topic/...character-bug/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Elizabeth : 3rd February 2012 เมื่อ 20:21

กล่าวขอบคุณ
    1,623
    1
    [QUOTE=Elizabeth;757767]ขอแค่ Add Friend ก็พอครับ ผมไม่อยากตั้ง Clan อะไรประมาณนี้มันยุ่งยาก เล่นกันธรรมดาเนี่ยะแหละ

ว่าแต่คุณเข้า HK ได้ด้วยหรอครับ T^T

ใน HK ผมชื่อ ClaudeZ เหมือนกันแหละครับ ไม่มีแคลน แล้วก็เข้าได้นะครับ

อยากทราบว่ามีปัญหาตรงการล็อคอินหรือเปล่า ถ้าใช่ผมก็เป้นนะแต่มันมีวิธีแก้คือไปหาโหลด Manaul Patch มาลงทับอะครับ แต่ยังไงตอนเข้าเกมส์ตรง Lanucher ก็ลงกด Option>Repair ก่อนก็ได้ครับ บางทีไฟล์เกมส์อาจจะเสียหาย

ปัญหาผมเกิดเมื่อวานตอนล็อคอินอะครับ มันบอกว่าแพทช์ไม่ตรงกับเกมส์ เลยหา่โหลด Manaul Patch มาลงทับแล้วมันก็อัพเดทซ้ำนิดนึงก็หายละครับ

ถ้าต้องการโหลด manual Patch

เป็นตัว Fullpatch อัพเดทมาถึงตัวเกือบล่าสุดเลยครับ ทำตามขั้นตอนที่มันบอกด้วยนะในตัว Instruction ตอนแตกไฟล์อะครับอ่านแล้วทำตาม เสร็จแล้วเอาไปทับลงในโฟลเดอร์เกมส์ครับ แล้วก็เข้าเกมส์อีกทีนึงก็หายนะสำหรับอาการล็อคอินไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    มันจะมีให้เลือกเซิฟของแต่ละประเทศตอนเริ่มเกมแล้วใช่ไหมครับ
    ผมจะได้โหลดเกมจาก steam เอา

กล่าวขอบคุณ
    2,237
    2
    [QUOTE=๛KID1412๛^__^;757852]
    ขอแค่ Add Friend ก็พอครับ ผมไม่อยากตั้ง Clan อะไรประมาณนี้มันยุ่งยาก เล่นกันธรรมดาเนี่ยะแหละ

ใน HK ผมชื่อ ClaudeZ เหมือนกันแหละครับ ไม่มีแคลน แล้วก็เข้าได้นะครับ

อยากทราบว่ามีปัญหาตรงการล็อคอินหรือเปล่า ถ้าใช่ผมก็เป้นนะแต่มันมีวิธีแก้คือไปหาโหลด Manaul Patch มาลงทับอะครับ แต่ยังไงตอนเข้าเกมส์ตรง Lanucher ก็ลงกด Option>Repair ก่อนก็ได้ครับ บางทีไฟล์เกมส์อาจจะเสียหาย

ปัญหาผมเกิดเมื่อวานตอนล็อคอินอะครับ มันบอกว่าแพทช์ไม่ตรงกับเกมส์ เลยหา่โหลด Manaul Patch มาลงทับแล้วมันก็อัพเดทซ้ำนิดนึงก็หายละครับ

ถ้าต้องการโหลด manual Patch

เป็นตัว Fullpatch อัพเดทมาถึงตัวเกือบล่าสุดเลยครับ ทำตามขั้นตอนที่มันบอกด้วยนะในตัว Instruction ตอนแตกไฟล์อะครับอ่านแล้วทำตาม เสร็จแล้วเอาไปทับลงในโฟลเดอร์เกมส์ครับ แล้วก็เข้าเกมส์อีกทีนึงก็หายนะสำหรับอาการล็อคอินไม่ได้
    Repair แล้วเหมือนเดิมครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,237
    2
    ดัน ครับ ดันๆๆๆๆ

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    มีโหลดช่องทางอื่นไหมอะ
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    1,623
    1
    ลองโหลดแพทช์ตัวที่ผมให้ไปยังอะครับ

ส่วนช่องทางการโหลดมีบางคนอัพไว้เป็นพาร์ทๆนะครับใน JKG แหละ แต่ต้องไปนั่งอัปเดตแพทช์เองนะครับ คงนานนะถ้าอัพแพทช์ทั้งหมดถึงปัจจุบัันเลย

ไหนๆก็ไหนๆเอารูปผลงานเก่าๆมาแปะดีกว่า

เป็นรูปตอนอยู่เซิฟ NA WEST เป็นโจรนะครับ

อันนี้เห็นได้ชัดว่าผมโครตกดเขาเลย 555+ ดูยศสิ

ใครอยากลองดูบทรีวิวเล็กๆน้อยๆเชิญเปิดในนี้ได้เลยครับ เข้าหมวด APB Reloaded นะครับผม

http://claudezrock.wordpress.com/

คุณลองเข้าไปก่อนจะมาแจกรึเปล่า

http://apbcorner.com/file-manager/browse/Patches

งั้นเข้านี้แล้วโหลดอันแรกสุด เหมือนกันแหละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ๛KID1412๛^__^ : 4th February 2012 เมื่อ 18:03

กล่าวขอบคุณ
    2,237
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๛KID1412๛^__^ อ่านกระทู้
    ลองโหลดแพทช์ตัวที่ผมให้ไปยังอะครับ

ส่วนช่องทางการโหลดมีบางคนอัพไว้เป็นพาร์ทๆนะครับใน JKG แหละ แต่ต้องไปนั่งอัปเดตแพทช์เองนะครับ คงนานนะถ้าอัพแพทช์ทั้งหมดถึงปัจจุบัันเลย
    คุณลองเข้าไปก่อนจะมาแจกรึเปล่า

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: