ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,624
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    http://apbcorner.com/file-manager/browse/Patches

งั้นเข้านี้แล้วโหลดอันแรกสุด เหมือนกันแหละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FROZEN อ่านกระทู้
    โหลดได้ทีละ 30 kb /s เวรกรรม
    โหลดใน steam สิครับ

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753
    ผมเล่นได้ละ l2ealGameR ตำรวจแอดมาครับ เล่นด้วยกัน

ใครมี skype ผมขอชื่อหน่อยนะ ไว้เล่นด้วยกัน
    Breakeven

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    คือ Skype มันคือโปรแกรมคุยกันผ่านอนเตอร์เน็ตหรอครับ แล้วมันคิดค่าบริการยังไงครับ การคิดค่าบริการมันคล้ายVPN ปะครับแบบว่าเติมบัตรทรูรายเดือนอะไรประมาณนี้ครับช่วยหน่อยนะครับอยากสื่อสารกับเพื่อนๆ

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ผมเล่นโจรครับ
    ชื่อ Kannil0Z
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kannilo : 5th February 2012 เมื่อ 17:03

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 96hp อ่านกระทู้
    คือ Skype มันคือโปรแกรมคุยกันผ่านอนเตอร์เน็ตหรอครับ แล้วมันคิดค่าบริการยังไงครับ การคิดค่าบริการมันคล้ายVPN ปะครับแบบว่าเติมบัตรทรูรายเดือนอะไรประมาณนี้ครับช่วยหน่อยนะครับอยากสื่อสารกับเพื่อนๆ
    ไม่ใช่ครับ Free ครับ ผมคุยกันเพื่อนอยู่ครับ
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

ZzzZZzZZzzZz
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    Police
    WINEEEE
    Sv. HK
    R25 เองขอเข้าคลับนี้ด้วยคนนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    135
    อยากให้เจ้าของกระทู้ตั้งแคลนจังเลยครับ ผมขออยู่ด้วยคน

กล่าวขอบคุณ
    2,237
    2
    ผมเข้าไม่ได้ครับ ผมปัญหานี้อยู่

http://forums.gamersfirst.com/topic/...-enter-failed/

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ปัญหาแบบ จขกท. ตอนแรกผมก็เป็นครับ
    ผมลง patch นี้ http://apbcorner.com/file-manager/browse/Patches ก็หาย

กล่าวขอบคุณ
    2,237
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kannilo อ่านกระทู้
    ปัญหาแบบ จขกท. ตอนแรกผมก็เป็นครับ
    ผมลง patch นี้ http://apbcorner.com/file-manager/browse/Patches ก็หาย
    ก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ

กล่าวขอบคุณ
    135
    ถ้าแก้ไม่ได้ลองลงใหม่ดูครับคงไม่นาน ผมจำได้ว่าผมโหลดช่วง ตี 2 ถึงตี 4 เร็วมาก 700kb/s +เร็วมากเน็ต 6เมก แต่ก็เร็วบ้างช้าบ้างเพราะผมเปิดคลิปดูด้วยตั่งแต่โหลดเกมจนถึงตอนลงเกมเส็ดก็ ตี 4 พอดีอัพแพทชอีกครึ่งชั่วโมงเบ็ดเส็ด ก็ 3 ชั่วโมงเอง

กล่าวขอบคุณ
    135
    -ขอถามอะไรหน่อยนะครับเล่นมาตั้งนานไม่รู้มันคืออะไร ที่หน้าเซิฟมันจะมีจุดวงกลมสี ขาว สีแดง สีเขียว สีเหลือง มันคืออะไรแล้วมันต่างกันตรงใหนหรอครับ แล้วเวลาเล่นทำไมผมได้EXPน้อยกว่าคนในตี้ละครับทั้งที่ผมทำทุกอย่างแต่อีกคนมันไม่ได้ทำอะไรยืนอยู่ฐานเกิดเฉยๆ ผมได้ 600 แต่เค้าได้ 700 + งงมากเลย คือผมไม่เคยเล่นตำรวจมาก่อนนะครับ และบางทีก็ได้ เงิน 5 EXP 10 ก็มีคนอื่นเค้าได้ 200-300 กัน เมื่อก่อนไม่เป็นเพิ่งมาเป็นเมื่อเช้า หรือว่าผมฆ่าชาวบ้านเยอะก็เลยโดนปรับเงินและexp

กล่าวขอบคุณ
    2,237
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 96hp อ่านกระทู้
    -ขอถามอะไรหน่อยนะครับเล่นมาตั้งนานไม่รู้มันคืออะไร ที่หน้าเซิฟมันจะมีจุดวงกลมสี ขาว สีแดง สีเขียว สีเหลือง มันคืออะไรแล้วมันต่างกันตรงใหนหรอครับ แล้วเวลาเล่นทำไมผมได้EXPน้อยกว่าคนในตี้ละครับทั้งที่ผมทำทุกอย่างแต่อีกคนมันไม่ได้ทำอะไรยืนอยู่ฐานเกิดเฉยๆ ผมได้ 600 แต่เค้าได้ 700 + งงมากเลย คือผมไม่เคยเล่นตำรวจมาก่อนนะครับ และบางทีก็ได้ เงิน 5 EXP 10 ก็มีคนอื่นเค้าได้ 200-300 กัน เมื่อก่อนไม่เป็นเพิ่งมาเป็นเมื่อเช้า หรือว่าผมฆ่าชาวบ้านเยอะก็เลยโดนปรับเงินและexp
    คนในตี้ทำภารกิจและฆ่าคนครับ

กล่าวขอบคุณ
    135
    เงิน 5 EXP 10 คนอื่นเค้าได้ exp 400-500กันอันนี้ผมเข้าใจแล้วครับเพราะผมเป็นตำรวจทำร้ายประชาชนหรือตำรวจฆ่าประชาชน มากเกินไปเลยติดสะถานะ มันเลยได้ เงินกับEXP น้อย

1.คนในตี้มันยืนอยู่ฐานไม่ทำอะไรได้expเยอะกว่าผม ผมฆ่า 10 ตาย 4 ภารกิจจบ ได้ตัง 129 exp 299 คนในตี้มันยืนอยู่จุดเกิดเฉยๆ ตาย 1 ฆ่า 0 มันได้เงิน 130 ได้EXP 350 นี่่ในกรณีตี้กัน 2-3 คนภารกิจสั้นๆ ส่วนตี้กัน 4-6คนเป็นภารกิจยาว ผมทั้งฆ่า ทั้งทำภารกิจ แต่มันมีอยู่ 2 คนมันไม่ได้ช่วยอะไรเลยมันยินอยู่ฐานเฉยๆหรือไม่มันกับขับรถเล่น แต่EXPมันได้เยอะกว่าทุกคนในทีมผมละงงมาก

2.คือผมอยากรู้จังเลยครับที่หน้าเลือกห้องเข้าเล่น หรือหน้าเลือกชาแนวห้องมิชชั่น มันจะมีเครื่องหมายวงกลมอยู่ด้านหน้าชื่อห้อง สีขาว สีแดง สีเขียว สีเหลือง มันแตกต่างกันยังไงหรอครับ
    ถ้าข้อ 1 ไม่รู้ไม่เป็นไรครับ แต่ข้อ 2 ถ้ารู้ช่วยผมหน่อยครับว่า จุดวงกลมแต่ละสีมันแตกต่างกันยังไงผมลองเค้าเล่นดูันก็ไม่เห็นว่ามันจะต่างกันตรงใหน

กล่าวขอบคุณ
    2,237
    2
    เงิน 5 EXP 10 คนอื่นเค้าได้ exp 400-500กันอันนี้ผมเข้าใจแล้วครับเพราะผมเป็นตำรวจทำร้ายประชาชนหรือตำรวจฆ่าประชาชน มากเกินไปเลยติดสะถานะ มันเลยได้ เงินกับEXP น้อย

1.คนในตี้มันยืนอยู่ฐานไม่ทำอะไรได้expเยอะกว่าผม ผมฆ่า 10 ตาย 4 ภารกิจจบ ได้ตัง 129 exp 299 คนในตี้มันยืนอยู่จุดเกิดเฉยๆ ตาย 1 ฆ่า 0 มันได้เงิน 130 ได้EXP 350 นี่่ในกรณีตี้กัน 2-3 คนภารกิจสั้นๆ ส่วนตี้กัน 4-6คนเป็นภารกิจยาว ผมทั้งฆ่า ทั้งทำภารกิจ แต่มันมีอยู่ 2 คนมันไม่ได้ช่วยอะไรเลยมันยินอยู่ฐานเฉยๆหรือไม่มันกับขับรถเล่น แต่EXPมันได้เยอะกว่าทุกคนในทีมผมละงงมาก

2.คือผมอยากรู้จังเลยครับที่หน้าเลือกห้องเข้าเล่น หรือหน้าเลือกชาแนวห้องมิชชั่น มันจะมีเครื่องหมายวงกลมอยู่ด้านหน้าชื่อห้อง สีขาว สีแดง สีเขียว สีเหลือง มันแตกต่างกันยังไงหรอครับ
    ถ้าข้อ 1 ไม่รู้ไม่เป็นไรครับ แต่ข้อ 2 ถ้ารู้ช่วยผมหน่อยครับว่า จุดวงกลมแต่ละสีมันแตกต่างกันยังไงผมลองเค้าเล่นดูันก็ไม่เห็นว่ามันจะต่างกันตรงใหน
    1. อันนี้เค้าอาจเป็น Premium ไม่ใช่ก็ผมไม่รู้

2.สีแดง ภารกิจทำเควส // สีเหลือง ไม่รู้ไม่เคยเข้า // สีเขียว เหมือนตลาดและห้องแต่งตัว

The One
    กล่าวขอบคุณ
    395
    จขกท. เข้าเล่นได้หรือยังเอ่ย
    Breakeven

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลดใน Steam นี่ไม่ทราบว่ามันเซิฟไหนอ่ะครับ เห็นมีฟรีเลยโหลดมา

The One
    กล่าวขอบคุณ
    395
    หาเพื่อนเล่นครับ ตอนนี้ขอมี skype คุยกันด้วยนะครับ หรือไม่มีก็ได้
    Breakeven

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เป็นตำรวจ ชื่อ FastForYou ครับผมครับผมครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1
    เป็นตำรวจจร้าชื่อ lovemygin อ่อ อะโน่ คือว่าอยากรุ้ว่าแต่งรถนี้ต้องไช้เงินเติมอย่างเดียวหรืออยากแต่งๆ

ZzzZZzZZzzZz
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    มาโชว์ตัวละครกันดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    1
    กากๆพื้นๆเยย -.-

กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    2
    น่าลองครับว่าแต่ว่า มีเซิฟที่ไม่แลคไมครับ

นักตกเหวตายมืออาชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    รายงานตัวครับ ผมเล่นอยู่ Colby (NA West) ครับ เล่นมาตั้งแต่ beta แล้ว (รวมทั้งหมดประมาณ 7 เดือนได้)
    ชื่อโจรคือ DAggErlS แล้วตำรวจก็ ShiverX ครับ (ขี้เกียจย้ายไป HK เพราะผมรู้จักคนใน Colby เยอะละ 555(พูดอีกอย่างคือ ดังแล้ว 555))

สำหรับคนที่เข้า server ไม่ได้ลองใช้ proxy อย่าง hotspot shield ดูนะครับ ผมใช้แล้วได้ผล (แต่ต้องแลกกับปิงที่มหาศาล [ผมยังเล่นที่ 500ms ใหวอยู่ - -])
    แล้วเกมนี้เวลาจบ mission มันจะวัดว่าเราทำอะไรไปแค่ใหนนะครับ เลยจะไม่ได้เท่ากันทุกคน
    ยิ่งแพทช์ใหม่ที่ออกมานี่มันแยกยศของแต่ละ district ครับ
    ถ้าเราเป็น Gold แล้วไปเข้า district ที่เป็น green เงินกับ standing ที่ได้มันจะลดไป 90% เลยครับ

สำหรับ district แต่ละอันก็แยกเป็น
    Social (สีเขียว) เอาไว้ไปแต่งตัวละคร, รถ, แล้วก็คุยกับคนอื่นครับ (ซุ้มสีม่วงสำหรับเสื้อผ้า สีแดงสำหรับรถ สีส้มเอาไว้แก้ไขตัวละคร(ทรงผม หน้าตา ได้หมด) แล้วสีเขียวเป็น auction house ครับ)
    Mission (สีแดง...มั้ง) คือที่เอาไว้ทำ mission ไว้ขึ้นเลเวลแล้วก็เก็บเงินครับ
    Fight Club (สีเหลือง) อันนี้เป็นโหมดใหม่ที่เพิ่งจะมาตอนเดือนธันวาครับ เป็น Team Deathmatch ไปเรื่อยๆครับ เอาไว้ลองปืนหรือเล่นแก้เบื่อ (แต่เนื่องจากมันไม่มี team balance บางทีมันจะกลายเป็นสิบต่อสองก็เป็นได้ - - )

นี่ตัวละครผมครับ ชุดล่าสุด ยังเป็น F2P อยู่ครับ

นี่ชุดเก่าครับ

+รูปไปเรื่อยครับ

+วิดีโอเล็กๆน้อยๆ บางทีเบื่อๆครับ 555

อันนี้ตอนเซิฟเป็นอะไรไม่รู้ครับ แลกโคตรเลย - -
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DAggErlS : 10th February 2012 เมื่อ 16:18