ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571

Adobe Indesign CS5.5 ออกแบบโครงหน้า หรือ layout ของงานพิมพ์ที่คุณต้องการ ;หนังสือพิมพ์ นิตยาสาร [ MediaFire ]

Download

6 Part - 200mb/Part - Click

Password : uploadbyredfoottttt

Adobe InDesign CS5.5 : ชื่อคงคุ้นบ้างนะครับ จากค่ายเจ้าพ่อโปรแกรมด้านกราฟฟิกอย่าง Adobe โดยโปรแกรมตัวนี้หน้าที่หลักคือเอาไว้ ออกแบบโครงหน้า หรือ lay out ของงานพิมพ์ที่คุณต้องการ เช่น หนังสือพิมพ์ นิตยาสาร หรือแม้กระทั้งสื่อแบบ inter-active ก็ยังช่วยให้คุณออกแบบสื่อเก๋ๆ นำเสนอได้อย่างล้ำ ไม่เหมือนใครได้อีกด้วยครับ
    โปรแกรมนี้ เน้นเรื่องการออกแบบเลย์เอาท์ที่ยืดหยุ่นกับการจัดหน้าเพื่อส่งต่อไปยังสื่อต่างๆ ได้เป็นอย่างดี ช่วยประหยัดเวลาเมื่อสร้างงานพิมพ์หรือเอกสารดิจิท้ล ด้วยการสามารถส่ง onlineโดย InDesign ได้เลย หากต้องการเปลี่ยนตำแหน่งการวางรูปในเฟรม ก็ทำได้ง่ายๆ โดยไม่ต้องเลื่อนเม้าส์ออกจากเลย์เอาท์เครื่องมือใหม่ของ Adobe InDesign CS5 จะเอื้อประโยชน์ต่อการใช้งาน Interactive ให้สามารถอ่านได้ทั้งขณะ online และ offline ทั้ง complex interactivity, animation, FLV video และ MP3 รวมทั้งสามารถ export เป็น SWF ไปยัง Adobe Flash Professional CS5 เพื่อทำเป็น EPUB สำหรับ eBook reader และ device ต่างๆ ได้ Adobe InDesign CS5.5 ตอบสนองทุกความต้องการสำหรับการทำงานออกแบบสิ่งพิมพ์กระดาษและสิ่งพิมพ์ดิจิทัล

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redfoottttt : 11th May 2012 เมื่อ 08:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571
    ดันหน่อยนะครับ เผื่อมีคนที่ต้องการนำไปใช้

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    โอโปรแกรมนี้ เยี่ยมเลยกำลังหาอยู่พอดี ขอยคุณมากครับ
    AofZaKi KazaMa

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    มันยอดมากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    มารับของครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เยี่ยมมาก ชอบ ทำงานสนุก

กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ขอบคุณมากครับ กำลังจะได้ใช้พอดี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไฟล์มันหายอ่ะครับ ต้องการใช้ด้วยจะเปิดเทอมแล้วว ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อันนี้เป็นตัวเต็มที่ใช้ได้เรื่อยๆเลยรึป่าวครับ

Tags for this Thread