ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472

[PC] Crysis Warhead~[Team JPN][Repack/MediaFire/2.6GB]

รายละเอียด : ozonegame.com
    เกมส์ที่คอเกมส์ PC ทุกคนรอคอยกันมากที่สุดในปี 2008 กับ Crysis Warhead (ภาคต่อจาก Crysis ซึ่งเป็นเกมส์ยอดเยี่ยมปี2007) มาภาคนี้ ใน Crysis Warhead คุณจะได้รับบทเป็น Sergeant Sykes หรือที่พวกเรารู้จักกันในนาม ไซโค หนึ่งในตัวละครที่น่าจดจำจากเกมไครซิส ซึ่งไซโคจะเต็มไปด้วยความเถื่อนและรุนแรงเข้มข้นยิ่งกว่า โนแมด เพื่อนร่วมหน่วยเดลต้าที่เรารู้จักกันอย่างดีจากเกมCrysisครับ โดยคุณจะได้สัมผัสกับเนื้อเรื่องคู่ขนาน จากเหตุการณ์ที่ ไซโคได้สัมผัส และคุณจะได้พบว่าการเอาตัวรอดจากอีกฟากของเกาะโหดกว่าที่พวกเราคิดไว้มากนัก ครับ อิอิ แต่โชคดีที่นาโนสูทของไซโคมีความสามารถสูงพอๆ กับความ สามารถของไซโค ด้วยอาวุธที่สามารถปรับแต่งได้หลากหลายกว่าภาคเดิม อาวุธและพาหานะใหม่(ที่เราไม่เคยเห็น) เช่น ปืนกลคู่ (double SMG) เครื่องยิงลูกระเบิด (granade launcher) รถลาดตระเวนหุ้มเกราะ (ลักษณะคล้ายรมฮัมวี่ มีปืนติด) และโฮเวอร์คราฟท์ เป็นต้น ซึ่งจะช่วยให้คุณสามารถฟ่าฝันไปได้ทุกปัญหา และเพื่อสัมผัสกับประสบการณ์อีกด้านของสงคราม ภารกิจหลังแนวของศัตรูเข้มข้นมากยิ่งขึ้นเมื่อคุณค้น พบว่ากองทัพเกาหลีเหนือได้ค้นพบสิ่งสำคัญที่จะนำพาไป สู่สงครามทั้งหมด จึงขึ้นอยู่กับคุณที่จะหยุดยั้งการขนส่งนี้ไว ้ให้ได้ เกมการเล่นที่ตื่นเต้น+เข้มข้นมากยิ่งขึ้น(ภาคเก่าว่าเข้มข้นแล้วนะครับ อันนี้ยิ่งกว่าเดิมอีก) ด้วยการปรับแต่งอาวุธ พาหนะ และสถานที่สมจริงที่พร้อมจะให้คุณออกสำรวจ ในสมรภูมิรบที่รอให้คุณเข้าครอบครอง และ AI ของมนุษย์และเอเลียนที่พัฒนามากยิ่งขึ้นกว่าเดิม(มาก) ศัตรูของคุณจะฉลาดมากยิ่งขึ้น ที่จะนำความท้าทายใหม่มาให้ครับ โดยCrysis Warhead เป็นเกมเวอร์ชั่นเต็ม ซึ่งคุณไม่จำเป็นต้องมีเกมไครซิสภาคแรกในการเล่นนะคร้าบบบบ ลองคิดดูสิครับภาคเก่า Admin ว่ามันสุดๆแล้วนะ แต่ Crysis Warhead นี่เข้มข้นกว่าเดิมอีกครับ ใครพลาดเกมส์นี้ ถือว่าปี 2008 นี้ ไม่ได้เล่นเกมส์ PC นะครับ อิอิ ห้ามพลาดจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะคร้าบบบบ

สเปคเครื่อง
    System Requirements
    CPU: Intel Pentium 4 2.8 GHz (3.2 GHz for Vista), Intel Core 2.0 GHz (2.2 GHz for Vista), AMD Athlon 2800+ (3200+ for Vista) or better
    RAM: 1GB (1.5GB on Windows Vista)
    Video Card: NVIDIA GeForce 6800 GT, ATI Radeon 9800 Pro (Radeon X800 Pro for Vista) or better
    VRAM: 256MB of Graphics Memory
    Storage: 15GB
    Sound Card: DirectX 9.0c Compatible
    ODD: DVD-ROM
    OS: Microsoft Windows XP with Service Pack 2 or Microsoft Vista
    DirectX: DX9.0c or DX10
    DOWNLOAD (มี 15 part)
    [กดมุมบนขวาที่คำว่า เพื่อโหลดนะครับ]

ถ้าหากไฟล์ไหนเสีย เปิดไฟล์นั้นๆขึ้นมากด Alt+R สามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ
    *วิธีแก้ปัญหาการโหลดไฟล์เว็บ DuckLoad อ่าน ที่นี่ (เครดิต:Mr.Virus)

PASSWORD
    CRYSis00000_jal
    วิธีลงเกมส์
    -แตกไฟล์โดย winRAR จะได้โฟล์เดอร์ crysis_warhead_by_jal
    -เข้าไปในโฟล์เดอร์รันไฟล์ JPN-CWH ลงเกมส์ตามปกติ
    -เข้าไปในโฟล์เดอร์ crack ก็อปปี้ไฟล์ในโฟล์เดอร์ V.1 และ v.2 ไปวางในห้องที่ลงเกมส์
    -เข้าเล่นเกมส์บน shotcut บนเดสก์ท็อป (ถ้าไม่มีให้สร้างขึ้นมาเอง)
    ขอให้สนุกกับเกมส์นะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jal : 20th April 2012 เมื่อ 08:53

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    ขอบคุณครับเล่น crysis2 เเล้ว ยังไม่เคยเล่นภาคนี้เลย จะได้ลองโหลด
    ปล. SS สุดท้ายมาจาก FEAR นี่ครับ 555+

พาสโหลดไมไ่ด้น่ะครับ - -*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AUTcher : 23rd July 2011 เมื่อ 17:53

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUTcher อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับเล่น crysis2 เเล้ว ยังไม่เคยเล่นภาคนี้เลย จะได้ลองโหลด
    ปล. SS สุดท้ายมาจาก FEAR นี่ครับ 555+

พาสโหลดไมไ่ด้น่ะครับ - -*
    แก้ไขให้แล้วนะครับ
    ปล. SS สุดท้าย คิดซะว่าเป็นส่วนเติมเต็มแล้วกันนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาสอะไรครับโหลดไม่ได้อะ

ทำเมื่อวานไห้ดีที่สุด :)
    ฉันยังอยู่ในใจเธอเสมอ !! เเม้เธอจะไม่เคยสนใจฉันเลย เเต่ฉันก็มีความสุขที่ได้รักเธอ T^T
    กล่าวขอบคุณ
    779
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    สุดยอด ลูกพี่กลับมาเเล้ว 55+
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    11 12 โหลด ไม่ได้อ่ะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    พาสเวิดโหลดไม่ได้น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pickdemo อ่านกระทู้
    พาสเวิดโหลดไม่ได้น่ะครับ
    password : CRYSis00000_jal
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jal : 23rd May 2012 เมื่อ 22:46

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    ขอลองหน่อยละกันหวังว่าคงโหลดได้นะครับ

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    และแล้วก็เหมือนเดิมโหลดไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พรชัย จันทร์พิรุณ อ่านกระทู้
    และแล้วก็เหมือนเดิมโหลดไม่ได้
    ผมเองก็เพิ่งรู้วันนี้เองเหมือนกันล่ะครับ ว่าโดน mf บล็อคเฉยเลย งงงงงงงงงงงงง แก้ไขแน่นอนครับ ไม่ต้องห่อง อาจจะต้องใช้เวานานหน่อยก็เท่านั้นเอง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผม ขอลองหน่อยละกันหวังว่าคงโหลดได้นะครับ เล่นได้ไม่ได้ยังไง เดว จ่ะ มาบอก น่ะค๊ฟ