ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Fort Minor
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 488
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panseeme อ่านกระทู้
    The Shutter Island

หนังที่แสดงให้เห็นถึง คุณภาพของบทสนธนาอย่างแท้จริง

"การเล่าเรื่องที่แยบยล จิ๊กซอลที่ทิ้งไว้ให้คนดูประติดประต่อ การหักมุมที่น่าตกใจ ความหลอนของจิตใจที่ผู้ใดยากที่จะเข้าถึง"

นี่คือหนังที่ขายคุณภาพอย่างแท้จริง!! อยากให้ลองเปิดใจดูหนังเรื่องนี้ดูสักนิด แล้วคุณจะรู้ว่าหนังที่ดีนั้นเป็นยังไง

เรื่องนี้ก็สุดยอดดด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 727

JOKERGAMETH อยู่ในสายเลือด

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    เรื่องนี้เลย Wanted ชอบที่สุดแล้ว

อยากให้มีภาคต่ออีก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oI3lacKLisTo : 25th July 2011 เมื่อ 20:12

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oI3lacKLisTo อ่านกระทู้
    เรื่องนี้เลย Wanted ชอบที่สุดแล้ว

อยากให้มีภาคต่ออีก
    เห็นเว็บ IMDB เขาเขียนชื่อมันลงมาแล้ว แต่ไม่ปรากฏว่าออกปีไหนนะ ภาค2น่าจะมีอยู่
    My Steam
    | ThaiNorthTZ | DARKSET TEAM

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    THIS IS SPARTAN!!!!!!
    YOU!!! GOT!!! CAGE!!!!!

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    Shooter ตัวใหญ่ๆไปเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มัน นี่หมายถึง มัน แบบไหน แบบบู๊แหลกลาญ หรือยังไง ผมว่ามันแล้วแต่มุมมองของแต่ละคนนะครับ คงชอบไม่เหมือนกัน แต่ผมชอบ ซีรี่ย์ Prison Break
    ใครไม่ได้ดูผมว่าพลาดอะไรดีๆไปละ ตอนแรกก็เฉยๆ ไม่ได้สนใจด้วยซ้ำ ไม่ชอบดูซีรี่ย์ แต่พอมาดู โอ้แม่เจ้า!! แทบอยากจะดูตอนต่อไปเรื่อยๆๆๆ ความอัจฉริยะของพระเอกทำให้ตัวละครไมเคิล สกอฟิลด์โครตเท่อะครับ และเนื่อเรื่องก็ไม่ได้ยุยงให้คนแหกคุกด้วย มันมีเหตุผลที่จะต้องทำจริงๆ และความซับซ้อน หักมุม แยบยล บทสรุปที่ใครก็คาดเดาไม่ได้ นักแสดง แสดงเก่งทุกคนเชือดเฉือนบทกันสุดๆ นั่งดูมันคุยกันยังมันส์เลย ใครดูยอมรับหมดว่าหาตัวคนรับบทไมเคิลได้เข้าจริงๆ ใครยังไม่ได้ดูผมว่ารีบไปหามาดูเลยครับ รับรอง ถ้าไม่ติดเรื่องนี้ ให้จั๊กจี๋เอว

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย evevyeve : 26th July 2011 เมื่อ 00:51

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ evevyeve อ่านกระทู้
    มัน นี่หมายถึง มัน แบบไหน แบบบู๊แหลกลาญ หรือยังไง ผมว่ามันแล้วแต่มุมมองของแต่ละคนนะครับ คงชอบไม่เหมือนกัน แต่ผมชอบ ซีรี่ย์ Prison Break
    ใครไม่ได้ดูผมว่าพลาดอะไรดีๆไปละ ตอนแรกก็เฉยๆ ไม่ได้สนใจด้วยซ้ำ ไม่ชอบดูซีรี่ย์ แต่พอมาดู โอ้แม่เจ้า!! แทบอยากจะดูตอนต่อไปเรื่อยๆๆๆ ความอัจฉริยะของพระเอกทำให้ตัวละครไมเคิล สกอฟิลด์โครตเท่อะครับ และเนื่อเรื่องก็ไม่ได้ยุยงให้คนแหกคุกด้วย มันมีเหตุผลที่จะต้องทำจริงๆ และความซับซ้อน หักมุม แยบยล บทสรุปที่ใครก็คาดเดาไม่ได้ นักแสดง แสดงเก่งทุกคนเชือดเฉือนบทกันสุดๆ นั่งดูมันคุยกันยังมันส์เลย ใครดูยอมรับหมดว่าหาตัวคนรับบทไมเคิลได้เข้าจริงๆ ใครยังไม่ได้ดูผมว่ารีบไปหามาดูเลยครับ รับรอง ถ้าไม่ติดเรื่องนี้ ให้จั๊กจี๋เอว

Prison Break นี่ ต้องใช้เวลาเยอะครับ ต้องแบบว่าว่างจริงๆเท่านั้นนะถึงจะดูได้

ขอเตือนว่าผู้ที่ทำงานหรือผู้ที่ใกล้สอบไม่ควรดูซีรีย์นี้เพราะว่าคุณจะหยุดดูไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    Bad boy 2 กับ thematrix reloaded (ภาค2) โดยดฉพาฉาก สมิทรุม

RockLoader
    กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 65

behind enemy lines1 ชอบมากครับ

RockLoader
    กล่าวขอบคุณ
    697
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panseeme อ่านกระทู้
    Prison Break นี่ ต้องใช้เวลาเยอะครับ ต้องแบบว่าว่างจริงๆเท่านั้นนะถึงจะดูได้

ขอเตือนว่าผู้ที่ทำงานหรือผู้ที่ใกล้สอบไม่ควรดูซีรีย์นี้เพราะว่าคุณจะหยุดดูไม่ได้
    เห็นด้วยครับกำลังติดเลยตอนนี้

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    9th Company

แล้วก็ Blood and bone

กล่าวขอบคุณ
    378
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Macgruber ไม่ค่อยมัน แต่ฮา 55+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SeeMaLotion : 29th July 2011 เมื่อ 11:59

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    หลายเรื่องเลย จำไม่ได้ ส่วนใหญ่จะเป็นหนังแนว สงคราม
    SLIPKNOT FAN CLUB

Fort Minor
    กล่าวขอบคุณ
    475
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ evevyeve อ่านกระทู้

ซีรีย์นี้เกี่ยวกับอะไรเหรอครับเห็นเพื่อนผมมันติดอยู่แต่ผมไม่เคยดูนะ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    พี่ชายพระเอกถูกกล่าวหาว่าไปฆ่าน้องชายรอง ปธน เลยโดนจับเข้าคุก
    พระเอกต้องการช่วยพี่ชาย เลยไปทำผิดให้ตัวเองเข้าคุกเดียวกับพี่ชาย เพื่อช่วยกันแหกคุกครับ

ที่ว่ามานั้นคือประเด็นหลัก ประเด็นรองต้องลองดูในเรื่องครับ ทั้งหมดมี 4 seasons + 1 movie
    เรื่องนี้ดู 100 คน ผมว่าต้องบอกว่าสนุกไม่ต่ำกว่า 90 คนล่ะ แต่ส่วนใหญ่จะบอกว่าภาคแรกสนุกสุดนะครับ อันนี้ต้องลองดูเอง ^^

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    462
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aofcherclubpom อ่านกระทู้
    ซีรีย์นี้เกี่ยวกับอะไรเหรอครับเห็นเพื่อนผมมันติดอยู่แต่ผมไม่เคยดูนะ
    เกี่ยวกับนักโทษครับ วางแผนหนีี อะไรประมาณนี้ ดูแล้วติดจนไม่อันกินอันนอนเลยทีเดียว!!
    ใกล้ไกล "ไม่ได้สำคัญ" นักหนา /\ ขึ้นอยู่กับว่าเค้าให้ความสำคัญ?กับ "ใคร"

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    644
    ผมคิดว่า StepUp ทั้ง 3 ภาคเลย มันสุด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 28

เรื่องชอบมาก

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ถ้าหนังก็

1.กวน มึนโฮ
    2.Suckseed
    3.transformer ทุกภาค
    4.spiderman ไอเเมงมุม
    5.ลัดดาเเลนด์ อย่างหลอนอะครับ
    6.indiana jones ทุกภาค มันมากๆ
    7.die hard 4 ครับเฮียเเกทุกจริงๆ

ถ้า ซีรีย์ ก็ Prison break ไมเคิล สโกวฟิว นั่นเอง

ใครยังไม่เคยดูไปหามาดูนะครับ มันจริงๆ

Fort Minor
    กล่าวขอบคุณ
    475
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dumrong007 อ่านกระทู้

เรื่องชอบมาก
    โหหหภาคนี้มันสุดๆ แต่ผมว่าเรื่อง ที่ผมโพสมันกว่านะ คุณเคยดูยัง ?

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    [QUOTE=aofcherclubpom;58492]
    ผมว่าเรื่องนี้นะ
    The Expendables

ผมก็ว่า เรื่องนี่ !!!

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    Transformers ironman harrypotter เป็นที่สุดสำหรับผมแล้ว

~Rebirth~
    กล่าวขอบคุณ
    2,327
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    Star Wars ทุกภาคครับ อยากให้ทำมาอีก อยากดูมากๆ
    I LOVE LINKIN PARK

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    Shoot 'Em Up ยิง****เลย เรื่องนี้ของผม โครตมันส์ โครตฮา
    Forever alone !!!! (T____T)