ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบสาว ๆ เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 175

slot แรม โน๊ตบุ๊คซ่อมได้เปล่าครับ

คือว่าผมซื้อแรมมาอีกตัวใส่แล้วเปิดไม่ออกครับ ลองเปลี่ยนใส่ทั้งสอง slot แปลว่าช่องบนใส่แล้วเปิดไม่ออก ทั้ง ๆ ที่ซื้อแรมมา bus ก็เท่ากัน(ถูกเปล่าเนี่ย)
    ถ้าจะซ่อมค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ กรุณาผู้รู้บอกด้วยครับ ขอบคุณมากครับท่านผู้มีวิชา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    http://wse7en.net
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ใส่แล้วเข้า bios ดูก่อนว่ามันเห็นแรมที่ใส่ไหม ถ้าไม่เห็น อาจเป็นที่แรม ส่วน slot ทำได้แค่ทำความสะอาดทั่วไป ถ้ามากกว่านั้นส่งผู้ชำนาญแก้ไข
    ถ้า bios เจอก็เป็นที่ windows

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: