ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 146

ปัญหาติดแฟนมากกว่าเพื่อน

สวัสดีครับชาว Jokergame ทุกคน

ตอนนี้ผมรู้สึกว่าจะติดแฟนมากกว่าเพื่อนซะแล้ว
    เพราะว่า มีวันหนึ่ง ผมกับแฟน เรื่องที่เราเป็นแฟนกันยังเป็นความลับอยู่
    แล้วเขาก็ยืม โทรศัพท์ผม ผมจึงบอกไปว่า อย่าเข้าไปที่ข้อความนะ
    และเขาก็เข้าไปแล้วก็ไปอ่านข้อความผมกับแฟน
    ตอนนั้นเขายัง ช่วยไม่ได้ก็เลยเล่าความลับให้เขาฟัง แล้วให้เก็บเป็นความลับ เวลาเก็บแฟนให้เงียบเอาไว้
    พอไปเล่น FaceBook เพื่อนผมก็ไปทักแฟนว่า คบกับ ( ชื่อผม ) เหรอ ?
    แล้วแฟนผมก็มาบอกผม
    ตอนนั้นผมโมโหมากก็เลย ว่าเขาแรงๆ แล้วเขาก็บอกว่า "เราไม่ยุ่งกับแกแล้วก็ได้"
    ( ผมหวงแฟนเพราะว่า เขาน่ารักมากๆ รุ่นพี่เขามาจีบอยู่บ่อยๆ )

ก็ลองมา ปรึกษาดูครับ ใครมีคำแนะนำดีๆก็คอมเม้นมาหน่อยนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ่านแล้ว งงๆ ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เอาเป็นว่า สู้ต่อไปแล้วก็อย่าเครียดครับ เป็นตัวของตัวเองครับ เค้าจะเข้าใจเอง

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    เรื่องแบบนี้ ผมเองก็โดนประจำ ความลับไม่มีในโลกคับ ><

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    โห่ อิจฉาเว้ยย คนมีแฟนเนี้ยย แต่ก็ดีแล้วล่ะครับ เพราะเค้าน่ารัก คนก็จีบเยอะ หวง ก้เป็นเรื่องธรรมดาแหละครับ ^_______^

สายลมที่ชำระล้างจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    - -คนน่ารักมีคนจีบเยอะเป็นธรรมดา มันเป็นเสน่ห์ดึงดูดครับ ถ้าคุณคิดว่าคุณรักเธอจริงก็ตามไปบอกเธอซะ แล้วก็ตกลงปรับความเข้าใจกันให้ดีล่ะ จะได้ไม่เป้นปัญหาแล้วทำไม การเป็นแฟนกันต้องเก็บเป็นความลับกันด้วยละครับ มันช่วยอะไรให้ดีขึ้นได้หรอครับ อยากทราบเหตุผลของคุณน่ะครับ ที่ต้องเก็บเรื่องตัวเองกับแฟนเป็นความลับไม่บอกคนอื่น วันใดวันหนึ่งคนเขาก็ต้องรุ้ล่ะครับ เพราะ ความลับมันไม่มีในโลกหรอกครับ อันนี้ตามความเข้าใจผมนะครับ ถ้าผมพูดอะไรเหมือนดูถูกคุณหรือว่าร้ายคุณก็ ขออภัยด้วยนะครับ ไม่ตั้งได้ใจ เพราะผม(พึ่งคืนดีกับแฟนเมื่อคืนนี้เองล่ะครับ*0*)
    ถ้าชีวิตไม่เคยเจอเรื่องร้ายๆ เราเองก็จะไม่สามารถที่จะได้เรียนรู้ประสบการณ์ของชีวิตได้

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    เสริมอีกนิด

คือว่าแฟนผมเนี้ยเราอยากคบนานๆเงียบๆน่ะครับ อะไรประมาณนี้ก็เลยเก็บเรื่องนี้ไว้เป็นความลับ

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ i007 อ่านกระทู้
    อ่านแล้ว งงๆ ครับ
    เหมือนกัน ฮาๆ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ถ้าเป็นผม ผมจะบอกกับแฟนว่า เราควรแบ่งเวลาซึ่งกันและกันนะครับ เวลาไหนคุยกัน เวลาไหนหาเพื่อน
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]