ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5

[PC] Shank 2-THETA [FULL/REPACK/ENG/MF/SUF]

คุยกันภาษา ShuJi กันสักนิดนะครับ

คือ ไม่มีอะไร มาก แค่ ผม เริ่มชักท้อๆ กับการ เป็น upload ไม่รู้สินะ เพราะว่า เริ่ม หมดไฟ รึว่า โดนบ่น เรื่องเกมส์เยอะไม่รู้

ผมจึงอยาก ระบายว่า พักหลังๆ มานี่คนสนับสนุน เงียบหมด ส่วนใหญ่ จะ ปัญหา ทั้งนั้น อาจจะ เป็นเพราะ ผมเองอัพเกมส์ไม่ดีพอ

รึไม่ก็ ผมอาจ ตอบคำถามไม่ชัดเจน เพราะต้องเข้าใจว่า ผมไม่ได้เล่นทุกเกม โดยส่วนตัวแล้วผมก็ไม่ค่อยมีเวลาเล่นนัก

แต่เพราะอัพ ไปนานพอสมควรแล้ว จึงไม่อยากให้ คนที่ คอยๆ เกมส์ จากผมรอนานนัก

แต่ช่วงนี้ รู้สึก ว่า อืม ......... ไม่มี ผมสักคน JKG ก็ ยังมี upload ท่านใหม่ๆ ที่ ไฟแรง และ อาจจะดีกว่า ผม กระมัง จึง อยาก จะ พูดว่า

ก็อาจจะ เป็นเกมส์ ท้ายๆ ของผม แล้วที่ จะอัพ เพราะ ผม อาจ จะลบ ไฟล์ blackup ทั้ง 2000GB ที่ผม blackupไว้ใน HD ออก

จึงขอ เรียนให้ทราบโดยทั่วกันว่า = = ShuJi หมดไฟ แล้วครับ .........

ก็ ขอ ให้ทุกท่านมี ความสุขกับเกมส์ที่ผมอัพไว้ ท่าผมมีไฟ ขึ้นมาอีก ผม อาจจะกลับมาอัพ ก็เอาเป็นว่า

หลังวันที่ 10 อาจไม่มี ผลงานใหม่ๆ ของผม แล้ว คิดว่านะ ผม แนะนำ ให้ เกมส์ ใหม่ๆ ไปโหลด ของ

น้อง ต้น=INFINITY

คนนี้ บ้าเกมส์มาก ถาม ได้เหมือน กับ google

น้อง อาร์ม= natchapon665

คนนี้ก็อยู่ JKG มานาน เกมส์เพียบ

น้องเจมส์=TwIgHTz

คนนี้ไม่ใส่ลิงค์นะ อิอิ นิสัยน่ารักมาก

พี่ตูน=ellninoo

คนนี้วันๆเอาแต่แตะบอลไม่ค่อยมาตอบแต่ เกมส์เขาลองเองทุกเกมส์

ก็ขอ จบ การพูดคุย เพียงเท่านี้ นะครับ^^ ขอบคุณ ทุกท่านที่ เสียเวลาอ่าน

System requirements:
    CPU: Pentium 4 at 1.6GHz or Athlon XP 1600 +
    RAM: 1 GB
    HDD: 4 GB free disk space
    Graphics: 256 MB Graphics Memory * Sound Card: DirectX 9 Compatible
    DirectX: Version 9

7 PART

part01 : part02 : part03 : part04 : part05 : part06 : part07

[ลิงค์สำรอง] แนะนำให้โหลดลิงค์สำรองครับเพราะครอบเว็บตัวอื่นกดง่ายกดข้ามอย่างเดี่ยวครับ เพราะตอนนี้adfมีปัญหาอยู่ครับ

part01 : part02 : part03 : part04 : part05 : part06 : part07

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shuji : 5th March 2012 เมื่อ 19:22
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เจิมครับท่าน

ขอบคุณมากครับ

ปล.ภาคนี้มีสู้กันเองด้วยยย...
    “ถ้าคุณใช้ชีวิต ราวกับว่าแต่ละวันนั้นเป็นวันสุดท้ายของชีวิต คุณจะทำอะไรให้กับตัวเองล่ะ"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    มันส์ตั้งแต่ภาคแรกแล้ว 555

Time To Fear !
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    รอแบบยาว ๆ ค่าบ xD

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ champ1780 อ่านกระทู้
    รอแบบยาว ๆ ค่าบ xD
    ไม่ยาวครับ อัพเสร็จแล้ว อิอิ
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ภาคมันมาก แล้วภาค2จะมันขนาดไหนกันเนี้ยยยยย

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ได้อ่านบทความสั้นๆของพี่ ก็เข้าใจครับ ยังก็อยากให้กลับมานะครับ ผมขอเป็นกำลังใจคนนึงแหละ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เป็นกำลังใจให้ครับ

พี่ใช่คนเดียวกันกับ zeraphix หรือเปล่าครับ ผมโหลดประจำอ่ะ

แต่ผมเพิ่งสมัคร jokergameth ก่อนหน้านี้เลยไม่ได้ขอบคุณ
    ยังไงก็ขอบคุณมากครับบบ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 2

ไม่รู้จะใด้อ่านใหมน้า.......

ถึงผมจะเป็นคนท้ายๆ ที่เข้ามาตอบกระทู้ แต่ผมก็เป็นคนแรกๆ ที่ติดตามผลงานของคุณ เกมส์ทุกเกมส์ที่ผมโหลดมาส่วนมากเล่นใด้จะทุกเกมส์ และมีคุณภาพครับ แลผมจะติดตามผลงานคุณอีกต่อไปนานๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอขอบคุณและเป็นกำลังใจให้น่ะครับ โอม..........จงมีไฟ จงมีไฟ จงมีไฟ โอมเพี้ยงขำๆๆๆๆ จากใจคนรักเกมส์มากๆๆๆๆๆๆๆ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ผมว่ามีอีกหลายคนครับที่เขาโหลดอย่างเดียวไม่ได้คอมเมนท์ให้ เกมส์ที่คุณอัพให้ไม่เคยมีปัญหาเลยนะเท่าที่ผมโหลดมาเล่น หน้าเวบมีเอกลักษณ์ดีครับ เปิดเข้ารู้เลยว่าเป็นของใครไม่ต้องไปหาชื่อ น้อยคนครับที่จะทำได้แบบนี้ ขอบคุณสำหรับหลาย ๆ เกมส์ ผมโหลดมาหลายปีแล้ว แต่เพิ่งมาสมัครในบอร์ด เพราะมีบางเกมส์ของคนอื่นที่ผมโหลดไปแล้วเล่นไม่ได้เลยต้องสมัครเข้ามาโพสท์แจ้งเรื่อง แต่เจ้าของงานก็น่ารักครับตอบกลับผมมาตลอด ผมว่าเวบนี้อบอุ่นครับ ไม่เคยไปโหลดที่ไหนเลย ถึงแม้ว่าจะมีอีกหลายที่ก็ตาม เป็นกำลังใจให้เสมอขอให้รู้ไว้คุณไม่ได้อยู่คนเดียวหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    อย่าพึ่งท้อนะครับ ๆ เป็นกำลังใจให้ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    เป็นกำลังใจให้ครับ อย่าพึ่งท้อ
    HOW TO KILL A ZOMBIE

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ผมว่าคุณเป็นuploader อันดับต้นๆของ JKG เลยนะครับ เกมส์ที่มาจากคุณส่วนใหญ่แทบไม่มีปัญหา แถมคุณยังคอยมาตอบกระทู้ของตัวเองด้วย ผมเข้าJKG มานานแต่พึ่งมาสมัครไม่นาน ตามโหลดงานคุณมาตลอด ตั้งแต่เวปบอร์ดเก่า ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ ผมเห็นหลายกระทู้เหมือนกัน ที่มีสมาชิกหน้าใหม่ลงเกมส์ไม่เป็น หรือแตกไฟล์ไม่ได้ แล้วมาบ่น แต่คุณshuji ก็ยังอุตส่าห์มาตอบ บางครั้งอัพใหม่ให้อีกต่างหาก คนเรามันมีหลายพ่อพันแม่ อย่าสนใจเสียงนกเสียงกาเลยนะครับ ยังไงก็อย่าพึ่งหนีกันไปเลยนะครับคุณ shuji

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    สู้ ๆ นะคับ พี่อย่างเพิ่งหมดไฟตอนนี้

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    มาปวน ตาชู *-* Chalotelover แห่ง Animeth

กล่าวขอบคุณ
    0
    สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆต่อไปไอ้มดแดง

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    BACKUPS!!!!!!!! NOT BLACKUPS!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

อัพต่อไปแล้วแต่คุณ

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    เล่นได้ 100% คับ จาก พี่ Shuji

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    มายืนยัน เล่นได้100%ครับ กดรัว นิ้วระบมเหมือนเดิมภาคนี้

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 654
    อย่าพึงน้อยใจนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    +1 เป็นกำลังใจให้นะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณ คับ เกม มันสุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    928
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    รักนะ จุ๊บจุ๊บ

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    สุดยอดเลยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    378
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอให้ไฟในตัวหมดแล้วไม่หมดเลย กลับมาอัพเกมอีกนะครับ ยังไงจะรอติดตามผลงานอีกครั้งนึง

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: