ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1
    โอ้กลับมา ยอดนิยมเหมือนเดิม ผมมีกำลังใจอัพต่อแล้ว(แต่การบ้านเยอะชิบ)

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456

มายืนยันเล่นได้ 100 % ครับ

ผ่านด่านนี้ไปได้ยังไงครับ เล่นห้าวันแล้วยังไม่ผ่าน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ มาช่วยยืนยันว่าเล่นได้แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมไมของผมพอเข้าเกมส์ แล้วมันบอกให้ใส่แผ่นอ่ะคับ แก้ไขยังไง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nikorn อ่านกระทู้

ผ่านด่านนี้ไปได้ยังไงครับ เล่นห้าวันแล้วยังไม่ผ่าน
    กด F ขึ้นไปบนเสาแล้วโหนไปอ้อมหลังมันครับ

พอลงมาแล้วกด Ctrl+เดินไปข้างหลังมันแล้ว คลิ๊กขวาจับล๊อคให้สลบ -.-

ปล.ใครเล่นจบแล้วมั่ง มาบอกกันหน่อยกลัวติดบัคเหลือเกิน OTL

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    307
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ baitonghang อ่านกระทู้
    ผมไมของผมพอเข้าเกมส์ แล้วมันบอกให้ใส่แผ่นอ่ะคับ แก้ไขยังไง
    ลงcrack สิครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ลืมมายืนยันครับ

ผมโหลดตัวไฟล์ 1gb 9 Part ลงแคร๊กที่แถมมาให้

เล่นได้ 100% ครับผม แต่ไม่รู้ว่าจะเล่นจบรึป่าวนี้สิ T^T

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณมากครับ แต่ขอวิธีติดตั้งด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    มายืนยันอีกครั้ง ย้ำแล้วย้ำอีก

ผมโหลดตัว 1gb 9 part

เล่นได้ 10000000% และเล่นได้จนจบ พึ่งเคลียร์ตะกี้นี้เอง ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,300
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ขอบคุณครับ เล่นไป 30% เมื่อปีที่แล้ว ขอโหลดมาเล่นต่อละกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,300
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    เล่นแล้วครับ เพิ่งผ่านด่านแรก สนุกมากๆครับ (เอารูปลงไม่เป็นครับ)

กล่าวขอบคุณ
    307
    1
    ขอดันขึ้นหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ไอเล่นอะมันเล่นได้อยู่แล้วแต่ทำไมของผมติด EA อะเล่นผ่านตั้งหลายด่านแล้วออกจากเกมส์มาเข้าเกมส์อีกทีไม่เห็นมันเซฟด่านที่เล่นไว้ให้เลย
    ลง crack ก็ลงแล้วอัพ patch ก็อัพแล้วไหนลองช่วยบอกวิธีแก้หน่อยดิ

กล่าวขอบคุณ
    307
    1
    ^
    ^
    -อาจจะเกิดจากปัญหาที่crack แต่ผมก็เล่นได้เซพได้นะ
    http://www.mediafire.com/download.php?mzgqzdynwnd
    ลองcrackตัวนี้ดูครับ
    http://www.saveufile.com/download.php?file=hxgyvm
    (ตัวนี้เห็นเลยเอามาด้วย ไม่ไช่อันเดียวกันนะ แต่เผื่อใช้ได้)
    -สร้างgame windowlive หรือยัง?
    -ติดตั้งwindown liveหรือยัง?
    วิธีการสร้าง Account เพื่อให้เกมสามารถ Save ได้
    (หากเคยสร้างในส่วนนี้แล้ว ก็ไม่จำเป็นต้องสร้างอีก)

วิธีการสร้างโปรไฟล์windownlive
    1. เมื่อรันเกมแล้ว ในขณะที่อยู่หน้าเมนูเกม ให้กดปุ่ม Home
    2. ทำการ Create New Profile โดยเลือกสร้างแบบ Create Offline Profile
    3. ใส่ชื่อที่ต้องการสร้าง กดปุ่ม Submit แล้วกดปุ่ม Done

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    โหลดได้แล้วครับ ขอโทษด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Exgood : 2nd October 2011 เมื่อ 20:54

กล่าวขอบคุณ
    0
    จะลองทำดูครับขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณนะครับ

แต่ผมติดตัวนี้เวลาติดคั้งนะครับ

setup is installing additional software required to run batman: arkham asylum

นานมากจนถึงเดี๊ยวนี้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้แล้วหะห่าโย้

กล่าวขอบคุณ
    307
    1
    ขอdun หน่อยนะครับ

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    win 7 32bit เล่นได้ใช่ไหมครับ
    !!!SEIZE THE DAY!!!

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมโหลดแบบ Big Part แตกไฟล์ได้ ลงเล่นได้ 100% ครับ win7 32Bit เล่นได้ครับบบ

กล่าวขอบคุณ
    2,731
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,352
    กรรม เล่นแล้วมันไม่เซฟ ร้องไห้ อุตส่าเล่นมา2ชั่วโมงละ มันส์มากเลยจขกท. แต่มันเซฟไม่ด้ายยยยยยย T-T !!!!!!

ป.ล.ผมลองสร้าง windows live account ไรนั่นแล้วอ่ะ พอ login มันสั่งให้ใส่ Product Key
    "IGNITE THE REVOLUTION"

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมลงเกมเเล้วมันมีปันหาผมลบตัวเกมทิ้งพอจะลงไหม่มันลงไม่ได้ครับมับบอกว่ามีตัวเกมเก่าอยู่ทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    http://games.softpedia.com/progDownl...oad-49268.html

http://www.gamefront.com/files/14579...um-v1.1-Patch/

Patch 1.1 โหลดช้าหน่อยนะครับ มันมีแต่เวปนอก

http://www.mediafire.com/?sa2zl6u7umcdon4 Crack 1.1 ครับ เล่นได้แน่นอนครับ ผมเล่นอยู่ เข้าเกมส์ตรงเวอร์ชั่นเปง 1.1 ครับ ทำภาพไม่เป้นแต่ยืนยันครับ

**รู้สึก 1.1 จะแก้ไขแค่ทำให้สามารถรองรับ Physic X ไรเนี่ยแหละครับ ทำให้ภาพดูสวยงามขึ้นเท่านั้นนะครับ ***
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hakiamsu : 22nd October 2011 เมื่อ 18:53

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ผมโหลด แบบ 9 พาร์ท ลงได้ เล่นได้ 100% ครับ

สำหรับบางคนอาจจะเจอปัญหา เข้าเกมไม่ได้ เพราะมัน ขึ้น error ลอง พิมพ์ ข้อความใน กรอบ error แล้ว หาวิธีแก้ใน กูเกิ้ลนะคับ

เล่นมา ได้ 9 % แล้วครับ 2 ชั่วโมง แหนะ นี้ขนาดว่าเล่นไวแล้วนะ ฮ่าๆ

แนะนำอีกนิดนึงคับ สำหรับคนที่คิดว่าจะหลงทาง ลองใช้เครื่องของพี่แบทแมนให้เป็นประโยชนืทุกอย่าง และอ่านภารกิจให้ดี ถ้าไม่เข้าใจ เอาไปแปลในกูเกิ้ลนะคับ

โชคดีคับ มาช่วยยินยันอีกแรง มันส์มากๆ สมกับรางวัลเกมแห่งปี จริงๆ

เทคนิคเล็กน้อย พยายามกำจัดไปฟันปลอมของเล่น ของโจ๊กเกอร์ เพราะให้ exp แล้วก้ ตัว อะไรเอ่ย >>?<< เก็บได้ก็ให้เก็บ ได้ exp เช่นกัน

ในส่วนที่เก็บไม่ได้ไม่ต้องกังวล เพราะเมื่อถึงเวลา อุปกรณ์เราจะมากขึ้น เราค่อยย้อนกลับมาเก็บก็ได้ครับ แนะนำให้อัพ เลือดด้วยนะครับ สัก 2 ครั้ง หรือ 1 สำหรับคนไหวพริบดีหลบเก่ง
    (ผมไง รู้รักษาตัวยอกเป็นยอดชาย อิอิ)

แนะนำให้อัพตามนี้นะครับ สกิลต่อสู้ อัพสลับกับเลือด พออัพเลือดครบ 2 ให้อัพต่อสู้ให้เต็ม จากนั้นอัพ สกิลปา แบทเมอแรง ได้ 2 อัน และ อัพ อีก เป็นปา ทีเดียว ได้ 3 อัน << แบทเมอแรงมีประโยชน์มากมายครับ ใช้ดีๆ งี้ เลือดไม่ลด

ส่วนที่เหลืออัพเลือดให้เต็มครับ แล้วก็ตามสะดวกเลย

เล่นมาถึงด่านที่คนติดบัคเยอะที่สุด ด่านนึงคือด่าน บอสยากล่อมประสาท(อย่างแรง) ก็ไม่พบบัค ผ่านฉลุยครับ

เคลียร์แล้วนะครับ ไม่พบบัคเลย สนุกมากๆครับ รอเล่นภาค 2 (^_^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PipeRed7 : 23rd October 2011 เมื่อ 17:03
    ให้ความรู้แก่ผู้ไม่รู้ <<< ประเสริฐนัก