ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

To come back !!
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    Blog Entries
    3

Lightbulb [PC] TERMINATOR SALVATION [REPACK][ENG][MEDIAFIRE]

Genre: Third-Person Shooter
    Publisher/Co-Publisher: Evolved Games / Equity Games Productions (EGI)
    Developer/Co-Developer: GRIN / Halcyon Co.
    Release Date: May 19, 2009

Terminator Salvation: The Furure Begins เป็นชื่อเต็มๆของภาพยนตร์ คนเหล็ก 4 ซึ่งมีกำหนดฉายในเดือนพฤษภาคมปี 2009 นี้ และแน่นอนว่าภาพยนตร์เรื่องดังขนาดนี้ไม่พลาดที่จะนำมาทำเป็นเกมส์ด้วยแน่นอน ลงทั้งเครื่อง PS3, X360 และ PC ชื่อก็คล้ายๆกันเลยว่า Terminator Salvation: The Videogame เรื่องราวของ Terminator Salvation: The Furure Begins นั้นตัวเอก John Connor ( คริสเตียน เบล) ทหารในสังกัดกลุ่มต่อต้านในการต่อสู้กับกลุ่ม Skynet มนุษย์จักรกลที่มีเป้าหมายทำลายล้างมนุษย์ให้หมดสิ้น โดยระหว่างการรบเขาได้พบกับ Marcus Wright (แซม เวิร์ทธิงตัน) ชายหนุ่มลึกลับผู้ที่ความทรงจำครั้งสุดท้ายของเขาก็คือเขาอยู่ในแดนประหารนักโทษ แล้วความเชื่อเก่าๆ ของคอนเนอร์ก็ต้องถูกท้าทาย เมื่อพบว่าแซมคือผู้ที่ถูกส่งตัวข้ามกาลเวลามาช่วยเขา แต่จากเวลาช่วงไหนล่ะ อดีตหรืออนาคตกันแน่ และเมื่อสกายเน็ตเตรียมการที่จะกวาดล้างมนุษย์ครั้งสุดท้าย คอนเนอร์กับมาร์คัสต้องผนึกกำลังกันเดินทางฝ่าอันตรายสู่ใจกลางของสกายเน็ต ที่ซึ่งพวกเขาได้ค้นพบความลับอันน่ากลัวที่อยู่เบื้องหลังการทำลายล้างมนุษยชาติ ส่วนเรื่องราวการเล่นในเกมส์นั่นก็จะเป็นการต่อสู้ระหว่างมนุษย์กับเหล่าคนเหล็กเช่นกัน โดยผู้เล่นจะต้องเล่นเป็นมนุษย์ต่อสู้กับพวก Skynet ในแนวแอคชั่นชู้ตเตอร์แบบมุมมองบุคคลที่ 3

Minimum System Requirements :
    Processor: Pentium Dual Core E2180 (2 GHz) / AMD Athlon 64 X2 4200+ (2.2 GHz)
    Memory: 1 Gb
    Hard Drive: 8 Gb free
    Video Card: nVidia GeForce 8 series / AMD Equivalent (Shader Model 3.0)
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c
    Keyboard
    Mouse
    Other Controllers: Microsoft X360 USB game pad preferred
    DVD Rom Drive

Recommended System Requirements :
    Processor: Intel Core 2 Quad Q9550 (2.83 GHz) / AMD Equivalent
    Memory: 2 Gb
    Hard Drive: 8 Gb free
    Video Card: NVIDIA GeForce series 200 / AMD equivalent (Shader Model 3.0+)
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c
    Keyboard
    Mouse
    Other Controllers: Microsoft X360 USB game pad preferred
    DVD Rom Drive

• เเตกไฟล์
    • Mount iso ติดตั้งเกมตามขั้นตอน
    • เข้าโฟลเดอร์ Crack ก๊อปไฟล์ TerminatorSalvation.exe ไปวางทับตัวเกม
    • Enjoy !!

l Part 01 l Part 02 l Part 03 l Part 04 l Part 05 l Part 06 l Part 07 l Part 08 l Part 09 l Part 10 l
    l Part 11 l Part 12 l Part 13 l Part 14 l

Pass

อ่านซักหน่อยนะครับ
    *เล่นได้ ไม่ได้กลับมายืนยันด้วยนะครับ*
    *ไฟล์ใหนเสีย PM มานะครับ เผื่อผมติดตามกระทู้ตัวเองไม่ทัน*
    *ไม่กด Thank ก็ไม่เป็นรัยนะครับ ขอเเค่มายืนยันว่าเล่นได้หรือปล่าวก็พอ*

joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จักแหล่ว
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    มายืนยันให้ครับ เล่นได้แน่นอน

รูปน้อยหน่อยนะครับ พอดีมีปัญหาเล็กน้อย ^^

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392
    นึกว่า Mass Effect

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    โหลด ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    PART 6 โหลดไม่ได้ครับ มีสำรองไหมครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

มาขอโทษครับ ใจร้อนไปหน่อย part 6 ไม่มีปัญหาอะไรครับ ทั้งหมด โหลดได้ เล่นได้ ไร้ปัญหา ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากเล่นมากเลยคับ แต่โหลด พาส 4 ไม่ได้ ช่วยอัพใหม่ให้หน่อยน่ะ คับ ขอบคุน

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    พาท4ไม่เสียครับ ผมทำแบบนี้ คลิ๊กเข้าไปในพาท4 กด alt+r (คือการซ่อมแซมไฟล์) แล้วรอซักแป๊ป เมื่อเสร็จจะให้กดปิด
    แล้วจะได้พาท4ใหม่ที่นำหน้าด้วย fixed.TERMINATOR+SALVATION+By+Miss_You.part04 จากนั้น แกใขชื่อให้เหมือนเพื่อน คือพาท1-14 (ก๊อปชื่อไฟลใหนมาก็ได้(อย่าก๊อปพาท4ละ)
    แล้วจากนั้นเปลี่ยน ชื่อให้เป็นTERMINATOR+SALVATION+By+Miss_You.part04แบบนี้ จากนั้นก็แตกไฟล์ปรกติ งงป่ะ
    ไม่ต้อง งง เพราะผมก็ งง แต่ใช้ได้จริงนะลองทำดูกำลังติดตั้งเกมอยู่ตอนนี้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาด12โหลดไม่ได้ไม่รู้เป็นไรครับ ช่วยด้วย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    533
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    เล่นได้ไม่มีปัญหา มันส์มาก ขอบคุณมากครับ
    THANK ------------- LIKE / LOAD -------------- LOVE

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    มัน เปล่าน่าลองมาก หนังยังมันเกมมันจะขนาดไหน