ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531

ใคร จัด ฟัน อยู่มั่งครับ

ใคร จัดฟัน อยู่มั่งครับ ผมขอถามหน่อครับ

จัดเเล้ว หน้า เราเปลี่ยน หรอครับ

เเล้วเวลาจัดเจ็บไหม

พอดี อยากจะ จัด

พอดี ฟันบน ผมมัน ยื่น คร่อมฟัน ล่าง 55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phonrath : 16th February 2012 เมื่อ 18:56

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    รบกวนแก้ จัด ฝัน ด้วยครับ งง !!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    หน้าเปลี่ยนไหม ?
    > ก็อาจจะเปลี่ยนไปนิดหน่อยครับ อันนี้ก็แล้วแต่การรักษาของหมอ
    บางคนก็ดูดีขึ้น บางคนก็แย่ลง

เวลาจัดเจ็บไหม ?
    > จะเจ็บหนักช่วงถอนฟัน ใครได้ถอนเยอะก็โชคดีไปครับ
    แล้วก็ช่วงแรกๆจะรู้สึกเคืองๆอุปกรณฺ์ ลวดทิ่มเหงือกบ้าง

ท่าฟันผิดรูปมากก็จัดไปเหอะครับ พอฟันเข้าเราก็จะทำความสะอาดได้ง่ายขึ้น
    พวกอาการฟันผุ คราบหินปูน ก็จะไม่ค่อยมี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    มันก็เเล้วแต่คนนะครับที่จัดฟันแล้วหน้าเปลี่ยน อย่างผมนี่ ก็มีบางคนบอกว่าหล่อขึ้นนิดหน่อย ส่วนไอเรื่องเจ็บอะ เจ็บอยู่แล้วครับ ตอนที่ใส่เหล็กก็เหมือนกับฟันเราโดนกด โดนบีบเข้ามา ช่วงแรกๆอาจจะรำคาญ เคี้ยวข้าวไม่ค่อยได้ แต่พอหลังๆถ้าฟันเริ่มเข้าที่แล้ว มันก็จะหายเจ็บเอง ส่วนไอตอนถอนฟันหมอเค้าฉีดยาชา ไม่เจ็บเท่าไหร่หรอก แต่ไอตอนถอนฟัน ผมหละกลัวเสียง หมอเค้าดึงฟันแท้ผมออก เสียงเหมือนดึงรากไม้ออกแรงๆเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ผมจัดได้ 2 ปีล่ะ ผมฟันเหยินมาก ตอนนี้ ยุบล่ะ เรียงสวย
    ลายเซ็น ลายเซ็น ลายเซ็น ลายเซ็น ลายเซ็น ลายเซ็น ลายเซ็น ลายเซ็น ลายเซ็น ลายเซ็น