ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ทำแผลซะ สีข้างถลอกหมดละ

In Stock Me Trust
    กล่าวขอบคุณ
    1,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    เด็กหงส์นี่สักแต่จะเอาสีข้างเข้าถูเนอะ พวกเอ็งผิดตั้งแต่ไปว่าเค้าแล้วแหละ หัดยอมรับซะบ้าง เฮ้อ

◣◥
    Home Sweet Hole
    กล่าวขอบคุณ
    261
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,618
    ถ้าในแง่ของความเป็นจริงคนที่โดนกล่าวหาหรือผู้เสียหาย คงจะไม่ยื่นมือไปจับด้วยสายตาอันชื่นมื่นพร้อมที่จะจับหรอกครับ ก็คงต้องยังมีเคืองกันบ้างแหละ
    ถ้าเห็นในภาพ Evra ก็ตังท่าที่จะจับมืออยู่แล้ว และถ้ามองในกรณีของซัวเรส ซัวเรสอาจจะคิดว่าที่ evra ไม่ยื่นมาอาจจะไม่จับมือกับเขาก็ได้เลยเดินผานไปโดยไม่ได้จับมือ

ปล.ผมมองในแง่ของความเป็นกลางนะครับ

ปล.2ผมเด็กผี

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ก็ขอโทษกันแล้วก็ให้มันจบๆ กันไปเถอะอย่าทะเลาะกันเองเลย คนไทยยด้วยกัน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    การจับมือก็เอามาเป็นเรื่องทะเลาะได้

ปล. เเต่เห็นจากในคลิปเเล้วมันก็ชัดเลยอะนะ -*-
    ปล2. ชอบเเมนยูมากกว่า เเต่ไม่พอใจพี่เเกซักเท่าไร

เกิดจากความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    555+ ชนะในบ้าน ทำไม่ลองมาเล่นบ้างหงส์บ้างอะ เพื่อเจ๋ากัน

ผมเด็กสิงค์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boss02 : 13th February 2012 เมื่อ 19:55

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614
    เด็กผีก็ย่อมเข้าข้างแมนยูนั่นเหล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manzax1155 อ่านกระทู้
    เด็กผีก็ย่อมเข้าข้างแมนยูนั่นเหล่ะ
    เข้าข้างยังไงกัน ก็ลูกเหยินของพวกคุณออกมายอมรับแล้วนี่นา เจ้าตัวยอมรับแล้ว ทำไมคุณยอมรับไม่ได้ล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    เด็กเชลซีคับ มันก็บอกได้2แบบนะ แต่ผมให้แฟนผมดู เป็นคนที่ไม่ดูบอลไม่ชอบ ดูคลิบนี้ แฟนผมบอก ซัวเรส ไม่ยอมจับมือคับ
    CPU Core i5 2400 3.10 GHz VGA Gigabyte GTX 460 OC 1 GB RAM Kingston 4GB PSU OCZ ZS series 750w

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:"LC3AND":.
    "[[On The World]]"
    กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manzax1155 อ่านกระทู้
    แล้วเด็กหงส์มันไม่เข้าข้างลิเวอร์หรอครับ ไอที่พูดๆกันมาอ่ะหัดดูซะบ้าง สักแต่ว่าแถไปเรื่อย แล้วสัตว์ตัวไหนที่ไปด่าเค้าสัตว์ตัวไหนที่มันทำผิดแล้วยังเจือกหยิ่งอีก สันดา_แบบนี้อย่ามาเป็นนักกีฬาเลยครับ

อยู่ขายโจ๊กที่บ้านเหอะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TOD

IT Hardware
    [ L O P B U R I ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,175
    เเล้วจะให้เด็กผีเข้าข้างหงส์รึไง? เจ้าตัวออกมาขอโทษเเล้ว ยอมรับความจริงซะทีเหอะ
    I5 4670K XSPC COOLING MAXIMUS VI EXTREME corsair vengeance 8G MSI GTX 780 (Ref) PSU Tt 1500w Cooler Master Cosmos SE

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    Blog Entries
    1
    ,, ไม่รู้อ่ะครับ ส่วนตัวแล้วยังไงก็ได้

ที่แน่ๆ ผมรู้แค่ว่า ผมชนะ พอใจละ !!

โลกสวยด้วยมือเราต้องที่ : Jokergame ! lol lol lol lol lol.

เกิดจากความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    ง่ายๆ เอฟร่า ดึงมือหลบทำไม

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    Blog Entries
    2
    ไม่ใช่ว่า ซัวเรสตั้งมือรอไปจับคนอื่นเหรอ -*-
    ผมก็เห็นเอฟร่าเค้ายื่นมือมาแล้วนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย solowking2 : 14th February 2012 เมื่อ 16:28

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    หงส์ไม่มีวันตาย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อยากจะ จับมือจริงๆ ก็ ยกมือให้ดีๆ ก็ได้ ไม่ใช่ เอามือเหมือนไม่อยากจะ จับ แล้วใครจะคิดว่า คุณอยากจะจับไหม ?

ดูดีๆ ก็ได้ ถ้าคิดว่า ซัวเรส จะถึงก็ ยืนมือมา รอก็ได้ ไม่ต้องรังเร แต่ถ้า ซัวเรส มันจะจับก็จับ ไม่จับก็ ไม่จับมันก็คนละอย่าง

เด็กนั้นมันตัว ต่ำ มือมันไม่ถึงหรอก จะให้ เด็กตัวต่ำๆ มือมา หรอ ?

ปล. ผิดไม่ผิดไม่รู้ ไม่ได้ดูช่วงนั้นด้วย แต่ ผมเป็น เด็ก ( FCBarcalona )

=Xian=
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    บอกได้ 3 คำ Walk Alone !

เด็กหงส์ !

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    แก้ตัวหน้าด้านๆ เขาออกมายอมรับแล้ว ยังหน้าด้านอยู่เนาะ (พูดลอยๆ ใครจะรับก็เชิญ ตามจิตศรัทธา 555+)

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    เมื่อไหร่จะจบหว่า

เหยินเขาก็ออกมาขอโทษแล้ว

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    ครับ! ผมว่าจบเถอะน่ะเราว่ากันไปว่ากันมา ก็เท่านั้นเเหละ

สรุป..เอฟรา กับ ซัวเลส 2คน ทำให้หลายคนในโลกต้องมานั่งถกเถียงกัน

คุณลองคิดดูสิ! (เเค่คน 2 คน)
    Please wait .......

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Petchabun Tottenham Road
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,105
    มีศึกแดงเดือดวันใด มีมาม่าวันนั้น -*0-

พอจบๆครับ เรปต่อไปบ้านบึ้ม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เข้ามาขำคนไม่รู้จักคำว่า เจ้าตัวต้นเหตุออกมารับเอง ยังจะเถียงกันอีก

ปล.man city *-*

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ไปดุแนวนั้นมันไม่เห็นหรอกค่ะคนมันบ้งต้องมุมนี้ค่ะ ใครกันแน่ที่ไม่ยอมจับ ชัดๆเลยค่ะจะได้เข้าใจกันซะที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nokeja : 15th February 2012 เมื่อ 08:25

Fluorescent Adolescent
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 926
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siamzone อ่านกระทู้
    เอาไปอ่านซะ เด็กหงส์ !

หลุยส์ ซัวเรซหัวหอกฟันไม่เข้าของลิเวอร์พูลให้สัมภาษณ์สำนึกผิด และกล่าวคำขอโทษหลังจากที่เขาไม่จับมือกับปาทริซ เอฟร่าแบ็คซ้ายจอมบุกของแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดในเกมการแข่งขันแดงเดือดเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา

นักเตะทั้งสองคนต่างถูกจับตามองก่อนเกมการแข่งขันจะเริ่มต้นขึ้น เพราะหลุยส์ ซัวเรซโดนสมาคมฟุตบอลอังกฤษลงโทษแบนห้ามแข่งขัน 8 เกมหลังจากที่ไปทำการเหยียดสีผิวใส่ปาทริซ เอฟร่า แต่เหตุการณ์กลับไม่เป็นอย่างที่หลายๆคนคาดคิด เพราะไม่ใช่ทางปาทริซ เอฟร่าที่เมินจะจับมือกับซัวเรซ แต่เป็นหัวหอกทีมชาติอุรุกวัยซะเองที่ไม่ทำการจับมือกับเอฟร่า และข้ามไปจับมือกับดาวิด เด เกอาทำเอาเอฟร่าเคืองยกใหญ่

"ผมได้พูดคุยกับผู้จัดการทีมหลังจบเกมการแข่งขันที่โอลด์ แทรฟฟอร์ดและผมก็ตระหนักได้ว่าผมได้ทำผิดไป"

"ไม่ใช่เพียงแค่เขา (ดัลกลิช) ที่ผมทำให้ผิดหวัง แต่ผมยังทำให้สโมสรและสิ่งต่างๆผิดหวังด้วย ซึ่งผมก็ต้องขอโทษ"

"ผมได้สร้างความผิดพลาดและผมก็เสียใจกับสิ่งที่เกิดขึ้น"

"ผมควรจะจับมือกับปาทริซ เอฟร่าก่อนเกมการแข่งขันจะเริ่มต้นขึ้น และผมก็อยากจะขออภัยกับการกระทำของผม"

"ผมอยากจะลืมเรื่องราวทั้งหมดนี้ไว้เบื้องหลัง และมีสมาธิกับฟุตบอลต่อไป"

CREDIT:soccersuck

ก็เขาออกมายอมรับแล้ว ก็จบๆไปเถอะ จะแถต่อไปเพื่อ? เจ็บสีข้างเปล่าๆ

(FC-Barcelona)

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มุมไหนก็ไม่สำคัญเท่า ปากของเจ้าตัวที่ออกมารับผิดชอบนะ