ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 849
    Blog Entries
    10

Exclamation [ Top 2 ] [Kaspersky ALL Version + Key + Crack] สุดยอดโปรแกรมกำจัดไวรัส (อัพเดทใหม่ตลอด) !!

* - บางเวลาเซิฟเวอร์ทำงานหนัก ไม่สามารถโหลดได้ - *
    * - Sometimes server the work hard can not be loaded. - *

Kaspersky?
    Anti-Virus 2012

การปกป้องที่จำเป็นสำหรับทุกเครื่องคอมพิวเตอร์ ทั้งสำหรับการทำงาน เล่นเกม หรือออนไลน์

Kaspersky Anti-Virus 2012 สิ่งสำคัญสำหรับระบบความปลอดภัยในคอมพิวเตอร์ รวมไปถึง External Hard Disk และ Thump Drive ด้วยการสแกนแบบเรียลไทม์ สามารถกำจัดไวรัสได้ทุกชนิดอย่างมีประสิทธิภาพ โดยไม่ลบไฟล์สำคัญของคุณ ให้การปกป้องแบบเชิงรุกขณะท่องอินเทอร์เน็ต
    พร้อมการอัพเดตฐานข้อมูลแบบอัตโนมัติ ง่ายต่อการใช้งานและไม่ทำให้เครื่องคอมพิวเตอร์ทำงานช้าลง

รายละเอียดเพิ่มเติม >> : http://www.thaikaspersky.com/th/kasp...antivirus.html

Scripts ดีๆ ควรมีไว้ติดเครื่อง + ข้าม adf.ly
    *Scripts are good & How to Skip adf.ly

>>> Download <<<

Kaspersky?
    Internet Security 2012

การปกป้องระดับพรีเมียม สำหรับผู้ใช้งานคอมพิวเตอร์ทุกรูปแบบ โดยเฉพาะผู้ชอบดาวน์โหลดและทำธุรกรรมทางการเงินผ่านเว็บไซต์

Kaspersky Internet Security 2012 ให้การปกป้องเครื่องคอมพิวเตอร์คุณจากไวรัสทุกรูปแบบและป้องกันข้อมูลสำคัญให้ปลอดภัยจากอาชญากรไซเบอร์ ด้วยการผสมผสานนวัตกรรมเทคโนโลยีคลาวด์เข้ากับการป้องกันไวรัสขั้นสูง เพื่อให้ตอบสนองได้เร็วและมีประสิทธิภาพสูงสุด เพราะภัยคุกคามในทุกวันนี้มีความซับซ้อนและวิวัฒนาการอยู่ตลอดเวลา คุณจึงมั่นใจได้ว่าทั้งข้อมูลสำคัญและคอมพิวเตอร์ของคุณจะได้รับการปกป้องอย่างสมบูรณ์แบบ ไม่ว่าในขณะที่คุณใช้คอมพิวเตอร์ในการทำงาน ทำการธนาคาร ช็อปปิ้ง หรือเล่นเกมส์ออนไลน์์

รายละเอียดเพิ่มเติม >> : http://www.thaikaspersky.com/th/kasp..._security.html

Kaspersky ?
    PURE 2012 NEW*

Kaspersky PURE เป็นมากกว่าการปกป้องทั่วไป เพราะทุกวันนี้ภัยคุกคามในโลก
    โซเบอร์นั้นมีหลากหลายรูปแบบ Kaspersky PURE สามารถปกป้องเครื่องคอม-
    พิวเตอร์ และสินทรัพย์ในโลกดิจิตอลของคุณให้ปลอดภัย

ในยุคของดิจิตอลทุกวันนี้เราใช้คอมพิวเตอร์ของเราในการเชื่อมต่อและเก็บข้อมูล
    ส่วนตัว ในขณะเดียวกันอาชญากรไซเบอร์ก็พยายามหาหนทางใหม่ๆ ที่จะเข้าถึง
    ตัวตน, เงิน, และข้อมูลส่วนตัวของคุณพร้อมกันกับการโจมตีจากมัลแวร์และสแปม
    ที่เพิ่มมากขึ้นรวมถึงเว็บไซต์ที่ไม่พึงประสงค์ หรือมีเนื้อหารุนแรง ทำให้คุณ,
    ครอบครัวคุณและคอมพิวเตอร์ของคุณตกอยู่ในความเสี่ยง

เพื่อการปกป้องสิ่งที่มีค่าสำหรับคุณ Kaspersky PURE ได้ให้ความอิสระแก่คุณ
    ในการเพลิดเพลินกับยุคของดิจิตอลได้อย่างเต็มที่ ขณะที่คุณและครอบครัว
    และสินทรัพย์ทางดิจิตอลของคุณจะอยู่ในความปลอดภัย

รายละเอียดเพิ่มเติม >> : http://www.thaikaspersky.com/th/kaspersky_PURE.htm

คลิกดูตารางเปรียบเทียบที่นี่ >> : http://www.thaikaspersky.com/th/compare.html

How to activate key

สำหรับ Key All Version โหลดได้ที่ด้านล่าง
    (ตอนนี้ Crack 5000 days ใช้ไม่ได้แล้ว)

Download >> : >>> Download <<<

เช็ค Key ที่ใช้ไม่ได้ล่าสุดที่นี่ >> : http://www.kavkiskeychecker.com/

การตั้งค่า Kaspersky ดูได้ที่เว็บด้านล่าง

http://www.webphand.com/Kaspersky/SetTings/

ไฟล์ไหนติดรหัสให้ใส่ : s4muraiz
    บีดอัดแบบ ระดับ-ดีที่สุด ใส่ Recover Record 10% ไฟล์เสียซ่อมได้
    ซ่อมไฟล์โดยเปิดไฟล์บีบอัดที่จะซ่อม กด Alt ค้างไว้+R

กด Like เพื่อเป็นกำลังใจให้ s4muraiz

Like

= 1 Like
    ((กด Like วันละครั้ง รักตายเรย ))

>>> Facebook S4MuRaIz <<<
    ไปช่วยกันกด Like ใน Facebook ผมกันหน่อยนะๆ ใครอยากได้อะไร อยากรู้เรื่องไหน โพสที่กระดานได้เลย จัดให้แน่นอน !!

โปรแกรม,เกมส์ ของผม
    หาเงินแบบผมเปลี่ยนลิ้งค์ให้เป็นเงินง่ายๆ
    รายละเอียด พร้อมหลักฐาน
    คลิกที่ MY CENTER ด้านล่าง

* แสดงความคิดเห็นกันสักนิดนะครับ Thank You ...
    มีปัญหา อยากสอบถามอะไร โพสตอบกระทู้ได้เลยนะครับ !?

ถูกใจ ช่วยกันโหวต อย่าลืมกด

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย s4muraiz : 13th August 2012 เมื่อ 15:51

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Kaspersky PURE 2012 โหลดไม่ได้อะคับ

กล่าวขอบคุณ
    71
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thevip555 อ่านกระทู้
    Kaspersky PURE 2012 โหลดไม่ได้อะคับ
    แก้ลิ้งค์ให้แล้วครับ ลืมใส่ลิงค์ซะได้เรา ขอบคุณที่แจ้งบอกนะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ถึงขั้นตอนนี้แล้วมันไม่ผ่านอะคับ Kaspersky pure
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thevip555 : 13th February 2012 เมื่อ 21:27

กล่าวขอบคุณ
    71
    10

Unhappy

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thevip555 อ่านกระทู้
    ถึงขั้นตอนนี้แล้วมันไม่ผ่านอะคับ Kaspersky pure

ได้อ่านวิธี Crack หรือป่าว (วิธี Crack Kaspersky PURE เครดิต RavMonk.pdf) ครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ทำตามทุกอย่างคับแต่มันไม่ผ่าน

กล่าวขอบคุณ
    71
    10
    ทำตามทุกอย่างคับแต่มันไม่ผ่าน
    ผมลองแล้วก็ผ่านนะครับตอนนั้น (ลองตัดเน็ตก่อนทำดู) เด๊วผมลองใหม่อีกที จะมาแจ้งให้พรุ่้งนี้นะวันนี้ยังไม่ว่างครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ s4muraiz อ่านกระทู้
    ผมลองแล้วก็ผ่านนะครับตอนนั้น (ลองตัดเน็ตก่อนทำดู) เด๊วผมลองใหม่อีกที จะมาแจ้งให้พรุ่้งนี้นะวันนี้ยังไม่ว่างครับ
    คับ เดว ลองดู

กล่าวขอบคุณ
    71
    10
    ให้ทำการ Activate trail license ก่อน Crack นะครับ
    เสร็จแล้วปิด Self-Defense ตามวิธี Crack

แล้วก๊อปปี้2ไฟล์ที่มันบอกไปไว้ในโฟล์เดอร์ที่ลงโปรแกรม Kaspersky Pure เอาไว้ แล้วก็ทำตามวิธี Crack ต่อที่มันบอก

ลองแล้วได้นะครับ ได้ 100% ผ่าน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย s4muraiz : 14th February 2012 เมื่อ 12:30

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ต้องอัพเดตก่อนค่อยแครกหรือเปล่า หรือแครกเลย

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้แล้วคับ แต่ทำไมพอลงแล้ว idm ใช้โหลดไฟล์จาก chorme กับ firefox ไม่ได้อะคับ ie โหลดได้ปกติ มีวิธีแก้มั้ยคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thevip555 : 14th February 2012 เมื่อ 20:38

กล่าวขอบคุณ
    71
    10

ได้ปกติดีนิครับ พอเวลามันมีเด้งหน้าต่างด้านขวาขึ้นมา กดเลือกอันแรก

IDM ของคุณ เวอร์ชั่นใหม่หรือป่าว ลองเอาตัวใหม่ล่าสุดที่ MY CENTER ด้านล่าง ไปลงใหม่ดูคราวนี้น่าจะได้แล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย s4muraiz : 27th February 2012 เมื่อ 21:48

กล่าวขอบคุณ
    35
    สงสัยอีกอย่างคับทำไมพอปิอแล้วเปิดเครื่องใหม่ตัวสแกนไวรัสมันเข้าไม่ได้เลยอะคับ ไม่รันตอนเปิดเครื่องด้วย หรือว่าห้ามอัพเดตมัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thevip555 : 15th February 2012 เมื่อ 22:44

กล่าวขอบคุณ
    71
    10
    สงสัยอีกอย่างคับทำไมพอปิอแล้วเปิดเครื่องใหม่ตัวสแกนไวรัสมันเข้าไม่ได้เลยอะคับ ไม่รันตอนเปิดเครื่องด้วย หรือว่าห้ามอัพเดตมัน
    ผมไม่เห็นเป็นเลยครับ ลองลบแล้วลงใหม่ดูนะเผื่อจะหาย

กล่าวขอบคุณ
    35
    พอจะรู้แล้วคับ ถ้าไปอัพเดตมันแล้วพอปิดเปิดเครื่องใหม่ ตัวสแกนไวรัสจะเข้าและใช้ไม่ได้เลย แต่ถ้าไม่อัพเดตก็ใ้ช้ได้ปกติ

กล่าวขอบคุณ
    71
    10
    พอจะรู้แล้วคับ ถ้าไปอัพเดตมันแล้วพอปิดเปิดเครื่องใหม่ ตัวสแกนไวรัสจะเข้าและใช้ไม่ได้เลย แต่ถ้าไม่อัพเดตก็ใ้ช้ได้ปกติ
    ใช่หรอครับ เด๊วผมจะลองดู ผมเห็นคุณปัญหาเยอะจังเลย ตอนแรก Crack ก็บอกไม่ได้ ทั้งๆที่มันได้

ทำตามวิธี Crack ละเอียดทุกขั้นตอนรึป่าว

กล่าวขอบคุณ
    71
    10
    ไม่ได้ทำตามขั้นตอนหลังรึป่าวครับ ที่มันให้เพิ่มไฟล์อ่ะ ถ้ายังไงโปรแกรมมันเสีย ก็เปิด Modify , Repair or Remove ที่ Group โปรแกรมตรง Start อ่ะครับ ซ่อมใหม่เอา แล้วอย่าลืม Add ไฟล์เพิ่มด้วย ตามวิธี Crack
    ส่วนการตั้งค่าต่างๆดูได้ที่ด้านล่าง ปิดไอที่แวบๆด้านล่างขวา ก็เข้าไปดูในนี้
    http://www.webphand.com/Kaspersky/SetTings/

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 950
    อัพเดตเสร็จ รีเช็ตเครื่อง แล้วเปิดโปรแกรมไม่ได้ แก้ไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    71
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sathienpong อ่านกระทู้
    อัพเดตเสร็จ รีเช็ตเครื่อง แล้วเปิดโปรแกรมไม่ได้ แก้ไงครับ
    ขอถามหน่อยครับ ว่าคุณได้ Add ไฟล์ที่มันบอกหรือป่าว ? ตามวิธี Crack
    ไฟล์ clldr.dll จาก Crack ที่ใส่ในโฟล์เดอร์ที่ลงโปรแกรม Kaspersky ไว้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย s4muraiz : 1st March 2012 เมื่อ 00:58

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ขอบคุณมากนะครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณครับ
    เมื่อกี้ลอง BitDefender 2012 มา เวลาเข้าเน็ตอืดมาก เลยมาใช้ตัวนี้แทน อัพเดทได้ด้วย > <'

กล่าวขอบคุณ
    71
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterJame อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    เมื่อกี้ลอง BitDefender 2012 มา เวลาเข้าเน็ตอืดมาก เลยมาใช้ตัวนี้แทน อัพเดทได้ด้วย > <'
    จิงหรอครับ มันทำให้เน็ตช้าจิงอ่ะ ลงเวอร์ชั่นไหนไปครับ ผมใช้ Total ก็เหมือนเดิมนะ
    แต่ Update อันนี้ไม่แน่ใจ เดวผมจะไปลองอีกที แต่ผมลงลิ้งค์ไฟล์อัพเดทต่ออาทิตย์ๆไว้แล้วในกระทู้

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    key file ของ PURE ใช้ไม่ได้อะครับ???

กล่าวขอบคุณ
    71
    10

Question

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ titanoon อ่านกระทู้
    key file ของ PURE ใช้ไม่ได้อะครับ???
    ของผมมีเป็น Crack นะ Pure อ่ะ 5000 วัน คุณเอา Key มาจากไหนหว่า ?

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 950
    ได้ครับ ทำตามแครกทุกอย่าง ตอนนี้ยังเปอดไม่ได้เหมือนเดิมครับ

เพิ่มเติม เข้าไปดูใน Folder ไม่มีไฟล์ clldr.dll น่าจะเป็นอยู่กับตรงนี้ครับ จะลองใส่ดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sathienpong : 5th March 2012 เมื่อ 17:22