ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    ท่าน s4muraiz เอากรอบที่ผมพิมพ์ไปไว้หน้าแรกได้มั้ยครับ

ผมจะบอกเกี่ยวกับการ Crack ทั้งหมดเลย

เนื่องจาก Crack ของท่าน s4muraiz นั้นบางคนใช้ไม่ได้ ถ้าทำตามขั้นตอนนี้ รับรองว่าใช้ Crack ได้แน่นอนครับ

1.คือ ลงโปรแกรมตามปกติ พอถึงหน้าที่ให้ Login account นั้น ให้เราสมัคร ID ให้เรียบร้อย แล้วต้องไปยืนยีนอีเมล์ด้วยนะครับ (ถ้าไม่ยืนยันอีเมล์ จะใช้ Crack ไม่ได้นะครับ)

2.เข้า ID ของเรา แล้วพอการลงเสร็จสิ้น มันจะมีหน้าเว็บเด้งขึ้นมา อย่าปิดนะครับ ให้รอจนมันรันเสร็จ แล้วปิดกรอบสี่เหลี่ยมกลางเว็บไปแล้วมันจะเข้ามาหน้า My Profile
    แล้วเลื่อนลงมา ข้างล่าง จะเห็นเป็นหน้าจอคอมแล้วบอกว่า ให้ Buy ของแท้ เราก็ปิดเว็บได้เลยครับ (ทำขึ้นตอนนี้ให้ครบก่อน รีคอมนะครับจะได้ไม่ต้องเสียเวลารีหลายรอบ)

3.Restart คอมแล้วเข้า Safe mode แล้วกดเข้า Crack ของท่าน s4muraiz ได้เลยครับ ใช้ได้แน่นอน
    (บางคนที่ใช้ Crack ไม่ได้นั่น ID account ของบางคนยังไม่เชื่อมต่อกับทางเว็บของ bit defender นั่นเองครับ)

4.เปิด Normal mode ตามเดิมได้แล้วก็ Update ได้ด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohero : 26th September 2012 เมื่อ 23:45

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คือของผม เข้า safe mod แล้ว รัน crack มา เลือกภาษาแล้วมันก็ขึ้นว่า ..... pc is start is unknows . can not cotinues ไรเนี่ยแหละครับ จำได้ไม่หมดอ่ะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 849
    Blog Entries
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohero อ่านกระทู้
    ท่าน s4muraiz เอากรอบที่ผมพิมพ์ไปไว้หน้าแรกได้มั้ยครับ

ผมจะบอกเกี่ยวกับการ Crack ทั้งหมดเลย

เนื่องจาก Crack ของท่าน s4muraiz นั้นบางคนใช้ไม่ได้ ถ้าทำตามขั้นตอนนี้ รับรองว่าใช้ Crack ได้แน่นอนครับ

1.คือ ลงโปรแกรมตามปกติ พอถึงหน้าที่ให้ Login account นั้น ให้เราสมัคร ID ให้เรียบร้อย แล้วต้องไปยืนยีนอีเมล์ด้วยนะครับ (ถ้าไม่ยืนยันอีเมล์ จะใช้ Crack ไม่ได้นะครับ)

2.เข้า ID ของเรา แล้วพอการลงเสร็จสิ้น มันจะมีหน้าเว็บเด้งขึ้นมา อย่าปิดนะครับ ให้รอจนมันรันเสร็จ แล้วปิดกรอบสี่เหลี่ยมกลางเว็บไปแล้วมันจะเข้ามาหน้า My Profile
    แล้วเลื่อนลงมา ข้างล่าง จะเห็นเป็นหน้าจอคอมแล้วบอกว่า ให้ Buy ของแท้ เราก็ปิดเว็บได้เลยครับ (ทำขึ้นตอนนี้ให้ครบก่อน รีคอมนะครับจะได้ไม่ต้องเสียเวลารีหลายรอบ)

3.Restart คอมแล้วเข้า Safe mode แล้วกดเข้า Crack ของท่าน s4muraiz ได้เลยครับ ใช้ได้แน่นอน
    (บางคนที่ใช้ Crack ไม่ได้นั่น ID account ของบางคนยังไม่เชื่อมต่อกับทางเว็บของ bit defender นั่นเองครับ)

4.เปิด Normal mode ตามเดิมได้แล้วก็ Update ได้ด้วยครับ
    เอาขึ้นให้แล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ พอดีช่วงนี้เล่นแต่เกมส์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    crack ดาวน์โหลดไม่ได้ครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ขอบคุณครับแครกตัวนี้เป็น365 หรือ2047 วันหรอครับ แล้วเวลาอัพเดทเป็นออโต้อัพเดทมั้ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย harnibal409 : 30th September 2012 เมื่อ 00:05
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Update Offline ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ไช้ได้ ร้อยเปอร์เซ็นต์ครับ window 7 64bit confirm

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mailfroi อ่านกระทู้
    คือของผม เข้า safe mod แล้ว รัน crack มา เลือกภาษาแล้วมันก็ขึ้นว่า ..... pc is start is unknows . can not cotinues ไรเนี่ยแหละครับ จำได้ไม่หมดอ่ะครับ

ของผมเหมือนท่านนี้เลยครับ จะมีวิธีแก้ยังไงได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 849
    Blog Entries
    10

Red face

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ adases อ่านกระทู้
    ของผมเหมือนท่านนี้เลยครับ จะมีวิธีแก้ยังไงได้ครับ
    ผมแปลไม่ค่อยเก่้งอะนะครับ แต่ได้ข้อมูลมาว่า

If you will see "the mode which your pc is started in unknown! can not continue" error when you trying to activate use this:
    1. Keep internet in, and start the program.
    2. Hit ok at the language selection and immediately remove the internet once the countdown for the ad begins
    3. when 0:10 seconds are remaining, put the internet back and wait for the program to continue.
    4. follow the steps above

ลองทำตามดูนะครับ

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    มันบอกไม่เจอ account ของผมอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MasterArt : 10th October 2012 เมื่อ 19:20

กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    crack โหลดไม่ได้ครับ

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ adases อ่านกระทู้
    นี่คุณไม่ได้อ่านที่ผมพิมพ์เลยหรอ ถ้า Crack ผ่านคุณคงจะไม่เข้ากระทู้นี้อีกซินะ แต่พอมีปัญหาก็มาขอความช่วยเหลือทั้งๆที่ไม่ได้ดูอะไรเลย ผมก็อุส่าบอกไว้แล้วนะขั้นตอนการ Crack เนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ตัวนี้หนักเครื่องปะครับเห็นคนบอกแนะนำมาว่าคอมไม่ดีอย่าลงเพราะมันหนืดๆอะครับ - -*

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7
    Crack โหลดไม่ได้ครับ mediafire ลบไฟล์ไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    crack โหลดไม่ได้ครับ เขาบล็อคไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    crack โดนลบแล้วเหรอครับ ...

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อัพ crack ให้ใหม่หน่อยคับ ไฟล์โดนลบแล้วคับ ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Crack โดนลบไปแล้วนะครับ ^^!

กล่าวขอบคุณ
    259
    รอแครกครับ
    อ่อนน้อมแต่ไม่อ่อนแอ

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    crack โดนลบ

F4Phanto/\/\
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    นี่ครับหาไฟล์แครกมาให้ http://www63.zippyshare.com/v/98750360/file.html แต่ผมติดตรง Manual Update ของ 64 ไฟล์ .exe มันเปิดไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    หา crack ให้หน้อยครับ โหลดไม่ได้เลยยย T^T

กล่าวขอบคุณ
    17
    crack มันโดนลบไปแล้วอ่ะคับ

รอตัวใหม่อยู่นะคับ

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ช่วยอัพลิ้ง crack ให้ใหม่ด้วยนะครับ