ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    480
    ได้รับคำขอบคุณ: 155

ผมจะบอกรักเธอครับ

คือว่าผมอยู่ม.2และพี่เขาอยู่ม.5 ซึ้งก่อนหน้านี้ผมไม่เคยไม่ฝันว่าจะได้คุยกับพี่เขาเลยเห็นน่ารักแต่แล้วผมก็ได้คุยพี่เขาก็บอกว่าไม่คิดไม่ฝันเหมือนกันว่าจะได้คุยกับคนฮอตในรร. (ทำผมอึ้งพอตัวเลย) แต่เพื่อนเธอชอบผมครับส่วนเธอนั้นผมยังไม่แน่ใจพี่เขาบอกว่าเพื่อนพี่ชอบอะจะจีบ แล้วเขาก็บอกว่าสวยกว่าพี่อีกนะ ทำไมผมจะไม่เอา ผมเลยบอกเธอไปว่า ไม่ว่าสวยกว่าซักเท่าไหร่ แต่ถ้ารักคนนี้ก็จะอยูากับคนนี้ พี่เขาบอกว่าขอนั่งอึ้งแปป ฮ่าๆ ทุกวันนี้เราสนิทกันมาก แต่มันทำให้ผมรู้สึกผิดเพราะพี่เขามีแฟนอยุ่แล้วแฟนพี่เขาอยู่ม.4 แต่พี่เขาบอกว่านานๆจะได้อยู่ด้วยกันแล้วจะเลิกแล้ว ทำให้ผมลังเลใจที่จะรักเธอต่อไปแล้วบอกเธอหรือจะตัดใจจากเธอดีครับ เหมือนว่าเธอจะมีใจให้ผมแต่ผมก็ไม่แน่ใจหรือผมอาจคิดไปเองก็ไม่รู้

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ดุ๊กดิ๊ก
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,283
    Blog Entries
    2
    เอาช็อคโกแลตกะกุหลาบไปให้วันวาเลนไทน์ เลยจีบทีละนิดชีวิตแจ่มใส

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ขึ้นอยู่กับจิตใจคุณ ครับ ลองคิดดีๆก่อนนะ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    480
    ผมจะลองบอกเธอดูครับวันพรุ่งนี้ ทำแล้วเสียใจดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทำ เป็นไงเป็นกัน

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ห่างเกินครับ ม.5 เค้าให้ความหวังรึเปล่า ... อายุยังน้อย อนาคตได้เจอผู้หญิงสวยๆอีกเยอะครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อย่าเพิ่งไปทุมเทมากนะครับ ชีวิตยังอีกยาว(เลยวัยนั้นมาแล้วสิเรา T^T)

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ผม ม.2 เท่าคุณเลยครับ ชอบ รุ่นพี่ ม.5 เหมือนกันอีก ไอย๊ะ !

แต่ผมไม่เคยแม้แต่ได้ยินเสียงเค้าเลย T^T

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    480
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ operative อ่านกระทู้
    ห่างเกินครับ ม.5 เค้าให้ความหวังรึเปล่า ... อายุยังน้อย อนาคตได้เจอผู้หญิงสวยๆอีกเยอะครับ
    ไม่รู้เหมือนกันนะครับขอบคุณสำหรับความคิดเห็นเธอให้ผมดูเรื่อง30กำลังแจ๋วแล้วเธอบอกว่าชอบตรงที่พระเอกอายุน้อยกว่า0.0

กล่าวขอบคุณ
    480
    ผมบอกเธอแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แต่รอคำตอบอยู่ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    นายโดนหลอกแน่ 5 55 ไอบอกว่าจะเลิกนี้ผมเจอมาเยอะ ม่อ***อะ 55