ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: หายไปไหน....

...
    กล่าวขอบคุณ
    902
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,437

หายไปไหน....

ทำไมพอปรับปรุงเว็บ JKG ใหม่อ่ะค่ะ ระบบ สปอยด์ หายไปไหนแล้วอ่ะค่ะ หาไม่เจอเลย ...
    อย่าเยอะ ......

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 907
    ไม่แน่ใจเรื่องเหตุผลว่าทำไมไม่มีนะครับ
    จากบอร์ดเก่าที่ผม เห็นคือ มันมีผลเสียหลายอย่าง
    เช่น
    มีสมาชิกหลายท่าน ที่การใช้โค๊ด ซ่อนข้อความซ้อนกันเป็นจำนวนมาก
    ทำให้เกิดความน่ารำคาญในการเปิดดู และยังมีการนำรูปภาพที่มีรูปเป็นปุ่ม เปิดดูข้อความ
    มาทำเป็นลิ้งเพื่อให้สมาชิกกด ถูกใจโดยไม่ได้ตั้งใจ นะครับ
    ก็เลยเอาโค๊ดนี้ออกไปชั่วคราวก่อนละมั้งครับ
    อันนี้คือผมคิดว่าน่าจะเป็นแบบนี้นะครับ

Download rom Game Ps1 Free !
    Click

ฝากเพื่อนๆ คลิกเข้าไปดูบล็อคของผมกันบ้างครับ ขอบคุณครับ
    มีปัญหาเรื่องเกมส์ พูดคุย หรือ ปัญหาในกระทู้ เข้ามาโพสในเฟซผมได้เลยนะครับ ฝากเพื่อนๆ เข้าไป กด Like หน่อย^ ^
    Facebook

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ก็มีเหตุผล

...
    กล่าวขอบคุณ
    902
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GoD_NooB อ่านกระทู้
    ไม่แน่ใจเรื่องเหตุผลว่าทำไมไม่มีนะครับ
    จากบอร์ดเก่าที่ผม เห็นคือ มันมีผลเสียหลายอย่าง
    เช่น
    มีสมาชิกหลายท่าน ที่การใช้โค๊ด ซ่อนข้อความซ้อนกันเป็นจำนวนมาก
    ทำให้เกิดความน่ารำคาญในการเปิดดู และยังมีการนำรูปภาพที่มีรูปเป็นปุ่ม เปิดดูข้อความ
    มาทำเป็นลิ้งเพื่อให้สมาชิกกด ถูกใจโดยไม่ได้ตั้งใจ นะครับ
    ก็เลยเอาโค๊ดนี้ออกไปชั่วคราวก่อนละมั้งครับ
    อันนี้คือผมคิดว่าน่าจะเป็นแบบนี้นะครับ
    อ่าค่ะ ... กระจ่างเลย ^^"

ขอบคุณค่ะ ^^"
    อย่าเยอะ ......

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,624
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    -*- ผมแต่งนิยายแล้วเนื้อหามันเยอะมากเลยอะครับ อยากให้มีมากกว่า เพราะคนอ่านเขาเรียนว่าตาลาย ตัวอักษรบานตะไท -*-