ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

คือว่าอยากระบาย !!!!

สวัสดีครับผม ballba ประจำ love,health นะ

วันนี้ก็จะขอพูดตรงๆแบบลูกผู้ชาย ว่าตอนนี้ "เบื่อเมียมาก "

หลังๆช่วงนี้ เธอเริ่ม แสดงความเป็นตัวตนออกมา ทั้งกริยาเช่น แรดร่าน ก้าวร้าว โหด ซาดิท ติดเที่ยว

ตอนแรกๆที่คบกันจะมาดีมากเข้าใจและซื่อสัตย์กันตลอด พูดกันเพราะครับ

ตอนนี้ เริ่มมีด่ากัน เป็นตัวเงินตัวทองละ ด่าแหลก เวลาคุยโทรศัพท์ มักจะรำคาญผม ที่ผมโทรไป (แรกๆไม่เคยเป็น)

ไม่ใช่ว่าหงิดหงุดประจำเดือนนะ มันหงุดหงิดได้ทุกเวลา พูดนิดพูดหน่อย ก็ทำเป็นเรื่องใหญ่ ตะคอกใส่ชวนทะเลาะ

แรกๆก็อยู่ด้วยกันทุกวัน ตอนนี้เริ่มตีตัวออกห่างไปละครับ

อย่างวันนี้ผมจะเล่าให้ฟัง

ผมไปงานโรงเรียนผมมา เมียผมไม่ได้เรียนกับผม แต่ไปกับผมด้วย เพราะว่า หวงเวอร์

แล้วพอไป แค่สาวๆมามองผมหน่อย ก็ทำเป็นมากอดผม มาจับมือ ซบไหล่ แต่พอไม่มีใครก็ไม่ทำใคร

เขาดูรักผมมาก แต่ผม แค่ไม่ชอบนิสัยเขาแค่นั้นเอง เวลาผมมองไปทั่วๆงาน เขาก็หาว่าผม มองสาวอื่น

แล้วก็ตีผม ถีบอีก - -* แล้วพอ มีสาวมานั่งใกล้ๆ เธอก็จะพูดดังๆว่า " ภูมิกลับบ้านไปเลี้ยงลูกได้แล้ว "

ซึ่งมันทำให้ผมอายมาก พูดซะดัง

ผมเลยพูดกลับ ให้เมียอาย " ไป เดี๋ยวจะไปจัดให้เมียซัก 3 ดอก " เขาก็บอกให้ผมพูดเบาๆ เลิกพูดได้แล้วอายเขา

แต่เขาไม่เคยคิดเลยว่าผมรู้สึกยังไง เหมือนแบบว่า เขาทำถูก แต่ผมทำผิดเสมอ เหอะๆ

แล้วก็จะนักเลงมาก ใครเดินๆผ่านหน่อย บางทีด่าเขา อุ้ยไอนี่*****แรงหวะ แต่สู้ ผัวกุไม่ได้หรอก

เดี๋ยวโดนตีน อะไรงี้ครับ หาเรื่องให้ผมได้ตลอดทุกเวลา

แล้วก็จะชอบชวนผมไปนู่นนี่บ่อยๆ ซึ่งผมว่ามันมากเกินไป เอาแต่ใจอีกตังหาก แรกๆก็ตามใจ

หลังๆ นี่ ไม่คิดแคร์กันซักนิดเลย

พอกลับบ้านมา เธอก็จะมีความสุข เพราะโล่งใจในตัวผม แล้ววันนี้ ผมก็ไม่ได้คิดจะมีอะไรกันนะ

เธอก็เป็นประจำเดือนอยู่ แต่ก็ยัง คิดที่จะมีอะไรกับผมในที่สุด (สดๆเลือดสาดครับ พูดจริงๆ)

ผมก็เผลอมีอารมณ์ ไปด้วยอันนี้ ก็ผิดเองไปด้วย

พอตอนกลับ ผมก็ไปส่งเธอที่บ้าน ผมไม่ชอบนิสัยเธอตรงที่ ชอบมองหนุ่มอื่นและจะแซวไปทั่ว

แล้วก็ชอบส่งเสียงดังโวยวาย ซึ่งคบกัน นี่อายได้ทั้งวันครับ อยู่บ้านดีสุด ไปข้างนอก ผมไม่เคยสุขสบายใจ

อยากให้เมียนิสัยดีๆ เหมือนชาวบ้านเขาหน่อย

แล้วก็อยากตัดหัวคนน่ารักๆ มาใส่หัวเมียแทน ทำหน้าทำตาโหดกับผม ได้ทั้งวัน - -

ความจริงผมก็อยากหาคนใหม่นะ แต่ว่า ก็ยังทิ้งเขาไม่ลงหรอก

วันนี้ก็จะมาระบายเท่านี้ครับ หนักใจ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jizsy อ่านกระทู้
    ยาวมากๆ อึดอัดก็จับเมียโยนลงน้ำไปเลยครับ ระวังจมด้วยนะ
    เอาง่ายๆพอครับ

จับทิ้งลง ถังขยะ *****เลย 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 12th February 2012 เมื่อ 19:23

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ยาวมากๆ อึดอัดก็จับเมียโยนลงน้ำไปเลยครับ ระวังจมด้วยนะ

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เราไม่มีวันเข้าใจในความ ART ของผู้หญิงครับ...... เอาเป็นว่าแฟนเราไม่นอกใจเป็นพอที่เหลือก็ค่อยๆปรับความเข้าใจเอานะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Raguna13 : 12th February 2012 เมื่อ 19:44

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    480
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ขอให้อะไรๆดีขึ้นเด้อพี่ภูมิไม่ได้คุยกันนาน ลองคุยกับเขาดูละกัน

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    โหดกว่า แฟนที่ผ่าน ๆมาของผมอีก บอกคำเดียวว่า "งึด"

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: