ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786

ทำยังไงดีครับ!

ผมไปเล่าเรื่องเกี่ยวกับเพื่อนชายที่เพื่อนผู้หญิงผมชอบให้ฟัง ว่าเพื่อนชายพูดอะไรบ้างเกี่ยวกับเพื่อนผมคนนี้
    แต่ผมจำไม่ค่อยได้ เพราะอาทิตย์กว่าแล้ว ผมเล่นว่าผู้ชายคนนั้นบอกว่าเพื่อนหญิงผมอ่ะ หน้าเหมือนชิสุ
    แล้วเพื่อนหญิงผมก็ไปเล่าให้คนอื่นฟัง แต่คนอื่นไม่ยอม เลยไปคุยกับเพื่อนชายผม
    แต่เพื่อนหญิงผมอ่ะ บอกให้ผมทำเป็นไม่รู้เรื่อง แต่พอไปคุย แล้วเพื่อนผมเรียกผมให้ไปหา
    เพื่อนไปเคลียอ่ะครับ แต่เพื่อนชายผมถามว่าผมเป็นคนไปบอกหรอ? ผมก็บอกว่าไม่ได้บอก
    แล้วเพื่อนของเพื่อนหญิงผมอ่ะ(ก็เพื่อนผมเหมือนกันแหละ)โกรธ เพราะว่าผมไม่ยอมรับ อ้าว!?
    แต่ผมจำผิดไปนิดหน่อยที่ บอกว่าเพื่อนหญิงผมหน้าเหมือนชิสุ แต่จริงๆเป็นปอมแทน(ก็หมานั้นแหละ)
    แล้วเพื่อนของเพื่อนหญิงผมอ่ะ โกรธผม บอกว่าผมไม่ยอมรับความจริง แล้วก็มาด่าผมในเฟส ว่าตอแหล
    จริงๆผมก็ไม่อยากจะง้อ แต่ผมติดตรงที่ว่าผม ชอบ เขา แต่พอผมไปขอโทษ ก็บอกว่า แล้วเรื่องที่บอกว่าเพื่อนหญิงหน้าเ_รี้ยอ่ะ
    ผมก็เลยงง เลยเอาหลักฐานไปให้ดู ว่าผมไม่ได้บอก แต่เขาก็ไม่ยอมหายโกรธสักที พอไปถามก็บอกว่า คิดเอาเอง
    ผมทำยังไงดีอ่ะครับ ท้อแท้แล้วนะ!

กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ไม่มีใครตอบเลยT^T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ่านแล้ว งง งง ถ้าคุณไม่ได้พูดจริงๆ ก็ไม่ต้องทำอะไรไปมากกว่านี้หรอกครับ

ยิ่งคุณแก้ตัว จะทำให้อีกฝ่าย มองไม่ดี คุณก็ เฉยๆซะ เพราะบอกความจริงทั้งหมดไปแล้วหนิว่าไม่ได้พูด

กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ขอบคุณครับผม!