ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 710

Jonathan Liebesman พูดคุยที่จะกำกับ Teenage Mutant Ninja Turtles เต่านินจาฉบับสร้างใหม่

เต่านินจา พูดคำนี้ขึ้นมาบางทีก็เป็นการเช็คอายุกันเลยทีเดียวน่ะเนี่ย เอาเป็นว่าโด่งดังมากๆเมื่อราวๆ 20 กว่าปีที่แล้วครับ เรื่องราวของเต่าทั้ง 4 ที่เกิดอาการกลายพันธุ์แล้วได้ท่านอาจารย์หนู มาคอยสั่งสอนวิชานินจาให้ครับ เปิดตัวครั้งแรกเป็นการ์ตูนคอมมิคซึ่งโด่งดังมากๆ จนมาสร้างเป็น แอนิแมชั่น แล้วต่อยอดไปเป็นภาพยนตร์คนแสดงจริงมาแล้ว อ่อตัวเรื่องราวไม่ได้เครียดน่ะครับ สนุกสนานเฮฮามากๆ

Variety รายงานครับว่า ผู้กำกับเจ้าของผลงาน Battle: Los Angeles และล่าสุดอย่าง Wrath of the Titans ที่กำลังจะได้ระเบิดพลังเทพอีกไม่นานนี้ เป็นที่ต้องการตัวของ Paramount เพื่อให้มากำกับ Teenage Mutant Ninja Turtles หรือ เต่านินจาฉบับคนแสดง อีกทั้งจะเป็นการสร้างใหม่ทั้งหมดด้วยครับ โดยจะผ่านการควบคุมดูแลโดย Platinum Dunes สตูดิโอที่มี Michael Bay, Brad Fuller และ Andrew Form เป็นผู้ดูแลงานสร้างครับ เรามารอดูกันว่าผู้กำกับคนนี้จะตีความเรื่องราวของ เต่านินจา เป็นแบบไหนถ้าเขาตกลงกำกับครับ แต่ใจจริงผมว่าคนนี้แหละเหมาะถ้าทำหนังแนวมันส์ๆ สนุกๆ ครับ

ที่มา http://nangnadoo.com/jonathan-liebes...ะกำกับ-teenage

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    น่าติดตามครับ ดูตั้งแต่เด็กๆเลย