ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 58

Post ช่วยแนะนำเรื่อง PSVITA ทีครับ พอดีต้องการข้อมูล

ผมจะถอย มาใช้อะครับแต่ผมยังไม่ทราบ ในหลายๆเรื่อง คืออยากรู้ ที่คาใจอยู่ตอนนี้คือ

1.มันจะเล่นเกม จากไหนอะครับ คือจะต้องโหลดจากเว็บหรือมันมีแผ่นให้ซื้อหรอ
    2.ไอพวกอาการ ค้างหายไปแล้วใช่ไหม
    3.มันไม่มีพวก เครื่องปลอมใช่ปะครับกลัวโดนหลอกขาย
    4.การเล่น Online นี้ต่อ Wires เล่นเกม Onlineได้ไหม หรือต้องใช้ 3G

หลักๆก็มีแค่นี้ใครรู้ช่วยบอกทีนะ

13eegusso
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    1. มันสามารถ โหลดเกมจากpsnได้ครับ หรือซื้อเกมมาเล่นได้ครับ(หาซื้อได้ร้านขายเกมทั่วไป)
    2. ไม่มีครับ ผมเล่นมาไม่มีปัญหาเลย
    3. ไม่มีของปลอมแน่นอนครับ
    4. ถ้าซื้อเครื่อง WIFI ก็เล่น WIFI ได้อย่างเดียว ถ้าซื้อ3g/wifi เล่นได้ทั้ง 3gและwifiครับ

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    1 PSN โหลดได้นิ มันไม่ไช่แผ่นครรับ เปนเมม ผมเหนแล้วโคตรแพง พูดได้คำเดียว

2 อาการค้างมันมีหลายปัจจัยครับ พูดไม่ถูก ถ้าคุณเอาไปเสียบคอมที่มีไวรัส กอค้างได้

3 เครื่องที่คุณหมายถึง คือ บอดนรก ละ็ก็ ยังไม่มีแน่นอน แต่ปลอมแบบจีนอะ เยอะยุนะ

4 แลนกอได้ 3g กอได้ครับ อันนี้ไม่ค่อยแน่ใจเพราะมันรับ2อันเลยนิ เครื่องมี2แบบนะ มีมแบบรับ3g กะไม่รับอะ

แถมนะ ราคาตอนนี้ 15000 ยุ ถือว่ายังแพง มันจะเหมือน psp ตอนแรกทีมีเครื่อง 1000 2000 3000 3000นี้เปนตัวที่ดีที่สุดแล้ว

ผมว่าคุณเกมที่เดียว รอรุ่นดีๆ ออกเลยไม่ก็ รอเล่นผ่านเมมได้อะครับ ผมว่าเล่นผ่านเมม นี้อดได้เลยครัีบ เมมปัีจจุบันบรรจุได้สูงสุดแค่ 32กิก ซึ่งเกมๆ หนึี่งกอปาไปหลายกิ๊กแล้วครับ

ผมอธิบายไปผิดตรงไหนกอขออภัยนะครับ ผมอธิบายตามที่ผมเข้าใจอะ บายๆครับ ขอไห้โชคดีครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ขอบคุณครับไอราคา ผม ไม่มีปัญหา คือผม เล่น PSP จนเบื่อแล้วเลย สนใจมันขึ้นมา คง ถอย สิ้นเดือนนี้แหละ ช่วงนี้ศึกษา ก่อน แล้วใครพอรู้ไหม มี เกม ไรมั้ง ของ PSVITA ในตอนนี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 932
    ตอนนี้ราคาเริ่มลงแล้วครับ เครื่องเปล่าโซนเอเชีย 9900 ถ้าเป็นชุดวอลลุมแพ็ค 12990 ครับที่กล่าวมาเป็นเครื่อง wifi นะครับ วันที่ 22 กุมภา นี้เครื่อง us ก็จะออกขายแล้วราคาน่าจะลงอีก 1000-2000 ครับ ส่วนเกมส์ในตอนนี้ลองไปดูตามลิ้งค์นี้ครับ http://us.playstation.com/psvita/games-and-media/