ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 75

Lightbulb ขอถามคนที่อัพโหลดเกมส์ผ่าน Mediafire หน่อยนะครับ

การตรวจสอบไฟล์ทำงัยครับของ Mediafire เมื่อตรวจสอบไฟล์แล้วจะทำให้ไฟล์นั้นโหลดเร็วอ่ะครับ ถ้าไม่ตรวจสอบจะโหลดความเร็วอยู่ที่ 40 kb ถึง 80 kb ซึ่งช้ามาก (วัดจาก IDM นะครับความเร็ว) ใครก็ได้ช่วยตอบที ถ้าตรวจสอบไฟล์แล้วความเร็วที่โหลดอยู่ที่ 700 กว่าๆ kb ความเร็วเน็ต 6 Mb

Your friends.!!!!!!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    ผมก็เป็น เร็ว 30 kb โหลดเกม800mb ใช้เวลา1คืน ไม่รู้แก้ยังไง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ไม่ใช้แบบนั้นครับ เจ้าของที่อัพไฟล์นั้นๆอ่าครับ [Mediafire] ถ้าตรวจสอบไฟล์แล้วจะทำให้ไฟล์นั้นโหลดเร็วขึ้นมากเลยจะมีขั้นตอน ประมาณนี้ เมื่อเราทำอะไรสักอย่างนี้แหละในข้อมูลสมาชิก Mediafire แล้วมันจะส่งลิงค์ยืนยันการตรวจสอบและระหัสยืนยันไปที่ E-mail แล้วคลิกที่ลิงค์นั้นแล้วใส่รหัสยืนยันไปไฟล์ทุกไฟล์จะทุกตรวจสอบในการตรวจสอบไฟล์ทุกไฟล์ยกเว้นโฟล์เดอร์จะหายหมดรอสัก 1-2 ชั่วโมงไฟล์ก็กลับมาเหมือนเดิมพร้อมโหลดแรงกว่าเดิม ประมาณนี้แหละผมเคยทำครั้งนึงแต่ลืม พอมีคนทำเป็นปล่าวครับเห็นเว็บนี้ไฟล์ที่ Mediafire โหลดแรงก็เยอะช้าก็มีน่าจะมีประโยชน์ไม่น้อยก็มากสำหรับคนไม่รู้นะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    เกี่ยวหรอ

ท่านใช้เนตอะไร ??

ถ้า 3BB มัน บล็อคความเร็ว Mediafire ไว้ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมใช้ 3bb ก็โหลดปกตินะ บางไฟล์ช้าบางไฟล์เร็วแล้วไฟล์ที่ผมอัพก็โหลดเร็วตามความเร็วของเน็ตหมดเลยไม่เคยตรวจสอบไฟล์ด้วย(ทำไม่เป็น)