ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    เล่นเลยครับ ชีวิตวัยรุ่น

แต่อย่าให้ทั้งเราทั้งเขาตายหรือพิการก็พอ
    There's nothing either good or bad, but thinking make it so - William Shakespear

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    แลกกันคนละหมัดเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เอาแมร้งให้หนัก จังหวะที่มันแกล้งนี่แล่ะซัดแมร้งให้เข้าเบ้าเต็มๆซักดอกนึง ต่อจากนั้นก็ว่ายน้ำเลยแบบ Troll Warlord อ่ะเปิดอันติแล้วว่ายน้ำใส่แมร้งเลยสตันยาวๆ

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    ตัดลำแข่งก่อนครับให้มันล้ม(วิธีนี้ใช้กับคู่ต่อสู้ที่สูงกว่าเรา) ล้มเสร็จก็เสยคาง ต่อยให้เร็วที่สุดเท่าที่จะเร็วได้ครับไม่งั้นมันสวนทีเราอาจจะมีเซครับ คติประจำใจ " ใส่ก่อนได้เปรียบ "

L o V e You

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    ตัวน้อยกว่าเสียเปรียบ ครับ ต้องลูกหลอย 5555# ก็เอามือซ้ายไปตบหลังหัวมันโดยที่เราอยู่ข้างหน้า แล้วกำหมัดอย่ากำแบบทุบ ให้กำจริง ๆ ตรงต้นนิ้วอ่ะครับ จะมีเส้นใหญ่อยู่อ่ะให้ต่อยโดยใช้จุดนั้น และอย่าให้โดน ช่วงปลายจมูก-รอบ ๆปาก เพราะไม่ค่อยเจ็บ แล้วถ้าโดนแก้ม พยายามให้โดนตรงโหนกแก้ม ถ้าให้ตี ซัดปลายคา่งเลย แล้วกดหัว ใส่มันตรงหลังหัว จบแทงเข้าใส่หน้า เป็นอันจบ = ="

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    สรุปกระทู้เด็ก ม.1 อยากโชว์พาว เลยวางแผนทำร้ายคนอื่นแต่ไม่มีปัญญาเพราะตัวเล็ก เลยมาถามเว็บบอร์ดหรอคะตามนั้น อนาคตของชาติ ค่ะ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    อย่าไปสู้เหอะ
    เราอยู่อย่างสันติวิธีก็ได้นะ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    จะชนะมันได้ก็คงต้องใช้ สมองนะจ๊ะ

.:"LC3AND":.
    "[[On The World]]"
    กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    ไม่ค่อยสนับสนุนให้ใช้กำลังในการแก้ปัญหาแหะ แต่มันก็ชอบแกล้งคุณนิหน่า

แนะนำให้ต่อยที่จมูกครับ คนเราไม่มีทางฝึกให้จมูกแข็งได้หรอก โดนเข้าไปยังไงก็ต้องมีเจ็บบ้างละ

แล้วกะจังหวะดีๆตอนมันเผลอเล็งเข้าไปที่ปลายคางเลยครับตูมเดียวให้น๊อคเอาให้สุดแรงเกิดไปเลย

เพราะการชกไปทีปลายคางแบบไม่ใส่นวมเป็นอะไรที่ปวดมากๆเลยละครับ ผมติดมาจากตอนผมเป็นนักมวย

เวลามีเรื่องแล้วใส่ไปที่ปลายคางนิมือแถบหัก ทุกครั้งที่ต่อยถ้าปล่อยหมัดออกไปเป็นเส้นตรงได้จะดีที่สุด

วงสวิงจะแคบระยะเวลาหมัดพุ่งเข้าหาหน้าจะน้อยกว่าได้เปรียบกว่าพวกเหวี่ยงแขนมั่วๆซั่วๆเยอะครับ

' THANK YOU. '
    กล่าวขอบคุณ
    728
    ได้รับคำขอบคุณ: 393
    ผมก็จะตีแล้วเหมือนกัน มันก็ตัวใหญ่อยู่เหมือนกัน แต่ไม่กล้าชกเท่าไหร่ เพราะว่ามันตัวใหญ่ แต่ผมสู้ครับ ถ้ามันมาหาเรื่องผมก่อนนะ

แต่อันนี้ผมไปหาเรื่องมันก่อน ผมผิด และไม่อยากเสียเพื่อนไป จึงขอโทษมัน มันก็ให้อภัย จบครับ

สุดท้ายได้บทเรียนที่ว่า การยอมแพ้โดยไร้ศักดิ์ศรี บางครั้งก็อาจดีและถูกต้องสำหรับเราและผมมองว่าเรายังเป็นลูกผู้ชายพอ ที่ทำผิดก็ต้องยอมรับผิด

แต่ถ้าเป็นการยอมแพ้แบบเสีย ศักดิ์ศรี ผมไม่ยอมครับ

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    ต่อยได้ครับแต่ขอแค่ 1 - 1 เคลียร์กันจบไม่มีการยกพวกมาตีกันมีปัญหากันแค่ 2 คนไม่ใช้ทั้งกลุ่ม
    แต่ใช้ทางออกที่ดีกว่าการชกต่อยจะดีที่สุดนะครับ แต่ถ้าไม่ไหวจะเคลียก็ 1-1 ไม่คนอื่นเกี่ยวจบ
    It's Good For You !!!!!

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    ไม่สนับสนุนการชกต่อยทะเลาะวิวาทกันนะ ชกต่อยกันไปก็เจ็บตัว เสียค่ารักษาพยาบาล ไหนจะเจ็บใจโกรธแค้น ถ้าเรื่องรู้ไปถึงโรงเรียนหรือฝ่ายปกครองนักเรียนก็โดนตัดคะแนน ทำทัณฑ์บน พักการเรียน ต่างๆนาๆ เผลอๆโดนเรียกผู้ปกครองอีก พ่อแม่จะเสียใจนะ ก่อนจะทำอะไรลงไปควรคิดให้ดีให้รอบคอบ คิดถึงผลกระทบหรือผลเสียที่ตามมา ทั้งหมดนี้ก็เป็นเพียงความคิดเห็นหนึ่งเท่านั้นเอง ขึ้นอยู่กับแต่ละคนแตกต่างกันออกไป

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PredaterGolf อ่านกระทู้
    คุณอยู่แค่ม.1เองครับเอาเลยเพราะคุณต้องอยู่กับมันไปอีก2ปี ถ้าคุณปล่อยให้มันแกล้งมันจะมองว่าคุณอ่อนแอครับ แต่ถ้าคุณต่อยกับมันไม่ว่าจะแพ้หรือชนะนั่นเป็นการแสดงออกความเป็นลูกผู้ชายของคุณครับ สู้ทั้งๆที่รู้ว่าไม่ชนะดีกว่าทิ้งศักดิ์ศรี
    ความเป็นลูกผู้ชายแล้วปล่ิอยให้มันแกล้งไป

วิธีการต่อยให้เจ็บคือ กำมือให้แน่นครับ เปิดก่อนได้เปรียบเสมอเมื่อคุณต่่อยไปหมัดแรกแล้วหมัดที่2กับหมัดอื่นๆต้องตามอย่าหยุด ถ้ามันตั้งการ์ดให้คุณเอามือข้างที่ไม่ถนัดดันมือมันออกไปแล้วใช้มือข้างที่ถนัดต่อยไปที่หน้า ถ้ามันอ้วนคุณ
    พยายามหลบมันไว้ครับพวกนี้จะต่อยแรงแต่ไม่เร็ว หลบมันแล้วพอมันพักช่วงก็ต่อยกลับไป ชกจากใต้คางและโหนกแก้มและเบ้าตาจะเป็นสิ่งที่มันเจ็บที่สุด

ปล.เอาใจช่วยนะครับผมเคยเป็นแบบคุณปัจจุบันผมเป็นเพื่อนสนิทมัน
    ไม่เจ็บครับ - - ต้องกดมือให้กระดูกตรงหลังมือที่นูนๆออกมา [ใช้แทนสนับมือได้ถ้าใครกระดูกตรงนี้ใหญ่] ถ้าต่อยให้เป็น 2 หมัด โดนเพียวๆ ก็ได้เลือดแล้วครับ - -

กล่าวขอบคุณ
    759
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ผมได้ไปปรึกษาผู้ปกครองแล้วครับ ผู้ปกครองบอกว่าให้ไปบอกอาจารย์ ผมก็ไปบอกเรื่องเลย(คง)หยุดไปสักพักไม่รู้จะมาแกล้งอีกมั้ย

แต่ผมมีอีกเรื่องหนึ่งไม่สบายใจเหมือนกันครับ เป็นเรื่องเกี่ยวกับเพื่อนผู็หญิง คือ ผมนี้เป็นคนที่แบบว่าชอบ(พูดตรงๆเลยน่ะครับ)แบบว่าชอบเสือกนิดนึงคือโต๊ะผมนั่งข้างผู้หญิงแล้วพวกเธอชอบนั่งคุยกันไปเรื่อยแบบเวลาผมได้ยินอะไรที่ขำผมก็จะขำแบบยิ้มแล้วก็มีเสียง หึๆ แล้วก็อีกเรื่องหนึ่งคือผมโดนหาว่าทำตัวเองเด่น คือ ผมเป็นพวกชอบคิดต่าง เช่น ตอนที่มีครูฝ่ายระดับชั้นเดินตรวจห้องครูมาว่าห้องผมว่าสกปรกอะไรประมาณนี้แล้วเพื่อนผมไม่ชอบตอนครูเดินไปก็มีเสียงวิภาควิจารญ์ครูเขา ผมตอนนั้นพูดลอยออกมาคนเดียวว่า"ผิดเองแล้วยังไปโทษคนอื่น"(ตอนนั้นผมคงพูดเสียงดังไปหน่อย(แต่ความจริงคือห้องมันโคตรวกปรกหลังห้อง)ทั้งห้องเงียบ แล้วพวกผู้หญิงเลยไม่ค่อยคุยกะผมเลยรู็สึกเซ็ง (ผู้หญิงมี 30 ผมูชายมี 10 คน ครับ)

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ก็ต้องมีพื้นฐานการหลบอ่ะนะ แล้วหาจุดอ่อน / แล้วซัดเข้าไปเต็มๆแรงอ่ะนะ *อาจใช้เวลานิดนึงในการหาจุดอ่อน

ปล1.แต่ว่าต้องมีพื้นฐานหลบศตรูด้วยอ่ะนะ

ปล2.ถอยคนละเก้าก็ไม่ได้เสียหายอะะไรนะ

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    ลองดูสักครั้งก็ดีครับ จะได้เป็นประสบการ์ณชีวิต แต่อย่ากันตายละกัน คนส่วนมาก คนชอบแกล้ง มันจะไม่ค่อยกล้าต่อยกลับหรอก เชื่อผมดิ
    Intel i7 920 @3.20 GHZ. Rampage III Extreme RAM 6 GB AMD HD6950 2GB PSN:Linker1991

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    อยู่ห่างๆไว้ดีกว่าน้อง เดียวจะมองหน้ากันไม่ติดนะ
    ที่ ร.ร. ผมก็มีผมก็อยากจะต่อยมันเหมือนกัน
    ผมก็อยู่ห่างๆมันไว้ คิดซะว่ามันเป็นสิ่งที่น่าขยะขแยงแล้วกัน
    คนที่มันชอบแกล้ง และกวนตรีน ในอนาคตเดียวมันก็จะโดนกระทืบไปเอง

[ ค ว า ย พ ย า ย า ม ]
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    เล่น****เลยพวก เอามันให้ตาย (ตอนนี้ผม 23 ละ คิดได้ละ นึกย้อนไปตอนเด็กก็อายเหมือนกัน)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutmaha อ่านกระทู้
    แล้วแต่ครับ
    แต่ชีวิตวัยรุ่นประสบการ์ณแบบนี้ควรมีติดตัวนะมันเป็นภูมิต้านทานได้ในอนาคต เล็งที่เป้ามันครับแค่นั้นจบเลยมันก็ทำอ่ะไรเราไม่ได้แล้ว
    แล้วถ้ามันไปฝึกที่ธิเบศ(พิมพ์งี้ป่ะ)เหมือน Johnny English ล่ะครับ

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    ก็งงว่า165นี่สูงเเล้วหรอ - -*

เเนะนำว่าอย่ามีเรื่องดีกว่า เเต่ถ้าพวกพ้องเราเเน่นจริงก็ลองคิดดูว่าดีรึเปล่า เเลกกับถูกทำโทษ เเล้วยังเจ็บตัว เเล้วก็อาจโดนเอาคืน คิดเอาเอง ถ้าคุ้มกันก็เล่นเเม่-เลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    601
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    มันแกล้งเราแบบนี้ยอมไม่ได้ เล่นมันเลยครับพี่น้อง ผมก็เคยเป็นคนที่ถูกแกล้งมาก่อนเข้าใจว่ามันคับแค้นแค่ไหน

แนะนำนะครับ เวลามีเรื่องกันส่วนใหญ่จะป้องกันแต่ใบหน้า ให้เราอัดเต็มแรงเข้าที่สีข้างมันเลยตัวมันจะงอเป็นกุ้งเลยหละ

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    ถ้าคิดว่าชนะก็ลองดูสิครับ แต่ถ้าคิดว่าไม่แน่หรือแพ้ก็เป็นประสวการณ์ไปครับ ชนะแล้วก็อย่าถือตัวแล้วกันครับ เพราะถึงยังไงเมื่อคุณทั้งสองเติบโตเป้นผู้ใหญ่ก็จะคิดได้เอง^^