ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ผู้หลงไหลในความ "โมเอะ"
    {-Joker : News-} ข้างบ้าน_เจ๊_ไลท์นิ่ง.. (ม.ราชภัฎโคราช) , Admin ที่ Gamer Unleashed
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,803

อัพเดต! ข่าวเด่นดังจากสองเกมแอคชั่นฟอร์มยักษ์ที่ชาวพีซีเฝ้ารอ " Darksider II , Assasin Creed 3"

Assassin's Creed III , Darksider II
    อัพเดต! ข่าวเด่นดังจากสองเกมแอคชั่นฟอร์มยักษ์ที่ชาวพีซีเฝ้ารอ!!

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------

..:: Assassin's Creed III ::..
    30 ตุลานี้ ตัวเอกใหม่ เนื้อเรื่องใหม่ และสู่ตำนานบทใหม่!!

ก่อนหน้านี้มีกระแสข่าวระบุว่าเกมแอคชัน "Assassin's Creed" ภาคใหม่จะออกวางจำหน่ายในปี 2012 ล่าสุดความชัดเจน
    เกี่ยวกับเกมภาคใหม่ได้ถูกเปิดเผยออกมาแล้ว โดยยูบิซอฟต์ระบุว่าเกม "Assassin's Creed 3" จะวางจำหน่ายในวันที่ 30 ตุลาคมนี้

เว็บไซต์ kotaku รายงานข่าวอ้างอิงจากงานประชุมผู้ถือหุ้นของยูบิซอฟต์ ระบุว่า "Yves Guillemot" ซีอีโอของยูบิซอฟต์ยืนยันว่าเกม
    Assassin's Creed 3 จะออกวางจำหน่ายในวันที่ 30 ตุลาคม พร้อมกับคาดการณ์ว่าจะเป็นการเปิดตัวที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในประวัติศาสตร์ของยูบิซอฟต์
    การวางจำหน่ายเกมในเดือนตุลาคมถือเป็นช่วงเวลาที่เร็วขึ้นมาจากวางจำหน่ายเกมภาคก่อนๆที่เปิดวางจำหน่ายในช่วงเดือนพฤศจิกายน

ด้านรายละเอียดของเกม Assassin's Creed 3 ไม่มีการเปิดเผยออกมามากนัก มีเพียงแต่การระบุว่าใช้เวลาในการพัฒนาเกม 3 ปี
    และจะใช้ตัวละครเอกหน้าใหม่ เปิดโอกาสให้ตัวละครอย่าง Ezio ตัวละครเอกจากเกม Assassin's Creed II,
    Assassin's Creed: Brotherhood และ Assassin's Creed: Revelations
    ได้พักบ้าง

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------

..:: Darksider II (Pre-Order Bonus Items) ::..
    พิฆาตสงครามสามภพศึกวันอวสานโลก โบนัสไอเทมพิเศษสำหรับผู้สั่งจอง

ภาพใหม่ๆส่งตรงจากภาคต่อเกมแอคชั่น สุดอลังแห่งปี 2012 แถมครับแถมๆๆ ไอเทมชุดและอาวุธสุดเท่ให้เฮีย Death
    ใส่ไม่ลุยกับมอนส์เตอร์ตัวยักษ์ เห็นได้ชัดเลยว่าภาคนี้มีลูกเล่นและความสามารถเยอะขึ้นเป็นอย่างมาก กลับมาคราวนี้
    สาวกจุตรอาชาทั้งสี่ ไม่มีผิดหวังแน่นอนกับเกมส์นี้ Darksider II!

----------------------------------------------------------------------------------------------

---------------  GaMeR UnLeaSheD ---------------
    เครดิต : Vr-Pcgame.com และ Manager ขอบคุณที่ติดตามครับ by Nuk-Lightning

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    หลังว่าชาวPCคงจะไม่ติดโรคเลื่อนอีกนะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: NetHack ::.
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pingpong444 อ่านกระทู้
    หลังว่าชาวPCคงจะไม่ติดโรคเลื่อนอีกนะ
    เรื่องนี้ชินแล้วสิ
    Steam : Blackwolf

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Out of the Woods ::.
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    Assassin เล่นภาค 1 กับ 2 หนุกมาก แต่พอมาภาค Hood กับ Reva รู้สึกเบื่อยังไงไม่รู้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pingpong444 อ่านกระทู้
    ผมไม่หวังหรอก โอกาสติดมีสูงมาก

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    Assassin's creed III ภาคนี้ตัวละครจะเป็นผู้หญิงตามที่เค้าลื่อกันไหมเนี้ย(ชอบแบบผู้ชายมากกว่า)

กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    มีแต่น่าสนุกๆ ครับ
    No Comment

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peerawatp อ่านกระทู้
    Assassin เล่นภาค 1 กับ 2 หนุกมาก แต่พอมาภาค Hood กับ Reva รู้สึกเบื่อยังไงไม่รู้
    สำหรับผมภาค 1 น่าเบื่อมาก ภาค 2 สนุกมาก brotherhood เนื้อเรื่องเทพมาก re อิ่มแต่ไม่อิน รอดูภาค 3 ว่าจะเป็นยังไง

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    Assassin Creed หายไปนานเลยนะเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ offerre อ่านกระทู้
    Assassin Creed หายไปนานเลยนะเนี้ย
    ผมว่ามันเพิ่งออกก่อนหน้านี้เมื่อต้นธันวานะครับ -.-
    -| " _ Y o u ' l l _ N e v e r _ W a l k _ A l o n e _ " |-

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    เอ้า เพิ่งรู้่ครับว่าภาพ Brotherhood นั้นไม่ใช่ภาค 3 ผมก็หลงคิดมาซะนานเลย แสดงว่าเนื้อเฉพาะของ Ezio นั้นจบแค่ภาค Revalution ใช่ไหมครับ ? ? ?

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ส่วนตัวคิดว่า II ดีที่สุดในซีรีย์แล้วแหละ แต่ถ้า II มีคอมโบแบบ ACBH,ACR จะเป็นอะไรที่เจ๋งขึ้นไปอีก ผิดหวังกับ ACR เล็กๆ
    ภาค III ตัวเอกจะหญิงหรือชายก็โอนะ แตุ่ถ้าเป็นหญิงขอแบบน่ารักโพดๆนะ T^T

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Go2Sleep : 17th February 2012 เมื่อ 09:23

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    30 ตุลาคมนี่ เวอร์ชั้น PS3/Xbox360 ชัวร์ๆเลย PC น่าจะซักธันวา ละมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Go2Sleep อ่านกระทู้
    ส่วนตัวคิดว่า II ดีที่สุดในซีรีย์แล้วแหละ แต่ถ้า II มีคอมโบแบบ ACBH,ACR จะเป็นอะไรที่เจ๋งขึ้นไปอีก ผิดหวังกับ ACR เล็กๆ
    ภาค III ตัวเอกจะหญิงหรือชายก็โอนะ แตุ่ถ้าเป็นหญิงขอแบบน่ารักโพดๆนะ T^T

ผมเล่นมาทุกภาคเห็นผู้หญิงในเกมส์ที่เรียกได้ว่าสวย 5-6คนเอง คงยาก

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    รอทั้ง 2 เกมและครับตอนนีั

★ℳἇṝquiṧ dℰ ℒAℛKAZMΔЯ★
    กล่าวขอบคุณ
    869
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ท่าน NUK กระทู้สวยตลอดอ่ะ

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THEHEROZERO อ่านกระทู้
    Assassin's creed III ภาคนี้ตัวละครจะเป็นผู้หญิงตามที่เค้าลื่อกันไหมเนี้ย(ชอบแบบผู้ชายมากกว่า)
    Assassin's creed III จริงหรือนี้ แล้วตัวเป็นผู้หญิงหรอถ้าเป็นหญิงก็ดีนะผมชอบ>_< สวยโหด

กล่าวขอบคุณ
    951
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    พีซี จะได้เล่นพร้อมคอนโซลไหมน้อ
    "งดแจกลายเซ็นครับ อิอิ"

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 509
    อย่าหวังจะได้เล่นเร็วน้ออออออ มันต้องเลื่อนอยู่แล้ว มองโลกในแง่ร้ายไว้ มันจะดีเอง 55555
    ปั้มกระทู้หาพ่อเธอหรือ เห็นเธอตะโกนไม่ได้ปั้มๆ แต่เธอก็ยังจะทำ ปั้มมันแล้วบอกกดพลาด แล้วยังจะมาอิอิ เห็นทีต้องแจ้งแบน7วัน แต่ถ้าไม่เลิกก็ช่างมัน ไม่นานคงโดนถาวร

I'm your Sword
    กล่าวขอบคุณ
    932
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ผมสงสัยว่ามือสังหารหญิงชาวจีนจาก Embers ไปไหนหละ???
    แล้วกล่องที่ได้ไปมันคืออะไร ???

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Go2Sleep อ่านกระทู้

ใส่ชุดแบบนี้มาฆ่าหรือมาทำอย่างอืนหว่า
    เสรีภาพ เป็นสิ่งที่สิ่งมีชีวิตทุกอย่างพึงมี
    ไม่ยึดติดกับสิ่งใด พอใจในสิ่งที่เรามี พอดีกับสิ่งที่เราได้

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ต้องจ่ายหนักอีกแล้ว โอ้ยยย

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    คงจะไม่เป็นผู้หญิงหรอกครับเพราะในรูปที่บริษัทปล่อยมาเป็นผู้ชายยชื่อว่า คะนอร์ เอ้ย คอนนอร์ น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    Blog Entries
    1
    หวัง ว่าคงจะไม่ได้เล่นตอนปี 2013 นะ อิอิ