ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: vga 6670 คับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

vga 6670 คับ

ถ้าของhis จะมีแต่ประกันAdvice แต่ถ้าไปซื้อของ ausu จะมีdcom ซื้อตัวไหนดีกว่าอ่ะๆ
    คอมผม

m/b p5kpl-am
    psu 450 เทียม
    ram 2 g ddr2
    cpu intel core 2 duo e7500 2.9GHz

มันจะพอเล่นเกมได้บ้างมั้ยอ่ะคับ ถ้าใส่ 6670 ไปด้วยอีกอันๆๆ

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    มันก็ดีทั้งคู่นะครับ ประกันของ Advice ตอนนี้เป็น A-Serv เคลมไม่เกินอาทิตย์ก็ได้ของ
    ส่วน D-Com นี่มันเทพแต่ไหนแต่ไรแล้ว เรื่องจะซื้อ 6670 ใส่เพื่อเล่นเกมก็ดีนะครับ
    แต่อาจจะต้องปรับสเป็คต่ำๆหน่อย ที่จริงผมอยากจะให้ใช้ 6790 มากกว่าถึงแม้ว่ามันจะต้อง
    ซื้อ PSU ใหม่ด้วยก็ตาม แต่คุ้มค่าแน่นอนครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    core 2 duo นี้ 2หัวใช้มั้ยคับๆ แล้วแรม ddr2 กับ ddr3 จะต่างกันมากมั้ยอ่าาๆๆ ถ้าต่างไม่มากจะได้ไม่ต้องเก็บเงินๆ ถ้าต่างมาก จะต้องอัพเมนบอร์ด + cpu + ram ใหม่ซะละ งบบานๆๆแน่ๆๆเลยๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    318
    ได้รับคำขอบคุณ: 107
    เท่าที่รู้นะครับ ท่านใช้บอร์ดที่รองรับ ddr2 ใส่ ram ddr2 มันใส่ram ddr3 ไม่ได้ครับ คงต้องซื้อบอร์ดใหม่อ่ะครับ
    ตามที่ท่าน paripari บอกอ่ะครับซื้อ6790ดีกว่าครับเพิ่มอีกนิดนึง คุ้มค่า ไหนๆจะเปลี่ยนแล้วก็เอาให้มันดีๆแล้วใช้ได้ยาวๆดีกว่าครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: